ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมน้องๆไม่ตั้งกระทะเอ้ยกระทู้รวมหา รึจะใช้กระทู้นี้เริ่มก็ได้นะ ยินดีๆ  (อ่าน 5168 ครั้ง)

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
คือ เคยเห็นกระทู้หนึ่ง ชื่อ" วันนี้มี วันนี้ไม่มี" ไรๆงี้จำไม่ค่อยได้ กระทู้ค่อนข้างอยู่ยงคงกระพัน และพอมาเห็นน้องๆหลายคนตั้งกระทู้หาแต่ไม่ลงรายละเอียด เลยคิดว่า น้องๆน่าจะตั้งกระทู้หนึ่งขึ้นมาจากนั้นลงหางานโดยลงรายละเอียดไว้ น้องคนหลังๆก็มาลงต่อๆ แค่นี้กระทู้ก็ไม่น่าจะถูกลบ อีกอย่าง พี่ๆที่เคยติดต่อนัดก็มาลงความเห็นได้ว่าน้องคนนี้ คนนั้นเป็นงัย
ดูแล้ว น่าจะสะดวกสำหรับพี่ๆ
 **40** เอ รึผมคิดไปเอง

อย่างเมื่อวาน อยากจะนัดน้องๆสักคนทานมื้อค่ำ แต่พออ่านไปอ่านไป ไม่มีรายละเอียดกัน
กับประสบการณ์ที่ไม่ค่อยดีกับประเภทให้ทิ้งไลน์ไอดี
เลยไม่อยากลุ้นวัดดวง สรุปว่าเมื่อคืนนอนกินมาม่าดูเทปบอล ง่ายดี 55555

น้องๆลองหาทางลงรายละเอียดกันนะครับ จะได้สะดวกคนแบบผมหน่อย

Nongnarakn

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
นัดหนูแทนปะคะ **34** แอบเนียน

rr1

• **
นัดหนูแทนปะคะ **34** แอบเนียน

วันนี้เดินทางกลับโคราชครับ ราวๆปลายๆสัปดาห์คงจะกลับเข้ากทม.มาเคลียร์งานคงมีโอกาสครับ
 ขอบคุณครับ

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
จริงๆมันก็น่าจะดีนะคะ เหมือนจะสะดวกสำหรับพี่ๆ แต่ ...อาจจะมีการขโมยซีนกันบ้าง(รึป่าว) รึอาจจะมีการอวย(กันเอง) ... จริงๆก็ไม่ผิดหรอก เพียงแต่ ดราม่า...อาจจะตามมาให้คึกคัก จนต้องต้มมาม่า ปูเสื่อรอกันยาวๆก็ได้นะ
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Sphynx

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
น้องบางคนเพิ่งเข้าใหม่เลยยังไม่เก่งการพิมพ์รายละเอียดให้น่าสนใจ
น้องบางคนสงวนรายละเอียดให้พี่ไปถามหลังไมค์
น้องบางคนมาแบบลงไอดีไลน์ต้องการให้แอดไปถามส่วนตัว
  สรุปแล้วให้ น้องเขาตั้งกระทู้ของใครของมัน มันน่าดีกว่า (มั้ง) ตื่นเต้นดีว่าวันนี้จะเห็นใครลงกระทู้(มั้ง)

เอิ่ม คือ  พี่ๆที่เคยติดต่อนัดก็มาลงความเห็นได้ว่าน้องคนนี้ คนนั้นเป็นงัย (ความคิดแต่ละคนที่เจอมันต่างกันนะคะ ดราม่า)
 อีกทั้ง พี่บางคนก็ไม่ได้ดีนักเลยไม่รู้ว่าจะอวยคนนั้นคนนี้เพื่ออะไร 

ที่นี่คือ welovegig ที่ทุกคนเข้ามา แบบไม่ได้คัดหน้าตา นิสัย ฐานะ ความคิด ฯลฯ
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
อยากตามหาเพื่อนคุยเล่นค่ะ 555
อยากมีคนคุยเล่น เวลาที่รู้สึกว่างเปล่า....

rr1

• **
น้องบางคนเพิ่งเข้าใหม่เลยยังไม่เก่งการพิมพ์รายละเอียดให้น่าสนใจ
น้องบางคนสงวนรายละเอียดให้พี่ไปถามหลังไมค์
น้องบางคนมาแบบลงไอดีไลน์ต้องการให้แอดไปถามส่วนตัว
  สรุปแล้วให้ น้องเขาตั้งกระทู้ของใครของมัน มันน่าดีกว่า (มั้ง) ตื่นเต้นดีว่าวันนี้จะเห็นใครลงกระทู้(มั้ง)

เอิ่ม คือ  พี่ๆที่เคยติดต่อนัดก็มาลงความเห็นได้ว่าน้องคนนี้ คนนั้นเป็นงัย (ความคิดแต่ละคนที่เจอมันต่างกันนะคะ ดราม่า)
 อีกทั้ง พี่บางคนก็ไม่ได้ดีนักเลยไม่รู้ว่าจะอวยคนนั้นคนนี้เพื่ออะไร 

