ผู้เขียน หัวข้อ: N_N :) พา~ลูกไก่ไทย฿ไปญี่ปุ่น¥ | หิ้ว~ลูกไก่ญี่ปุ่น¥กลับไทย฿  (อ่าน 5235 ครั้ง)

nine_nine

• Hero Member
  • People Like This 530
  • ก้ อ น หิ น ล ะ เ ม อ
หิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นกลับไทย....  **02**

..ก็เพราะลูกไก่ญี่ปุ่น น่ารักน่ากิน..อร่อยยย..กรุบ กรุบ..  **34**
ผมจึงคิดที่จะหิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นกลับเมืองไทย....

..ถึงลูกไก่เล้านี้ จะมีชื่อเสียง 
เทียบเคียง.กล้วยโตเกียว.ไม่ได้..เเต่ที่สนามบิน ที่มีเที่ยวบินดึกไม่กี่เที่ยวบิน เเละร้านปลอดภาษีเล็กๆ
อย่าง สนามบินนาโกย่า ลูกไก่เล้านี้ก็โดดเด่นขึ้นมาเทียบเทียงน้อง kitkat อย่างเห็นได้ชัด.. 
..ผมจึงเช็ดน้ำลาย เเล้วหิ้วลูกไก่ญี่ปุ่นเล้านี้มาฝากหนุ่มๆที่เมืองไทย.. **06**

m a k e    l o v e     n o t     w a r

nine_nine

คุณยายคนเดิม
เพิ่มเติมคือ ลูกไก่..

หนึ่งปีครึ่งที่ผ่านมา
ผมว่า เราสนิทกันมากขึ้นมาก
หลายอย่างยังคงอยู่..
หลายอย่างเพิ่มเติมเข้ามา..  **02**

เดี๋ยวนี้ พอเธออ้าปาก ผมก็จะเดาได้ว่า
เธอจะพูดอะไร..  **19**
พอผมอ้าปาก เธอก็ป้อน ค้าา-หนม จนน้ำตาลในเลือดผมขึ้นสูง..   **09**
เธอ เพิ่มเติมความตลกในบุคคลิก สีหน้า ท่าทางของเธอ.. ให้ผมประหยัด ไม่ต้องไปดู โน้ต อุดม..
เธอ เพิ่มคิ้วขมวด เเล้วบอกว่าผมเป็นต้นเห็ดของทุกสิ่ง..เเหะๆ..
เธอ เพิ่มความเป็นไปได้ในการงอล เเล้วบอกว่า ใครๆเขาก็งอล(จริงดิ?)..  **25**

...เธอยังน่ารัก เหมือนวันเเรกที่ผมเจอเธอ..
......เธอยังห่วงใย ใส่ใจ ผมเสมอ..  **36**
.....เธอยัง ดูเเล คุณเเม่ของเธออย่างเต็มกำลัง สมกับเป็นสาวน้อยกตัญญู....

เธอมักมีเรื่องราวที่ลากมาตั้งเเต่เด็ก จนมาเป็นฉายาของเธอ..  **30**
คุณยาย..จากความยานคางของเสียงเธอ
เต้าหู้..จากความขาวเเละนุ่มนิ่มของเธอ..
ลูกไก่.. เธอคิดว่าเธอเป็นเหมือนลูกไก่ ที่เธอเคยเเกล้งตอนเป็นเด็ก
เธอว่า เธอเป็นลูกไก่ ที่ผมจะบีบก็ตาย จะคลายก็รอด..
..ส่วนผม ..เธอเเปลงเพศให้เป็นเเม่ไก่เสร็จสรรพ..  **40**

ผมว่า
ผมโคตรโชคดีเลยที่ได้เจอ ..ได้รู้จัก ..ได้รักเธอ..
ส่วนเธอ โคตรโชคร้าย
ที่ต้องมาเป็นลูกไก่ของจิ้งจอกอย่างผม..
เนอะ.. 
 **11**

..ถือว่าเรายังไม่หมดกรรมนะครับ คุณยาย..

รักยายจุง..  **06**

**38** **38**
m a k e    l o v e     n o t     w a r

Yodrak

• Full Member
  • People Like This 108
 ลูกไก่เล้านี้ .... โคตรหวานนนนนเลยครับ

**34**  **34** **34**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

nine_nine

ลูกไก่เล้านี้ .... โคตรหวานนนนนเลยครับ

**34**  **34** **34**
ครับ ลุงยอดรัก

หวานเจี๊ยบเลยครับ
55 41