ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) พา~ลูกไก่ไทย฿ไปญี่ปุ่น¥ | หิ้ว~ลูกไก่ญี่ปุ่น¥กลับไทย฿  (อ่าน 5228 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
 **02** **02**

.....ก็เพราะลูกไก่ญี่ปุ่น น่ารัก..น่ากิน..อร่อยยย..กรุบ กรุบ..
ผมจึงคิดที่จะหิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นกลับเมืองไทย....

....ถึงวันนี้ ก็หนึ่งปีครึ่งเเล้ว.. **04**
ที่เธอต้องโชคร้าย ..ตกเป็นเหยื่อ.เหยื่อผู้น่ารักของจิ้งจอกอย่างผม...
...ถึงวันนี้ ความโชคดียังคงเป็นของผม ..ความโชคร้ายยังคงเป็นของคนบางคน ..
..คนโชคร้ายที่เเสนดี คนเดิม. 41

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=183503.0

**06**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
เล่าต่อได้ไหม
  แค่ 6 ประโยคไม่พอค่ะ

น้องสาวจะปูเสื่อรออ่านนะค่ะ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

nine_nine

เล่าต่อได้ไหม
  แค่ 6 ประโยคไม่พอค่ะ

น้องสาวจะปูเสื่อรออ่านนะค่ะ
ครับผม

เด๋วเล่าต่อครับ **04**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

.....ก็เพราะลูกไก่ญี่ปุ่น น่ารัก..น่ากิน..อร่อยยย..กรุบ กรุบ..
ผมจึงคิดที่จะหิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นกลับเมืองไทย....

....ถึงวันนี้ ก็หนึ่งปีครึ่งเเล้ว.. **04**
ที่เธอต้องโชคร้าย ..ตกเป็นเหยื่อ.เหยื่อผู้น่ารักของจิ้งจอกอย่างผม...
...ถึงวันนี้ ความโชคดียังคงเป็นของผม ..ความโชคร้ายยังคงเป็นของคนบางคน ..
..คนโชคร้ายที่เเสนดี คนเดิม. 41

http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=183503.0

**06**
---------------------------------------------------------------------------

(づ。◕‿◕。)づ (◕‿◕❀) เกี่ยวก้อย ¥ ไปกินกัน ¥ ที่เกียวโต  ●の京都●

เกียวโต เมืองที่ถูกถอดชื่อออกจากการเป็นเป้าหมายการทิ้งระเบิดนิวเคลียร์ .. **09**
เมืองสงบที่ยังคงไว้ซึ่งความสมบูรณ์ของศิลปะ วัฒนธรรม
สถาปัตยกรรม เเละธรรมชาติ..
เมืองที่เราจะได้สัมผัสวิถีชีวิตเรียบง่าย ไม่รีบร้อน ของคนเมือง..ที่ต่างไปจากคนญี่ปุ่นในเมืองใหญ่..

ที่นี่.. ที่เกียวโต.. ที่ที่เรา เดินเกี่ยวก้อย ไปกินกัน ได้ทั้งเมือง..

เราเลือกพัก บ้านญี่ปุ่นเเบบดั่งเดิม ริมลำธารใส ..  **32**
โดยเราจองผ่านเวป ตัวB
เเต่เมื่อเราทบทวนดูเเล้ว ค่าที่พักเกินงบประมาณ เลยยกเลิกไป.. ทว่าหลังจากนั้น
เราก็มาเจอบ้านพักหลังนี้ในเวป ตัวA อีกครั้งในราคาที่ถูกลงมา
¥30,000.- เราเลยไม่ลังเลที่จะตะครุบไว้ ..

**10** **10**

เเละไม่น่าเชื่อว่าบ้านน่ารักเเนบชิดธรรมชาติหลังนี้ จะเเวดล้อมด้วยเเหล่งช็อปปิ้ง ร้านอาหาร เเละสถานีรถไฟฟ้า..ทำให้เธอปลื้มปริ่ม
,เเล้วใจกับบ้านพักที่เราเลือกมาก..

