ผู้เขียน หัวข้อ: ปกติแล้ว พี่ๆที่เค้าจะจ้างจริงหรือดูแลน้องๆจริง เค้าจะเป็นแบบไหนคะ  (อ่าน 1605 ครั้ง)

โบยบิน

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • สุภาพ ยิ้มเก่ง เป็นกันเอง
เคยเห็นพี่ๆหลายคนบอกว่า "ถ้าคนจะจ้างจริงๆ จะไม่พูดเยอะ ยืดเยื้อ"
เลยสงสัยค่ะว่า ถ้าพี่เค้าจะจ้างกันจริงๆ นอกจากคุยเรื่องรายละเอียดที่ตกลงกันไว้ เค้าจะพูดคุยเพื่อศึกษานิสัยใจคอกันมั้ยคะ นอกจากขอดูรูปแล้ว
พอดียังไม่เคยเจอรับงาน มีแต่คุยอยู่ 1 คน คุยมาซักพักแล้วแต่ไม่ทราบว่าตกลงเค้าคุยเฉยๆหรืออะไรค่ะ
เป็นกันเอง ตั้งใจเรียน สุภาพ ยิ้มเก่ง
ไม่เคยรับงานซักครั้ง มีแค่ทักทายกันเท่านั้น
ตอนนี้เรียน ป.ตรี และทำงานสอนพิเศษเด็กมัธยมเสริม
ไม่เคยรับงาน แต่ชอบแวะเข้ามาอ่านกระทู้
นานๆทีจะตั้งกระทู้
สนใจแวะมาคุยกันก็ได้ เป็นคนสบายๆค่ะ :D
สนใจอยากมาคุยด้วย pm มาได้นะคะ

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
ไม่ทราบครับว่าคนอื่นยังไง แต่ผมว่าผมคุยเยอะอยู่นะ แต่ถ้าไม่โอเคจะไม่ค่อยคุย แต่ไม่ปล่อยข้ามวันนะครับน้องจากน้องไม่ค่อยตอบแบบหายๆไปมาตอบที แต่ถ้าขอรูปโป๊นี้ไม่จ้างชัว นอกจากเคยเจอกันก็ว่ากันไป

โบยบิน

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
  • สุภาพ ยิ้มเก่ง เป็นกันเอง
พี่เค้าเคยขอดูรูปใส่ชุดธรรมดา ตั้งแต่ครั้งแรกที่คุยกันค่ะ
หลังจากนั้นก็ไม่ได้ขออีก พี่เค้าบอกว่าชอบคุยเรื่อยๆแบบนี้
เราก็ตอบบ้างถ้าหากมีเวลาว่าง เพราะปกติก็ติดเรียน อ่านหนังสือเรื่อยๆค่ะ
เป็นกันเอง ตั้งใจเรียน สุภาพ ยิ้มเก่ง
ไม่เคยรับงานซักครั้ง มีแค่ทักทายกันเท่านั้น
ตอนนี้เรียน ป.ตรี และทำงานสอนพิเศษเด็กมัธยมเสริม
ไม่เคยรับงาน แต่ชอบแวะเข้ามาอ่านกระทู้
นานๆทีจะตั้งกระทู้
สนใจแวะมาคุยกันก็ได้ เป็นคนสบายๆค่ะ :D
สนใจอยากมาคุยด้วย pm มาได้นะคะ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
ต้องถามว่า..น้องหางานอะไรอ่ะค่ะ
เพราะประเดนหลักเรามาหา..เงิน
ถุกไหม..ถ้าแค่จ้างเที่ยว
รึงานแรง..เวลาเจอมันสั้นมากๆ
คงไม่จำเปนต้องศึกษานิสัย
กันเยอะ...แต่ถ้างาน..ดูแล
ก็คงต้องเรียนรู้นิสัยใจคอ

แต่อย่างว่า..ถ้าจะดูแลนี่
นัด้จอตัวจริงก็บ่งบอกอะไร
ได้เยอะกว่า...

สรุป..ถ้าพี่เค้าคุยเล่น
เรื่อยๆทักทุกวี่วัน  จน
เปนอาทิต..เปนเดือน
ยังไม่มีการนัดเจอใดๆ

คงเจอพวกหลอกคุย
แร้วล่ะ...มีพี่เนอะเรย
แค่"หาเพื่อนคุยไลน์"
แก้เหงาไปวันๆๆ...

