ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องงานดูแล สด/ไม่สด กิน/ไม่กิน ยาคุมฯ  (อ่าน 3064 ครั้ง)

Drago

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
งานดูแล เป็นแบบไหนกันบ้างครับ
ถ้าต้องการ ตรวจโรค กินยาคุม สด แบบนี้จะ เวอร์ เกินป่าวครับ

Ppuui

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 7
Re: ถามเรื่องงานดูแล สด/ไม่สด กิน/ไม่กิน ยาคุมฯ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 03:23:49 PM »
มันไม่ใช่เรื่องเว่อร์หรือไม่เว่อร์นะคะ อย่างที่คุณ KK5050 บอก เอาให้ชัวร์ ปลอดภัย และก็สบายใจทั้ง2ฝ่ายดีกว่าคะ แน่ใจได้ไงว่าน้องที่คุณจะดูแล ไม่ได้รับงานซ้อน (อันนี้อาจจะคิดลบไปหน่อยนะคะ แต่ก็คิดทั้ง2ด้านคะ)

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: ถามเรื่องงานดูแล สด/ไม่สด กิน/ไม่กิน ยาคุมฯ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 05:20:15 PM »
เคยเจอน้องคนนึงท้องเพราะสด
 **25**

Ppuui

• VERIFY USER
  • Newbie
  • *
  • People Like This 7
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2016, 07:37:49 PM »
คุณ www.com ทำไม ไม่ให้น้องทายยาคุมฉุกเฉิน หรือยามไปเลยละคะ **07**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 10:02:33 AM »
    ถ้ามั่นใจว่ารับความเสี่ยงได้ ก็เอาที่ชอบที่ชอบครับ
แต่หากคิดแบบผม คือเราไม่ได้คบกับน้องเค้าตลอดไป วันไหนเค้ามีชีวิตที่ดีแล้ว
เค้าก็ควรไปจากเรา ผมป้องกันครับ
    สำหรับผมการคบกับน้องที่น่ารักๆ
ความสุขไม่ได้มีอยุ่แค่บนเตียง การได้มีใครที่คุยกันถูกอัธยาศัย ไปไหนมาไหนกันได้บ้าง
มีคนให้คิดถึงบ้าง ห่วงใยบ้าง มันคือเสน่ห์ของการคบกันในแบบดูแลครับ

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

play-ground

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 11:52:39 AM »
คุณ www.com ทำไม ไม่ให้น้องทายยาคุมฉุกเฉิน หรือยามไปเลยละคะ **07**
ผมไม่ได้ทำน้องเค้า แต่ไปช่วยซื้อของเค้าช่วงนั้น  กินยาฉุกเฉินแล้วอาเจียน และ ปจด มาไม่สม่ำเสมอ เลยคิดว่าไม่ท้อง รู้อีกทีสามเดือนแระ

play-ground

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 11:53:25 AM »
ผมป้องกันตลอดอยู่แล้วครับ

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2016, 09:29:31 PM »
ถ้าพี่ๆมีสติ..พร้อมสตาค์..ก็ใส่ถุง
ถ้าพี่ๆมีสตางค์..ไร้สติ..ก็ใส่สด
แร้วมั่นใจหราคะ..ว่าน้องพี่
ไม่รับงานซ้อน..ไม่ใส่สด
แตกใน..รับงานแรงกับคนอื่น

มั่นใจไหมว่าแข็งแรงพอ
ที่จะคุมการหลั่งได้...
เพราะพี่บางท่านก็สูงวัย
มากแร้ว..ควบคุมไม่อยู่

มั่นใจรึคะว่า น้องจะมี
ความรับผิดชอบพอ
ที่จะมานั่งกินยาคุม
วันละเมดครบ 30 วัน
สปิริตพอที่จะไปฉีดยาคุม
รึไปตรวจโรค..เปนประจำ

ถ้า..มั่นใจ..คิดว่าดี..ก็จัดไปค่า
.............  **38** .............
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2016, 02:05:22 PM »
    ถ้ามั่นใจว่ารับความเสี่ยงได้ ก็เอาที่ชอบที่ชอบครับ
แต่หากคิดแบบผม คือเราไม่ได้คบกับน้องเค้าตลอดไป วันไหนเค้ามีชีวิตที่ดีแล้ว
เค้าก็ควรไปจากเรา ผมป้องกันครับ
    สำหรับผมการคบกับน้องที่น่ารักๆ
ความสุขไม่ได้มีอยุ่แค่บนเตียง การได้มีใครที่คุยกันถูกอัธยาศัย ไปไหนมาไหนกันได้บ้าง
มีคนให้คิดถึงบ้าง ห่วงใยบ้าง มันคือเสน่ห์ของการคบกันในแบบดูแลครับ

**06** 100 like ค่ะ  **36**

ขอนอกเรื่อง

เรื่องบนเตียงถ้าไปกันได้มันก้อดี แต่เวลาส่วนใหญ่ที่อยู่กันนอกเตียง มันดีกว่าอยู่แล้วค่ะ
พี่ที่เค้ายื่นมือมาให้โอกาสกับน้องๆ นอกจากให้น้องๆพ้นจากวิกฤต ณ ตอนนั้นได้แล้วเนี่ย
ยังถือเป็นการให้โอกาส ที่จะต่อยอดอนาคตให้อีกด้วยสำหรับน้องที่รุ้จักใช้โอกาส
แบบดูแลกันไปยันเรียนจบ ได้งานที่ดีๆ หรือมีธุรกิจ จนประสบความสำเร็จ แบบนี้น่ารัก เรื่องsexคงไม่สำคัญเท่าไหร่

พี่ที่ชอบดูแล(ส่วนใหญ่)เค้าคงไม่ได้คิดแต่จะเฉาะน้องหรอกค่ะ ถ้าจะแค่เฉาะ เฉาะใครก้อได้มั้งคะ มีเงินซะอย่าง
คงไม่มานั่งเฉาะจำเจอยู่กับน้องคนเดิมๆหรอกค่ะ ขนาดภรรเมียพี่ พี่ยังเบื่อเลย  **11**

แต่ถ้าเป็นแบบดูแลไม่จริง อยากจะพูดกับเค้าบ้างว่า เลี้ยงเด็ก หรือเอาคำว่า เลี้ยง ว่าดูแล มาหลอกเฉาะน้องๆ
มันก้อจะออกมา ในอีกหลายรูปแบบเลยแหละ ไม่น่ารัก ไม่คลาสสิคเท่าผู้ที่ดูแลแบบอุปถัมภ์ค้ำจุน

inside out

• Newbie
  • *
  • People Like This 17
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 01, 2017, 12:40:53 PM »

ตรงสุดๆแล้วครับคำตอบนี้
เพราะคำว่าดูแลของบางคนเป็นแบบนี้จริงๆครับ
น้องๆคนใหนสนใจมาเป็นแบบ
ผมยินดีถ่ายรูปให้ ได้ทุกแนว
ค่าขนม รายละเอียด Pm ครับ