**39**

----------------------------

หน้าบ้านพักเเบบดั่งเดิมในเกียวโต  **36**

เก้าอี้โยกคุณยาย  **14**

ลำธารใส มองจากห้องนั่งเล่น  **32**

ลำธารใส หลังบ้านพักที่คุณยายปลื้มฝุดๆ  **06**

วิวจากห้องนอน  **35**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ด้วยความเคารพนะครับพี่นาย

เว็บนี้เป็นเว็บอะไรเราทราบกันดี ห้องนี้มีไว้ส่งการบ้านก็อยากให้เป็นการบ้านในธีมของเว็บ แม้ว่าพี่จะได้พาน้องไปเที่ยวตามธีมของเว็บ แต่การลงรูปก็ควรมีชิ้นส่วนของน้องสักนิดๆ หน่อยๆ ไม่ต้องชัดเจนแบบของลุงนึก (ซึ่งหายสาบสูญไปแล้ว) พอให้สมาชิกได้จิ้นตาม ถ้าหากมีแต่ภาพที่พัก สถานที่ท่องเที่ยว ผมว่า เว็บพันทิพก็มีเยอะครับ

ผมไม่ได้ไม่เชื่อว่าพี่ไปเที่ยวเกียวโตกับน้องจริงๆ แต่อย่างที่ว่า ควรจะมีปลากรอบอีกนิด

ขอโทษถ้าทำให้เสียบรรยากาศกระทู้สวยๆ แต่ผมอยากเห็นจิมๆ นะครับ แต่ถ้าพี่นายจะยืนยันแนวทางของพี่ก็ไม่เป็นไรครับ ผมแค่แสดงความเห็นในแนวทางของผม

nine_nine

ด้วยความเคารพนะครับพี่นาย

เว็บนี้เป็นเว็บอะไรเราทราบกันดี ห้องนี้มีไว้ส่งการบ้านก็อยากให้เป็นการบ้านในธีมของเว็บ แม้ว่าพี่จะได้พาน้องไปเที่ยวตามธีมของเว็บ แต่การลงรูปก็ควรมีชิ้นส่วนของน้องสักนิดๆ หน่อยๆ ไม่ต้องชัดเจนแบบของลุงนึก (ซึ่งหายสาบสูญไปแล้ว) พอให้สมาชิกได้จิ้นตาม ถ้าหากมีแต่ภาพที่พัก สถานที่ท่องเที่ยว ผมว่า เว็บพันทิพก็มีเยอะครับ

ผมไม่ได้ไม่เชื่อว่าพี่ไปเที่ยวเกียวโตกับน้องจริงๆ แต่อย่างที่ว่า ควรจะมีปลากรอบอีกนิด

ขอโทษถ้าทำให้เสียบรรยากาศกระทู้สวยๆ แต่ผมอยากเห็นจิมๆ นะครับ แต่ถ้าพี่นายจะยืนยันแนวทางของพี่ก็ไม่เป็นไรครับ ผมแค่แสดงความเห็นในแนวทางของผม
ขอบคุณสำหรับความเห็นครับพี่เข้
เเละด้วยความเคารพพี่เข้เช่นกัน

ขออนุญาตเรียนดังนี้ครับ

เรื่องราวของผมเเละเธอ..หมายถึง"เรา". เริ่มต้นที่นี่..ยังดำรงอยู่ที่นี่.. ทั้งสุข.. ทั้งทุกข์..
ผมจึงเลือกเเบ่งปันเรื่องราวของเราที่เป็นมา ในฐานะสมาชิก.. ทั้งในมุมที่เป็นความรู้สึกดีๆ..เรื่องราวดีๆ ..เเละบางมุมที่เศร้า.. ที่ทุกข์..
ลงไว้ในห้องที่ต่างกันไป ห้องการบ้าน.. ห้องนั่งเล่น.. เเละศาลาคนเศร้า..

จึงไม่เลือกที่จะไปลงในพันทิพ..

