ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน เล่มที่ 4 by MissKiss เน้อออ  (อ่าน 1259 ครั้ง)

Miss.kiss

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
การบ้าน เล่มที่ 4 by MissKiss เน้อออ
« เมื่อ: ธันวาคม 19, 2016, 03:36:13 PM »
สวัสดีค่ะ กลับมาพร้อมการบ้านเล่มใหม๊ใหม่ เล่มที่ 4 แล้วล้าววววววว  **04**

Miss.Kiss มีงานรับเที่ยว กับพี่ท่านนึง ซึ่งเคยนัดก่อนแล้วแต่ Miss.Kiss ไม่ว่าง จึงรอโอกาสอันพอเหมาะ

และแล้ว วันเที่ยวก็มาถึงๆๆๆๆ นัดกันช่วงเย็น เย็นมาก Miss.Kiss กลัวพลาด เลยไปรอก่อน เดินเล่นสิค่ะ รอไร

แล้วก็ไลน์บอกพี่เค้าว่า รออยู่ตรงไหน อะไรยังไง แล้วพี่เค้าก็มาถึง พี่เค้าก็มองหาเรา เราก็แอบย่องๆๆ 55+  **30**

แล้วสะกิดพี่ที่แขน แล้วบอกว่า พี่...สวัสดีค่ะ พี่เค้าก็ตกใจนิดหน่อย แล้วส่งขนมให้ 1 ถุง อั้ยย่ะ ของหวานนนน

Miss.Kiss รับสิรอไร มาการอง สีหว๊าน..หวาน แล้วก็เดินไปหาไรทานกัน พี่เค้าเดินไวมาก เราก็สปีดความเร็วตาม 555  **30**

ถึงร้าน ก็ พนง. พาไปที่โต๊ะ และสั่งอาหารกัน พี่เค้าสั่งเสร็จ เราก็มองอยุ่นั่นละ จะสั่งไรดีหว่า

เลยสั่งเครื่องดื่มก่อน และอาหารตาม ออ..บรรยากาศ ok สุดๆ ค่ะ อยากจะบอก แต่วันนั้น ลืมคิดไปว่า

มีแข่งบอลไทย คุยกันไปกินไป ก็ยังไม่อะไรเกิดขึ้น เราก็สายฮา พาพี่ฮาตาม มาคุยเครียดๆ ทำไมละ จิงม่ะค่ะ

Miss.Kiss ซะอย่าง เครียดบ้างฮาบ้าง หวานไม่มี 555 พี่เค้าบอก เราอะคำพูดดูเป็นผู้ใหญ่นะ เป็นตัวของตัวเองดี คุยสนุก

โห้วว ประทับใจมาเต็ม ในขณะที่คุยนั้น งานบอลไทยก็มา เชียร์ตัวโก่ง ต้องหยุดฮา แล้วหันมาเชียร์บอลไทย 555+

เรากะพี่เค้าก็ลุ้นไป ได้หลายบรรยากาศแท้ อิอิ แต่สิ่งที่เสียดายคือ ไม่ได้ถ่ายรูปมา เนื่องจากคุยเพลินนน ขออภัยเจ้าค่ะ

การบ้าน เล่ม 5 ไม่พลาดการถ่ายรูปแน่นอน   **36**

สุดท้าย....ขอขอบคุณพี่สำหรับมื้อนั้น และขนมมาการองแสนอร่อย และการเป็นตัวของตัวเองนะค่ะ และความใจดีของพี่เค้า

เล่ม 5 มีแน่นอนจ้า รอติดตามนะคะ ออๆ รับเที่ยวยันปีหน้า อยากเที่ยวติดต่อโลดดดด 41 41

จัดไปชุดใหญ่ไฟกระพริบ ปิ๊ปๆๆๆ 555+