ลองพิจารณาดูค่ะ
ส่วนพี่ๆที่จ้างบ่อย
ส่วนมากเซียน  เจอมาเยอะ
ดูรุปปุ้ปกะรุ้..แต่งรุปไม่แต่ง
ตัวจิงน่าจะระดับไหน
จ้างไม่จ้าง..คนเงินถึงคง
ไม่ต้องคิดไรเยอะ..ถ้าเรต
ไม่เว่อ..แระเหมาะสม **38**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
ไม่รุ้คนอื่นทำยังไง
สำหรับตัวผมนะ
1.ขอเห็นภาพ(กรณีที่ไม่เห็นภาพโปรไฟล์) ขอรายละเอียด เช่น เรท พิกัด เงื่อนไขการจ่าย(กรณีดูแล) ฯลฯ
2.ถ้าผมได้รับข้อมูลและสนใจ ผมจะแนะนำตนเองอย่างละเอียด พร้อมระบุ ความต้องการของผม และ ระบุเรื่องสถานที่(มักระบุวันนัดด้วย)กับค่าใช้จ่ายอื่นๆที่รับผิดชอบให้รวมถึงค่าเดินทาง
3.ถ้าน้องๆตอบรับ ผมจะนัดทันที
4.จากนั้นถึงวันนัดก้อจะรอพร้อมเตรียมใจถูกเบี้ยว 55555
จบ

สายชล

• Full Member
  • People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
ปกติลุงชาร์ลจะคุยดูก่อนสักพักว่าคลิกไหม แต่ถึงกระนั้นถ้าน้องว่างไม่ตรงกับลุง ลุงก็ปล่อยข้ามไปก่อนเลยก็มี
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
สำหรับผม น้องๆที่ไปหาหรือดูแลกัน ส่วนมากจะคุยกันจนรู้สึกดีๆ

รุปร่างหน้าตาเป็นเรื่องรอง ยิ่งน้องคนไหนตอบทีหายไปหรือเหวี่ยงๆ

ถามแต่ว่าจะนัดหรือเปล่าอย่างเดียวก็ขอผ่านครับ ยิ่งที่เรียกเรทเวอร์เกินด้วย

ถ้าคุยพูดจาสุภาพไม่หายตอบตลอด แบบนี้จะรีบไปหาเลยถ้าว่าง

ตอนนี้ก็มีดูแลน้องอยู่ ก็เจอแบบคุยดี พอเจอกันแล้วรู้สึกอยากดูแลก็ตกลงกัน

ถ้าน้องๆที่เข้ามาหางานหรือคนดูแล ถ้าเราดีจริงๆ มีคนช่วยเหลือแน่ๆครับ

can.can

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
  • อย่ารักคนที่ไม่เคยคิดที่จะรักเรา
มีหลายแบบจ้า คุยเล่น หวังฟันฟรี ทำให้เราเกิดความรู้สึกดี ๆ แล้วเราอยากนอนกับเค้าก็มี อันนี้อย่าหลงกล ถอยมาเลยจ้า พี่ ๆ ที่อยากดูแลจริงเค้าจอยากดูและเราโดยไม่มีเหตุผลอะไรเลยยยย ....อ้อลืมไป (ต้อง....มันด้วยเค้าถึงอยากมาหานะ55 ขอโทดทีติดเรทนิดนึง) คนจริงไม่คุยไรมาก คุยว่าเราต้องการอะไร และเค้าต้องการอะไร เราให้เค้าได้มั้ย ถ้าเราให้เค้าได้เค้าก็ให้เราได้ ความสวยไม่ใช่อย่างเดียวที่ผู้ชายต้งการจ้า ต้องฉลาด และโง่เป็นด้วยถึงจะดีที่สุด จับทางให้ถูกว่าเค้ามาไ้ไหนแระชอบคนแบบไหน รับรองไปไหนไม่รอด.......เนอะที่ร้ากกกกก
thanwa.pangwisage(แอท)gmail.com

Ppuui

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 7
เคยเจอมาคนนึง คุยกันดิบดีเหมือนจะช่วย พอสุดท้ายบอก พี่ขอรุปเราเปลือย 20 รูป พี่ให้500 คือคุยกันว่าจะดูแล งงไปคะ ก็อ่านในกระทู้เยอะๆนะคะ จะได้เข้าใจอะไรเยอะขึ้น แต่สงสัยเราจะอ่านกระทู้มากไป เลยเลือกเยอะไปหน่อย