ส่วนเเนวทางในการนำเสนอ..ผมไม่เคยลง เเละคงไม่สามารถลงรูปชิ้นส่วนอวัยวะของใครๆ ในกระทู้ของผมได้
เพราะ เราก็ทราบดี ว่าเวปสีเทานี้ หากมีคนในชีวิตของใครสักคน มาเห็นเเละจดจำ ชิ้นส่วนอวัยวะของใครๆใน กระทู้การบ้านผม
เรื่องราวหลังจากนั้น คงไม่สวยงามเเน่
(ผมเชื่อว่า กระทู้การบ้านของบางท่านที่หายไป รูปอวัยวะเเละเครื่องประดับ ที่บ่งชี้ตัวตน คงเป็นหลักฐานชั้นดีเลย)

จึงต้องเรียนมาเเละต้องขออภัยพี่เข้ด้วย

เเละหากกระทู้นี้จะทำให้ท่านใดไม่ถูกใจ ก็ขออภัยมา ณที่นี้ด้วย

kaptan

• People Like This 1734
   อ่านเม้นพี่เข้ นึกว่าท่านไนน์ ไนน์จะใจอ่อนปล่อยภาพให้ผมอิจฉาเพิ่มขึ้นได้
แต่พออ่านเม้นตอบ ....เอ้า มโนตามไปเหมือนเดิมก็แล้วกัน ดีกว่าไม่มีอะไรให้ผมตาร้อนเลย....
ยินดีด้วยกับความสุขครับ แต่ลึกๆ ยอมรับว่า..อิจฉามากกกก... ( รออ่านต่อนะครับ )
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

nine_nine

อ่านเม้นพี่เข้ นึกว่าท่านไนน์ ไนน์จะใจอ่อนปล่อยภาพให้ผมอิจฉาเพิ่มขึ้นได้
แต่พออ่านเม้นตอบ ....เอ้า มโนตามไปเหมือนเดิมก็แล้วกัน ดีกว่าไม่มีอะไรให้ผมตาร้อนเลย....
ยินดีด้วยกับความสุขครับ แต่ลึกๆ ยอมรับว่า..อิจฉามากกกก... ( รออ่านต่อนะครับ )
ขอบคุณพี่kaptan ที่เข้าใจครับ **36**

nine_nine

ความสุขเล็กๆ ด้านหนึ่งที่เรามี ที่นี่..  **36**
คือ..การที่เราได้ใช้เวลาร่วมกัน..ได้ตัวติดกันตลอดด ประหนึ่งเเฝดสยาม..ได้ยินเสียงกรน เเละได้เห็นน้ำลายไหลยืดยาว ของกันเเละกัน.ได้หมั่นไส้กัน...เเละได้ช่วยกันคิด..ได้ช่วยกันตัดสินใจ..ได้เเก้ปัญหาร่วมกัน..กับสถานการณ์ ที่นึกไม่ถึง..ที่เข้ามา..โดยไม่โทษกัน เเต่กลับยิ้ม..หัวเราะ ..ขำ..เเละยอมรับมัน.ไปด้วยกัน..

เราพลาดร้านเเพนเค้ก เด้งดึ๋งๆ ที่มียอดวิว หลายล้านวิว  **19**
ที่ผมตั้งใจพาเธอมาทานให้ได้ ..เเต่ก็พลาดทั้งๆที่มาถึงหน้าร้านเเล้ว..เพราะเขาขายเเค่20ชิ้น

ผมต้องช่วยเธอยกกระเป๋าใบใหญ่2ใบลงมาจากห้องพักชั้น3  เพียงเพราะตอนจอง เธอลืมดูว่ามีลิฟท์หรือไม่..   **25**

เธอต้องช่วยผมเเก้ปัญหาปากท้อง เพราะผมซื้อไอติมมาเเล้วลืมกิน..
จนละลายหมด โดยนำไปเเช่ช่องฟรีสธรรมชาติ ที่หน้าต่าง
(เเต่ ไม่สำเร็จ)  **21**

.......................................

