ผู้เขียน หัวข้อ: ตกหลุมอากาศ หรือ ตกหลุมรักก้อไม่รุ้ อยู่นานเลย  (อ่าน 1679 ครั้ง)

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
ตอนแรก เข้ามาหาพี่ใจดี นิสัยดี มาช่วยเหลือดูแลเราช่วงคับขัน หมดปัญหาแล้ว ก้อจะเลิกเล่นเวปนี้ไป
ที่ไหนได้ เสน่ห์อะไร ของใครก้อไม่รุ้ ทำให้ยังอยู่ เข้ามาดู มาอ่านได้เกือบทุกวัน  **11**
บางทีเบื่อๆเซงๆ ได้คุยกับเพื่อนๆน้องๆ ส่วนใหญ่จะเป็นน้องๆ  **25** ก้อทำให้รุ้สึกดีขึ้นได้จริงๆ

มิน่าา พี่ๆผู้ชายเอง ถึงต้องมาหาน้องในเวปนี้พูดคุยเหมือนกัน   
 **06** **06** **06** **06** **06** **06**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: ตกหลุมอากาศ หรือ ตกหลุมรักก้อไม่รุ้ อยู่นานเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 04:47:42 PM »
ที่นี่มีมนต์ตะกวด..เอ๊ย..
มนต์เสน่ห์มากมายค่ะ
เวลาแนตจนก็เข้ามา
โกยเงิน ได้มั่งเน่ามั่ง

เวลามีความสุขก็เข้ามาแชร์
เวลาเครียด ทุกข์ ก็เข้ามาบ่น
เวลาเหงา ก็เหงามาอ่านดราม่า
เจอทั้งคนบร้า..แระคนดี
บอกได้คำเดวค่ะ...ฟินนาเล่
 **39**  **39**  **39**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

_Poon_

Re: ตกหลุมอากาศ หรือ ตกหลุมรักก้อไม่รุ้ อยู่นานเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 05:34:45 PM »
มนต์ตะกวดก้อเจอมาเยอะ มนต์เสน่ห์ก้อเพิ่งโดนมา   **11**
 41 อยากขี้เหร่ๆๆ 555555  41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 06:13:58 PM »
นิสัยหลายๆอย่างของเรา
ถ้าเอาไปแสดงข้างนอก เขาจะประนามว่าเราเ.้.ย
แต่คนในนี้เขารับได้ครับ แค่ระวังอย่าไปทำให้ใครเดือดร้อนเสียหายเพราะเราก็พอแล้ว

ปล. เล่นพอสมควรระวังอย่าติดมากเกินไปนะครับ

**24**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_Poon_

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2016, 06:26:10 PM »
ถ้าเอาไปแสดงข้างนอก เขาจะประนามว่าเราเ.้.ย
แต่คนในนี้เขารับได้ครับ แค่ระวังอย่าไปทำให้ใครเดือดร้อนเสียหายเพราะเราก็พอแล้ว

ปล. เล่นพอสมควรระวังอย่าติดมากเกินไปนะครับ

**24**

นิสัยหลายๆอย่างของเรา "เรา" ในที่นี้ แทนตัวคุณเอง หรือแทนตัวปูน???

นิสัยหลายๆอย่างของปูน ก้อไม่ได้ เ้..ย อะไรนะคะ ถ้าหมายถึงตัวคุณเอง ก้อไม่อยากให้ว่าตัวเองแบบนั้นเลยค่ะ

ไม่เคยทำใครเสียหาย แต่ทำพี่เสียน้ำไปเยอะอยู่คนนึงค่ะ อิอิ

ปล.ก้อเข้ามาเล่นพอประมาณแหละค่ะ มีงานทำค่ะไม่ได้ว่างตลอด

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 04:11:33 PM »
โซอยู่ที่นี่มา1ปี  มาๆหายๆเป็นพักๆ

จะมาสิงเว็บช่วงเวลาที่อารมณ์ดี
บางที่ก็โพสต์แล้วหายหัวเวลาทุกข์ใจต้องการกำลังใจ
กระทู้โซเลยมี2แนว คือ...
ดราม่า. กับ กระทู้ไรสาระ **25**

แบบนี้เรียกตกหลุมรักเว็บรึป่าวไม่รู้นะคะ
โซรู้แต่ว่า.... โซจะไม่ไปไหน

ถึงไล่ก็ไม่ไปนะเออ
 **34**

_Poon_

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 05:27:22 PM »
5555555 มาๆกอดกันๆ  41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 07:35:45 PM »

**24**

นิสัยผมเองครับ 5555
 **38**

นิสัยหลายๆอย่างของเรา "เรา" ในที่นี้ แทนตัวคุณเอง หรือแทนตัวปูน???

นิสัยหลายๆอย่างของปูน ก้อไม่ได้ เ้..ย อะไรนะคะ ถ้าหมายถึงตัวคุณเอง ก้อไม่อยากให้ว่าตัวเองแบบนั้นเลยค่ะ

ไม่เคยทำใครเสียหาย แต่ทำพี่เสียน้ำไปเยอะอยู่คนนึงค่ะ อิอิ

ปล.ก้อเข้ามาเล่นพอประมาณแหละค่ะ มีงานทำค่ะไม่ได้ว่างตลอด
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_Poon_

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 11:45:24 PM »
 **39** สำหรับ tawans เรารับได้ค่ะ รุกก้อได้ค่ะ 55555   41

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 09:13:18 AM »
**39** สำหรับ tawans เรารับได้ค่ะ รุกก้อได้ค่ะ 55555   41

เท่าที่พอจะรู้จักพี่ตาวัน แกชอบรุกครับ....แต่ก็มีท่ารับที่ไม่เป็นรองใคร
แนะนำว่า...อย่าพลาดครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา