ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ช่วยกันรวบรวม รายชื่อพี่ใจดีช่วยเหลือจริง และ เลว แจกเพื่อนๆดีมั้ยคะ??  (อ่าน 2595 ครั้ง)

magiggunna

• Full Member
  • People Like This 31
ถ้าแบบนี้ละครับเป็นแจ้งเตือนกัน แล้วให้คนถูกกล่าวหาได้รุ้ด้วยได้มาแก้ต่าง แอบไปบอกกันเองเห็นมาใส่ร้ายกันด้วยโดนที่คนถูกกล่าวหาไม่รู้เลยว่าถูกว่าก็ไม่แก้ตัว แถมบางที่คนบอกยังไม่มีหลักฐานด้วย

_Poon_

• People Like This 681
 **26**ขอบคุณความคิดเห็นทุกท่านมากค่าา **26**

จริงอย่างที่ natty เคยบอก ต้องคุยเอง สกรีนเอง ฟินนน 55555

พี่ดียังมีเหลืออยู่ ดีนี่คือ สุภาพ จริงใจ ไม่เอาเปรียบกันนะคะ ก้อขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆน้องๆ ได้เจอนะคะ

น้องดีๆก้อมีเหลืออยู่ ดีนี่คือ สุภาพ จริงใจ ไม่เอาเปรียบกันเหมือนกัน

ขอเป็นกำลังใจให้พี่ๆที่ดี ได้เจอน้องที่ดีๆ น่ารักตรงใจ และได้ทำบุญที่ยิ่งใหญ่ ด้วยการให้โอกาสคนนะคะ **39**

farsky

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
บางทีพี่ที่ดี อาจจะอยากอยู่แบบเงียบๆก็ได้นะคะ
ส่วนคนเลวอันนี้เห็นด้วยที่ควรรวบรวม

_Poon_

• People Like This 681
บางทีพี่ที่ดี อาจจะอยากอยู่แบบเงียบๆก็ได้นะคะ
ส่วนคนเลวอันนี้เห็นด้วยที่ควรรวบรวม

**37** ใจจริงเลย อยากได้แบบประเภท รวยขนาดนี้ ดีขนาดนั้น ถามหน่อย เคยช่วยใครสักทีมั้ย!?  **11**
 **37** มีมั้ยน้องที่เดือดร้อน อยากบอก พี่ขาา เต็มฟีดเลยค่าาา พี่เค้าตาเป็นต้อรึไง ถึงมองไม่เห็น  **37**
 **30** แต่ก้อแบบนี้แหละค่ะ ค่อยๆดูๆไป อยากซื้อจาเป่าแจกมากค่ะ เพราะไม่อยากถอนหงอกใคร  **30**

สายชล

• People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
บางทีแล้วแต่ดวงจริงครับ ว่าเจอดีหรือไม่ดี **04**
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

TiVA

• People Like This 68

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
วุ่นวายปล่าวๆๆค่ะ
ส่วนมากน้องๆมีกลุ่ม
แชร์กันอยุ่แร้ว.....

-สาวบางคน ตะกวดจ้างมาอวยตัวเอง
-บางคนแค่"คุยดี" ก็ถุกจัด ว่าดี
 ทั้งที่ไม่เคยจ้างงาน
-พี่บางคนจ้าง จ่ายดี แต่ไม่ถุกจริต
 ก็เอามาบอกว่า..ไม่ดี
-คนที่คุยกะทุกคน แต่จ้างคนเดว
 ก็จัดอยุ่พวกคุยเล่น
 และอื่นๆ อีกมากมาย

เกิดแนะนำ ว่าคนนี้ดี
แต่ไม่ถุกชะตา ดันไม่จ้าง

รึแนะนำน้องให้พี่ น้องดัน
ตะกวดอีก ก็ซวยไป

รึน้องคนนี้ดีงาม แต่ไม่ถุก
ชะตากับพี่ ก็ไม่อยากรับงาน
กลายเปนที่แนะนำๆมา
ข้อมูลพลาดไปอีก

เพราะจิงๆแร้ว เราไม่รุ้ที่มา
ที่ไปของใครสักคน คนนี้
จ้างเรา อาจไม่จ้างคนอื่นก็ได้

มีเยอะไป พี่เปกะคนนี้ แต่งก
กะอีกคน รายละเอียดยิบย่อย
ปันหาตามมาอีกเยอะ

ส่วนตัว จะไม่แนะนำใคร
ถ้าไม่รู้จักมากพอในระดับนึง
ไม่งั้น เราจะเสียอีก เวรกำ
ขี้ไม่ได้กำ ตดไม่ได้ดม
พาเสียอีก ถ้าแนะนำคนผิด

แระตามตรง พี่ดีดี..น้องแจ่มๆ
คนมักหวง..เกบไว้กินเอง..อยุ่แร้ว
ตามที่พี่slow..กับพี่ WWW.กล่าว

เดกเข้ามาเปนร้อยๆๆ คนจ่ายจิง
10% ช่วยกันไม่ครบทุกคนอยุ่แร้ว
ขึ้นว่า..ใครถูกจริตใคร ก็ยาวกันไป
ตามแต่สเปคของแต่ละคน
ซาโยนาระ **38**

ตามที่น้องแนทว่าเลยครับ ตรงที่สุด