เเละความสุขอีกด้านของเรา
คือ..ไปกินของอร่อยๆกัน..
เดี๋ยวนี้ คุณยายไม่ใสซื่อ
กินเเค่ ค้าา-หนม กะ นมชมพู เหมือนเเต่กันเเย้วนะ..
คุณยาย..อัพเวอร์ชั่น
ชอบของดิบๆ ..ของคาวๆ..
ผมเลยพาเธอไปกินเนื้อ ฮิดะ กะ ไข่ดิบ!!
อิอิ..  **34**

เนื้อฮิดะบนใบ hoba
ที่ทากายามา
อร่อย..จนต้องมาทานอีกมื้อในช่วงเย็น  **10**

สุกี้ เนื้อฮิดะ กะ ไข่ดิบ ของโปรดคุณยาย ที่ทากายามา
ร้านพิถีพิถัน ใส่ใจ เเละมีข้อความภาษาไทยให้เราด้วย..
2ชุด ไม่พอต้องสั่งเพิ่มอีก1 ..เเหะๆ  **02**

ซูชิสายพาน ที่น้องเจ้าหน้าที่ บ้านพัก เเนะนำ  **04**

กาเเฟ คุณลุง ที่ shirakawa-cho
ร้านน่ารัก..เเต่เธอน่ารักกว่า  **39**

ราเม็งชามเเดง เลื่องชื่อ ที่เกียวโต..  **06**

**26** **26**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
รูปสวยมากๆคร่า..บรรยาย
ได้น่ารักปนฮา..เข้ามาตอนนี้
หิวเบยยย..อ่านทู้นี้แย้ว
มีความอิจระดับ 10 ค่ะ  **36**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

slow

• People Like This 2111
พี่ nine_nine ครับ พอมีลูกไก่ไทยรุ่นเดียวกันกับลูกไก่ที่พี่พาไปด้วย เหลือบ้างมั๊ยครับ

ถ้าไม่มี ก็ขอเป็นลูกไก่ญี่ปุ่นแทนก็ได้...

แต่ถ้าหาให้ไม่ได้จริงๆ จะเป็นแม่ไก่ก็เอาครับ

**26**

Sososoy

• People Like This 261
ดูรูปแล้วหิวโหยยยยย

โซความอิจฉาระดับสิบ **30**

เคยได้ยินมาว่าผลังห้องที่ญี่ปุ่นบางมาก
เวลา อุิ อิ อ๊ะ กันต้องเบามากๆ
จริงรึป่าวค่ะ

ตอบค่ะ...

คึคึ **34**

nine_nine

รูปสวยมากๆคร่า..บรรยาย
ได้น่ารักปนฮา..เข้ามาตอนนี้
หิวเบยยย..อ่านทู้นี้แย้ว
มีความอิจระดับ 10 ค่ะ  **36**
ขอบคุณน้องnattyที่เข้ามาเยี่ยมเยียนครับ 41

nine_nine

พี่ nine_nine ครับ พอมีลูกไก่ไทยรุ่นเดียวกันกับลูกไก่ที่พี่พาไปด้วย เหลือบ้างมั๊ยครับ

ถ้าไม่มี ก็ขอเป็นลูกไก่ญี่ปุ่นแทนก็ได้...

แต่ถ้าหาให้ไม่ได้จริงๆ จะเป็นแม่ไก่ก็เอาครับ

**26**
พี่slow ครับ
มีเยอะเลยครับ
ทั้งลูกไก่ไทย
ลูกไก่ญี่ปุ่น

เดี๋ยวไว้ว่างๆ ผมจะลงรูปลูกไก่ญี่ปุ่นที่หิ้วมาให้อิจฉานะครับ
 41

nine_nine

ดูรูปแล้วหิวโหยยยยย

โซความอิจฉาระดับสิบ **30**

เคยได้ยินมาว่าผลังห้องที่ญี่ปุ่นบางมาก
เวลา อุิ อิ อ๊ะ กันต้องเบามากๆ
จริงรึป่าวค่ะ

ตอบค่ะ...

