ผู้เขียน หัวข้อ: HW 09 : นางแบบหน้าตุ็กตาญี่ปุ่น .......  (อ่าน 2540 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
HW 09 : นางแบบหน้าตุ็กตาญี่ปุ่น .......
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 09:27:47 PM »
............วันนี้มาถึงคิว การบ้านงานถ่ายแบบฟีลแฟนที่แสนประทับใจ น้องคนนี้ดีลกันมานาน แต่พอดีตอนนั้นผมก็รับนัดน้องก่อนหน้าไปบ้าง เลยบอกน้องไปตรงๆว่าพอดีพี่นัดไว้หลายคนเลย ถ้าพี่ว่างแล้วจะรีบติดต่อไปนะครับ ทั้งที่ตอนดูรูปที่น้องส่งมานี่บอกเลย นางแบบมืออาชีพอีกแล้ว (ปล.เดี๋ยวถ้ามีน้องอ่านแล้วจะคิดว่าพี่เป็นมืออาชีพ คือแบบคนถ่ายมาจากสายนัวไม่ใช่สายตากล้องครับ ไม่ต้องเป็นนางแบบก้อได้คร้าบ) น้องคนนี้น่ารักส่งรูปมาให้ดูเยอะเลย เรากลับชอบรูปที่น้องไม่แต่งหน้ามากที่สุด แต่ตอนบอกรายละเอียดงานกลับไปคิดว่าน้องไม่เอาแน่ๆ เผลอๆอาจจะมีต่อว่าแถมมาให้ด้วย แต่คุยกันไปซักพักน้องโอเค มันช่างหวานชื่นในความรู้สึกยิ่งนัก พิมไปก้อเขินไป 555

................และแล้วพอถึงวันนัด โอ้ว OMG! หน้าตาเธอเหมือนตุ้กตาญี่ปุ่นเลย แต่เป็นตุ้กตาญี่ปุ่นที่ เรท 18++ มากๆ 555 เจอปั้บรับขึ้นรถเลย ในใจคิดเลยว่า (อ้าวไม่ลงไปคุยกันก่อนเหรอครับ สรุปโอเคใช่ไหม คือปกติตกลงเลยว่าถ้าเจอแล้วพูดคุยไม่โอเคแยกย้ายได้) เราก้อดีใจเลย ว่าแล้วก้อรีบไปทันทีกลัวน้องเปลี่ยนใจ

.......ไปถึงห้อง เอาจิงๆ ไม่กล้าแตะตัวน้องเลย แบบ น่าร้ากอ่ะ ถ่ายไปก้อเขิลไป ดูน้องเกร็งๆ แต่เวลาถ่ายแบ้ว ลุคยิ้ม น้องจะดูเป็นตัวของตัวเองมาก บอกเลยหน้าอนุบาลแต่หุ่นระดับมหาลัย คอนเซปนี้ใช้กะน้องได้เลยครั้บ อยากจะเอารูปแบบไม่เซ็นให้ดูเลย ว่าน้องยิ้มได้ซนขนาดไหนแต่ผิดหลักการ พอเริ่มแตะตัวน้อง ตากล้องนี่กล้องแทบหลุดจากมือ ผมคงดูทะลึ่งมาก น้องบอกพี่ไม่ถ่ายให้เสร็จก่อนเหรอ โมเม้นนั้นบอกเลยว่า รู้สึกร้อนเหมือนแอร์ในห้องไม่เปิด แต่หันไปดูเอก้อเปิดนี่นา หอมแก้มไปนี่ทั้งนุ่มทั้งนิ่ม แต่พอกอดไปบอกเลยว่าเหมือนเด็กๆเลยผิวดีมาก จูบนี่หวานมากแต่มองตาเธอแล้วเป็นจูบที่ซนมากมาย โดยสรุปน้องคนนี้น่ารักครับ อินเนอร์นี่ฟีลแฟนเลย ดูนิ่งๆ แต่เหมือนมีแววซนๆซ่อนอยู่ข้างใน สุดท้ายไม่รู้นางแบบฟินมั้ย แต่ผมล่ะฟิ้นฟินกะเธอคนนี้  ว่าแล้วก้อนัดกันอีกครั้ง เจอกันอีกทีหลังปีใหม่  มาคราวหน้าจะมาในคอนเซปสาวออฟฟิสสุดเฮี้ยบ แต่ปีนี้ต้องบอกเธอคนนี้ว่า พี่ประทับใจและยินดีเป็นอย่างมากที่ได้รู้จักน้องนะคร้าบ….

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: HW 09 : นางแบบหน้าตุ็กตาญี่ปุ่น .......
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 09:46:43 PM »
เพอเฟค...!!!!! สวย เซก Xกะจาย
รูปสวย คนสวยค่ะ ชื่นชม **39**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

The Yong

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: HW 09 : นางแบบหน้าตุ็กตาญี่ปุ่น .......
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 07:08:31 AM »
เซตนี้สวยครับ แสงเงาประหนึ่งมืออาชีพ ถ้ามีน้องๆอยากถ่ายรูป (แบบมีค่าจ้าง) ทักผมมาได้เหมือนกันนะครับ ตอนนี้อยากลองถ่ายภาพคนบ้าง เพราะที่ผ่านๆมาถ่ายแต่ภาพ วิว, ของกิน, ดอกไม้ ถ้าอยากมาลองเป็นแบบก็ยินดีนะครับ อ้าว มาแอบตั้งกระทู้ในกระทู้คนอื่นเฉยเลย 55555  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 07:10:18 AM »
นางแบบเซ่ซี่เชียว...

พี่ mzazaza2015 ถ่ายรูปสวยนะครับ

**32**

Sososoy

• People Like This 261
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 10:14:38 AM »
เผ็ดมว๊ากกกกกกกก 41

Apil.lp

• Newbie
  • *
  • People Like This 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2016, 11:21:08 PM »
ตากล้องเลือกมุมได้พอดีเลย  41

play-ground

• People Like This 124
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2016, 05:56:19 PM »
น้องน่านัดจุง
 **06**

mzazaza2015

• People Like This 103
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 03:08:43 AM »
ไม่ได้มาอ่านการบ้านตัวเองซะนานเลย ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเม้นนะครับ ทีแรกนึกว่าไม่มีคนอ่าน เห็นคนอ่านเยอะก้อเป็นกำลังใจในการเขียนครับ ถ่ายน้องมาอีกหลายคนเลยครับ เดี๋ยวลองถามน้องว่าคนไหนให้ลงการบ้านได้บ้าง เดี๋ยวมาลงให้อ่านกันอีกนะครับ  **38**

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 08, 2017, 07:13:30 AM »
อยากได้  line น้องๆ ด้วย อิอิ