ผู้เขียน หัวข้อ: คนเบื่อๆ ว่างๆ เกิดอารมอยากชิล กินหมู กินเบียร์(แอท)โรงเบียร์ ! มีคนสนใจมาฟรีไม่ต้องจ้างไหมครับ  (อ่าน 896 ครั้ง)

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
ตามนั้นเลยครับ

สนใจทักทายครับ ขอแนวมิตรภาพ จิงใจ นะครับ  **34**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555

Sandsea

• Full Member
  • People Like This 53
เคยไปนั่งชิล กะพี่คนนึง แบบนี้เลยคะ
แบบไม่ต้องจ้าง เราไปด้วยใจบริสุท
ด้วยมิตรภาพ ด้วยความจริงใจ เฟรนลี่
อ้าวเห้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้
สุดท้าย ไม่รู้อีท่าไหม พี่แกพยายามชวนค้างคอนโด
เฉยเลย  เลยขออนุญาติพื้นที่ตรงนี้เตื่อนเพื่อนๆด้วยนะคะ
 **19**
ปล. อย่าเกลียดนู๋นะ  เพราะพี่อาจจะไม่ได้เป้นเหมือนพี่คนนั้นก้อได้
ว่าแต่ ตกลง พี่ได้เพื่อน ไปนั่งไหมคะ

ยังไงก้อยังเชื่อว่ายังมีพี่ๆที่ไม่มีเจตนาร้ายแอบแฝงยุอีกเยอะนะคะ **36**

Milo93

• Sr. Member
  • People Like This 20
เคยไปนั่งชิล กะพี่คนนึง แบบนี้เลยคะ
แบบไม่ต้องจ้าง เราไปด้วยใจบริสุท
ด้วยมิตรภาพ ด้วยความจริงใจ เฟรนลี่
อ้าวเห้ย ไม่เหมือนที่คุยกันไว้
สุดท้าย ไม่รู้อีท่าไหม พี่แกพยายามชวนค้างคอนโด
เฉยเลย  เลยขออนุญาติพื้นที่ตรงนี้เตื่อนเพื่อนๆด้วยนะคะ
 **19**
ปล. อย่าเกลียดนู๋นะ  เพราะพี่อาจจะไม่ได้เป้นเหมือนพี่คนนั้นก้อได้
ว่าแต่ ตกลง พี่ได้เพื่อน ไปนั่งไหมคะ

ยังไงก้อยังเชื่อว่ายังมีพี่ๆที่ไม่มีเจตนาร้ายแอบแฝงยุอีกเยอะนะคะ **36**

จัดไปครับ เพราะคนที่น้องพุดคงไม่ใช่พี่แล้วละครับ พี่ไม่เคยชวนคนกินเบียรมาก่อน จะมีก้แค่กินข้าวมากกว่าและคนนั้นไม่น่าใช่น้องนะ...เพราะงั้นจัดเต้มได้เลยครับ ไม่ว่ากัน. **30**

ปล สุดท้ายไม่ได้ไปขาหมุครับ พอดีมีคนเสนอเปลี่ยนร้านชะก่อนนะครับ สุดท้ายก้ไม่ถึงโรงเบียร แต่เป็นมื้อที่มีความสุขที่สุดในรอบครึ่งปีเลย ถือเป็นส่งท้ายปีที่ดีที่สุดเลย **34**
ปิ้งชาบู ต้มเกาหลี หรือจะสู้ 😋 55555