คึคึ **34**

ถ้าน้องโซสังเกตุ จากกระทู้เก่า
http://www.welovegig.com/forum/index.php?topic=203582.0
จะเห็นเลยว่า คุณยายชอบ อ๊ะ อุ๊ อิ ในน้ำ
ที่นี่ก็เช่นกัน
เสียงน้ำช่วยกลบเสียงคุณยายได้ดีเบย **02**

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
จากบทบรรยาย

ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ลูกไก่ญี่ปุ่นของพี่ nine nine คงหวานกรอบ กรุบกริบฝุดๆ

**34** **34** **34**

บรรยายซะผมอยากกินไก่ เอ้ยย อยากเลี้ยงไก่ ..เอ้า ไม่ใช่สิ .... อยากเห็นไก่พี่ nine nine จริงๆ

**30** **30** **30**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

nine_nine

จากบทบรรยาย

ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ลูกไก่ญี่ปุ่นของพี่ nine nine คงหวานกรอบ กรุบกริบฝุดๆ

**34** **34** **34**

บรรยายซะผมอยากกินไก่ เอ้ยย อยากเลี้ยงไก่ ..เอ้า ไม่ใช่สิ .... อยากเห็นไก่พี่ nine nine จริงๆ

**30** **30** **30**
ขอบคุณ คุณ ลุงยอดรัก ที่เเวะมาเยียมกันนะครับ
สำหรับลุงยอดรัก
ผมว่า คงต้องทำครบวงจร
ตั้งเเต่ ฟาร์ม เลี้ยงไก่ จนถึง กิจการ โรงเชือดไก่ มั้งครับ
 41

nine_nine

การบ้านน่ารักครับ
คุณยาย ค้า__หนม  **11**

ขอบคุณ คุณสายลมเเสงเเดด
สำหรับคำชมให้กับ คุณยาย ค้า_หนม ครับ
 41

nine_nine

ที่นี่..เราไปด้วยกัน..
ที่นี่..เรามีความสุขกัน..    **39** **39**

Arashiyama
สายน้ำ..สะพานสวย..ป่าไผ่..รถไฟสายโรเเมนติก   **06**

วัดน้ำใส
ทำบุญบ้าง..ไรบ้าง..  **26**

ศาลเจ้าจิ้งจอก..
ต้องไป!!  **10**
จิ้งจอกเเสนซื่ออย่างผม
ต้องไปสักการะเทพเจ้าจิ้งจอก
สักครั้งในชีวิต..  **34**

Takayama
เมืองเล็ก น่ารัก ไม่คึกคัก เวลาเดินเล่น..
หนาววววว ...เกิ้นนนนน..  **09**

nine_nine

หมู่บ้านในนิทาน
ชิราคาวา โกะ
 **36** **36**

เราจองรถบัสเที่ยวเเรกจาก Takayama เพื่อมายัง Shirakawa-cho
เพราะคุณยายอยาก ..ฟิน ..ที่นี่นานๆ.. **10**

เมื่อรถเคลื่อนตัวออกจากTakayama เพียง5นาที
คุณยายก็ได้กรี๊ดด เบาๆ กับ
วิวภูเขาที่ปกคลุมไปด้วยหิมะ  **39**
ที่ปีนี้มาก่อนกำหนดนัดหมาย..
คุณยายไม่รอช้า งัดโทรศัพท์ถ่ายรูปได้มาจัดสักชุดเล็กๆ..

เราชื่นชมกับวิวข้างทางไม่นานนัก ก็มาถึงจุดหมาย
หมู่บ้านในนิทาน..    **06**

บรรยากาศหมู่บ้านช่วงเช้าตรู่
ที่ถนนทั้งสายมีเเค่เรา2คน..    **02**

สะพานเข้าหมู่บ้าน ..เหมือนนำเราเข้ามาอยู่ไนนิทาน..   41

เเบบบ้านที่มีลักษณะเฉพาะ ให้เหมาะสมกับภูมิอากาศ
เเละได้กลายเป็นจุดขาย
ให้นักท่องเที่ยวมาเยี่ยมชม..    **32**

อาหารกลางวัน อาร่อย อาร่อยย..   **34**

มุมมองจากจุดชมวิว..   **06**

หิมะ บนยอดหญ้า..   **36**

Snowman ของคุณยาย..    **39**

เวลาค่อนวันในหมู่บ้านเล็กๆเเห่งนี้..ที่เราได้ใช้ร่วมกัน..
ช่วยชาร์ตไฟในใจของผมเเละคุณยาย..ที่เผชิญกับเรื่องราวต่างๆกันมามากมาย
..ให้มีพลังที่เติมเต็ม ..เพื่อกลับไปสู้ต่ออีกครั้งที่เมืองใหญ่เมืองนั้น ..Bangkok 

