ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะนัดเจอ เราต้องแลกเปลี่ยนอะไรกันบ้างค่ะ  (อ่าน 2298 ครั้ง)

ganyu888

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
นัดครั้งแรก ควรนัดกันที่ไหน
PM คืออะไรค่ะ ขอโทษที่ถามเยอะนะค่ะ นุเพิ่งเข้ามาวันนี้เลยยังไม่รุอะไร
 แล้วเรทราคาควรยุประมาณไหนค่ะ ช่วงนี้น้องเดือดร้อนนิดหน่อย แต่ใจยังกล้าๆกลัว
เลยมาถามจากห้องนี้ก่อนค่ะะ ชอบคุณนะค่ะ

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
Re: ถ้าจะนัดเจอ เราต้องแลกเปลี่ยนอะไรกันบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 08:40:40 PM »
นัดครั้งแรก ควรนัดกันที่ไหน ตามที่สาธารณะที่คิดว่าปลอดภัย และ สะดวก
PM คืออ การรับส่งข้อความส่วนตัวกันระหว่างคน2คน
แล้วเรทราคาควรอยู่ประมาณไหน ขึ้นอยู่กับงานอะไรแบบไหน เงื่อนไขยังไง รูปร่างหน้าตา

tanthai45

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
Re: ถ้าจะนัดเจอ เราต้องแลกเปลี่ยนอะไรกันบ้างค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 09:47:34 PM »
นัดครั้งแรก ควรนัดกันที่ไหน ตามที่สาธารณะที่คิดว่าปลอดภัย และ สะดวก
PM คืออ การรับส่งข้อความส่วนตัวกันระหว่างคน2คน
แล้วเรทราคาควรอยู่ประมาณไหน ขึ้นอยู่กับงานอะไรแบบไหน เงื่อนไขยังไง รูปร่างหน้าตา
ตอบได้ละเอียด ครับ
" ทุกสิ่ง ทุกอย่าง เริ่มดีขึ้น รอเวลา...."

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 03:24:11 PM »
นัดเจอจ้างเที่ยว 1000-1500
น้องเอาความน่ารักเอาใจมาแลก

นัดเจองานนัว 2000-3000
น้องเอาความใจกล้ายอมเปลืองตัวมาแลก

นัดเจองานแรง 3000++
น้องเอาร่างกายและความเป็นผู้หญิงมาแลก

นัดเจอดูแล xx,xxx
น้องเอาอิสระทางร่างกายและจิตใจมาแลก

นัดครั้งแรกยังไม่ต้องนัด
ยกเว้นว่าจะคุยกันรู้เรื่อง ให้แน่ใจก่อน
ค่อยนัด

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2016, 06:06:40 PM »
นัดเจอจ้างเที่ยว 1000-1500
น้องเอาความน่ารักเอาใจมาแลก

นัดเจองานนัว 2000-3000
น้องเอาความใจกล้ายอมเปลืองตัวมาแลก

นัดเจองานแรง 3000++
น้องเอาร่างกายและความเป็นผู้หญิงมาแลก

นัดเจอดูแล xx,xxx
น้องเอาอิสระทางร่างกายและจิตใจมาแลก

นัดครั้งแรกยังไม่ต้องนัด
ยกเว้นว่าจะคุยกันรู้เรื่อง ให้แน่ใจก่อน
ค่อยนัด

ยืนยันตามนี้เช่นกัน
 บางที ผญ อย่างเราก็โดนหลอกคุย หลอกดูรูป หรือพี่เงียบหายไปไม่ตอบคำถาม
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก