ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยคิดหน่อยคะ เราไม่ผิดใช่ไมห  (อ่าน 1415 ครั้ง)

onjionjiza

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ช่วยคิดหน่อยคะ เราไม่ผิดใช่ไมห
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 10:06:03 PM »
ถามว่าจะทนหรือหาคนอื่้นต่อ
คือคบกะพี่คนนึงมาเกือบปีเเล้วเจอในนี้ค่ะ  คบกันมาเเรกไม่มีงานทำเขาก็ให้ ค่ากินอาทิตย์ละ 1,000ค่ะ เจอกันครึ่งนึงต่ออาทิต
จนปัจจุบัน เริ่มห่างนะคะ เขามีลูกเมียอยู่เเล้วเเตเขาทำเหมือนเราคือคนรักเรียกเราว่าเมียก็เข้าใจว่าเป็นเเค่อย่างมากก็เมียน้อยหรือกิ๊กก็เข้าใจไม่เคยทะเลาะกันหรือระรานบ้านเขาไม่มีเรื่องให้ผิดใจกัน ต่อมามาหามากขึ้น 2-3ครั้งต่อสัปดาห์ เเล้วก็ให้เงินเเค่ 800 บ้าง 500 บ้าง บางทีไม่ให้เลย คืองง เเละทนไม่ได้ ไม่พอใช้คะ
ที่ไม่ได้ทำงานเพราะพี่ลูกอ่อนคะ เเล้วทั้งเราทั้งลูกไม่ไหวอะคะ เราเลบจะเลิกขาดกันจริงๆ ใครๆก็ได้ ว่าเราคิดถูกใช่ไหม
ไม่ได้ทำผิดอะไรใช่ไหม

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ช่วยคิดหน่อยคะ เราไม่ผิดใช่ไมห
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2016, 10:15:43 PM »
คิดถุกแร้วค่ะ..มันน้อยเกินไป
หาพี่ดูแลใหม่ดีกว่า..สู้ๆค่ะ
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

vk

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
Re: ช่วยคิดหน่อยคะ เราไม่ผิดใช่ไมห
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2016, 04:16:58 PM »
น้อยเกินจริงๆ   1000นึงนี้ไปนวดกะปู๋ยังไม่พอเล้ย  พี่ผู้ชายเอาเปรียบเกินไป

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 10:39:06 AM »
ไม่รุ้รายละเอียดของการคบกันและความจำเป็นนะ
แต่คิดแบบนี้
ตอนใช้ยูสเก่าผมพบน้องๆในนี้ แค่ค่ารถก้อ1พันแล้วครับ
(อย่าเชื่อผมลองถามน้องๆในนี้ดูว่ามีใครเคยได้รับค่ารถ1พันจากพี่ๆบ้างก้อจะรุ้ว่าจริงหรือไม่)
ส่วนพี่ผช.ไม่โหดร้ายเกินไปหรือครับ
เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆ

onjionjiza

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 01:02:29 PM »
คิดถุกแร้วค่ะ..มันน้อยเกินไป
หาพี่ดูแลใหม่ดีกว่า..สู้ๆค่ะ

ขอบคุณค่ะ

onjionjiza

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 01:03:01 PM »
น้อยเกินจริงๆ   1000นึงนี้ไปนวดกะปู๋ยังไม่พอเล้ย  พี่ผู้ชายเอาเปรียบเกินไป

ขอบคุณที่เข้ามาให้ความคิดเห็นนะคะ

onjionjiza

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2016, 01:03:53 PM »
ไม่รุ้รายละเอียดของการคบกันและความจำเป็นนะ
แต่คิดแบบนี้
ตอนใช้ยูสเก่าผมพบน้องๆในนี้ แค่ค่ารถก้อ1พันแล้วครับ
(อย่าเชื่อผมลองถามน้องๆในนี้ดูว่ามีใครเคยได้รับค่ารถ1พันจากพี่ๆบ้างก้อจะรุ้ว่าจริงหรือไม่)
ส่วนพี่ผช.ไม่โหดร้ายเกินไปหรือครับ
เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆ

คือก็รักเเละหวังดีกับพี่เค้านะคะเเต่หนูก็มีความจำเป็นต้องใช้เงิน ให้เเบบนี้มันไม่ไหวค่ะ
ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นค่ะ