**35** **35**

nine_nine

หิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นกลับไทย....  **02**

..ก็เพราะลูกไก่ญี่ปุ่น น่ารักน่ากิน..อร่อยยย..กรุบ กรุบ..  **34**

..ถึงลูกไก่เล้านี้ จะมีชื่อเสียง 
เทียบเคียง.กล้วยโตเกียว.ไม่ได้..เเต่ที่สนามบิน ที่มีเที่ยวบินดึกไม่กี่เที่ยวบิน เเละร้านปลอดภาษีเล็กๆ
อย่าง สนามบินนาโกย่า ลูกไก่เล้านี้ก็โดดเด่นขึ้นมาเทียบเทียงน้อง kitkat อย่างเห็นได้ชัด.. 
..ผมจึงเช็ดน้ำลาย เเล้วหิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นเล้านี้มาฝากหนุ่มๆที่เมืองไทย.. **06**

nine_nine

คุณยายคนเดิม
เพิ่มเติมคือ ลูกไก่..

หนึ่งปีครึ่งที่ผ่านมา
ผมว่า เราสนิทกันมากขึ้นมาก
หลายอย่างยังคงอยู่..
หลายอย่างเพิ่มเติมเข้ามา..  **02**

เดี๋ยวนี้ พอเธออ้าปาก ผมก็จะเดาได้ว่า
เธอจะพูดอะไร..  **19**
พอผมอ้าปาก เธอก็ป้อน ค้าา-หนม จนน้ำตาลในเลือดผมขึ้นสูง..   **09**
เธอ เพิ่มเติมความตลกในบุคคลิก สีหน้า ท่าทางของเธอ.. ให้ผมประหยัด ไม่ต้องไปดู โน้ต อุดม..
เธอ เพิ่มคิ้วขมวด เเล้วบอกว่าผมเป็นต้นเห็ดของทุกสิ่ง..เเหะๆ..
เธอ เพิ่มความเป็นไปได้ในการงอล เเล้วบอกว่า ใครๆเขาก็งอล(จริงดิ?)..  **25**

...เธอยังน่ารัก เหมือนวันเเรกที่ผมเจอเธอ..
......เธอยังห่วงใย ใส่ใจ ผมเสมอ..  **36**
.....เธอยัง ดูเเล คุณเเม่ของเธออย่างเต็มกำลัง สมกับเป็นสาวน้อยกตัญญู....

เธอมักมีเรื่องราวที่ลากมาตั้งเเต่เด็ก จนมาเป็นฉายาของเธอ..  **30**
คุณยาย..จากความยานคางของเสียงเธอ
เต้าหู้..จากความขาวเเละนุ่มนิ่มของเธอ..
ลูกไก่.. เธอคิดว่าเธอเป็นเหมือนลูกไก่ ที่เธอเคยเเกล้งตอนเป็นเด็ก
เธอว่า เธอเป็นลูกไก่ ที่ผมจะบีบก็ตาย จะคลายก็รอด..
..ส่วนผม ..เธอเเปลงเพศให้เป็นเเม่ไก่เสร็จสรรพ..  **40**

ผมว่า
ผมโคตรโชคดีเลยที่ได้เจอ ..ได้รู้จัก ..ได้รักเธอ..
ส่วนเธอ โคตรโชคร้าย
ที่ต้องมาเป็นลูกไก่ของจิ้งจอกอย่างผม..
เนอะ.. 
 **11**

..ถือว่าเรายังไม่หมดกรรมนะครับ คุณยาย..

รักยายจุง..  **06**

**38** **38**

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
 ลูกไก่เล้านี้ .... โคตรหวานนนนนเลยครับ

**34**  **34** **34**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

nine_nine

ลูกไก่เล้านี้ .... โคตรหวานนนนนเลยครับ

**34**  **34** **34**
ครับ ลุงยอดรัก

หวานเจี๊ยบเลยครับ
55 41