ที่นี่คือ welovegig ที่ทุกคนเข้ามา แบบไม่ได้คัดหน้าตา นิสัย ฐานะ ความคิด ฯลฯ
แฮ่ๆๆๆๆ สรุปแล้ว น้องบางคนอาจพลาดพี่ๆบางคน วงเล็บ ผมเองแหละ
แฮ่ๆๆๆๆ สรุปแล้ว พี่ๆส่วนใหญ่คงชอบตื่นเต้น วงเล็บ ยกเว้นผมเองแหละ
 **30**
ขอบคุณครับ

rr1

• **
จริงๆมันก็น่าจะดีนะคะ เหมือนจะสะดวกสำหรับพี่ๆ แต่ ...อาจจะมีการขโมยซีนกันบ้าง(รึป่าว) รึอาจจะมีการอวย(กันเอง) ... จริงๆก็ไม่ผิดหรอก เพียงแต่ ดราม่า...อาจจะตามมาให้คึกคัก จนต้องต้มมาม่า ปูเสื่อรอกันยาวๆก็ได้นะ

ไม่ผิดแน่ๆครับ มีดมีไว้หั่นเนื้อสเต็กทาน และ มีไว้จิ้มพุง เช่นกัน
สำหรับผม มีมีดดีกว่ามะมี
แฮ่ๆๆๆๆ
ขอบคุณครับ

rr1

• **
อยากมีคนคุยเล่น เวลาที่รู้สึกว่างเปล่า....

จริงดิ?
เวลาว่างเปล่า? แล้วจะมีเวลาว่างเปล่ามั๊ยเนี่ย?
 41

minimalzzz

• **
  • People Like This 27
งั้นมีกระทู้รวมพี่ๆด้วยได้มั้ยคะ พี่คนไหนของจริง ชอบน้องแบบไหน จะได้ทักถูก  **02**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

slow

• People Like This 2111
งั้นมีกระทู้รวมพี่ๆด้วยได้มั้ยคะ พี่คนไหนของจริง ชอบน้องแบบไหน จะได้ทักถูก  **02**

ติดต่อพี่ rr1 จขกท. ก่อนเลยครับ...

แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะ

**04**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
หาพี่เม้าเล่นค่ะ..ขอขำๆ
ไม่ขำอย่าแอดค่ะ..มีเคือง **11**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

minimalzzz

• **
  • People Like This 27

ติดต่อพี่ rr1 จขกท. ก่อนเลยครับ...

**04**

อุ้ย ไม่กล้าค่ะ  **02**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

ถั่วอบไอน้ำ

จริงดิ?
เวลาว่างเปล่า? แล้วจะมีเวลาว่างเปล่ามั๊ยเนี่ย?
 41

น้องถั่วมีเวลาว่างและเวลาว่างป่าวค่า 555 งงแมะ

ถั่วอบไอน้ำ

**04**

อยากรับงานกับท่านพี่ slow จังเลย **34** พี่จะจ้างมั้ยคะ

รายละเอียดน้องถั่ว : น่ารัก ก้นงอน จ้างเที่ยว no sex เดินห้างทานข้าว คุยเล่นติ๊งต๊องไปวันๆ

rr1

• **

จริงดิ?
 41

น้องถั่วมีเวลาว่างและเวลาว่างป่าวค่า 555 งงแมะ

ไม่งงเบย
 **08**
ขอแบ่งบ้างจิ
 **01**

rr1

• **
งั้นฝาก....  **34**

รับจ้างเที่ยวทานข้าว ดูหนัง  กทม.
เรท 2,000 ลิมิต จับมือ โอบไหล่
ขาว ตัวเล็ก บางกรอบ ควงได้ไม่อายแน่นอน

พี่ๆท่านไหนสนใจ แอดไอดีไลน์  rodedere ค่า   **39**

รับฝากแต่ไม่มีดอกเบี้ยนะ
 **11**

rr1

• **

เสียดายที่ผมไม่ได้หาพี่ๆอะจิ ม่ายงั้นเชิญชวนเบย
 **25**

rr1

• **

**04**

เล่าให้คนอื่นฟังแต่ม่ายเล่าให้พี่slowฟังเด็ดขาด
อิอิ

rr1

• **

**04**

อุ้ย ไม่กล้าค่ะ  **02**

ช่าย ถั่วต้มแล้ว
ผมชอบกัดซะด้วย

rr1

• **
หาพี่เม้าเล่นค่ะ..ขอขำๆ
ไม่ขำอย่าแอดค่ะ..มีเคือง **11**
ผมไม่ขำอะจิ แต่ชอบขัดใจ เด่วจะแอดแบบเครี๊ยะๆให้เคือง เล่นๆเบย

rr1

• **

**04**

อยากรับงานกับท่านพี่ slow จังเลย **34** พี่จะจ้างมั้ยคะ

รายละเอียดน้องถั่ว : น่ารัก ก้นงอน จ้างเที่ยว no sex เดินห้างทานข้าว คุยเล่นติ๊งต๊องไปวันๆ

**12**

slow

• People Like This 2111

**04**

คุณสมบัติน้องถั่ว ถูกจายยยยย จริงๆ...โดยเฉพาะที่งอนๆอ่ะนะ

มาม่ะ

**11**

ถั่วอบไอน้ำ

**04**

**12**

**02**

ถั่วอบไอน้ำ

**04**

คุณสมบัติน้องถั่ว ถูกจายยยยย จริงๆ...โดยเฉพาะที่งอนๆอ่ะนะ

มาม่ะ

**11**

55555 นึกว่าสนใจเพราะน่ารัก เซ็งเบย  **12**

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
พอดีพี่เพิ่งเข้ามาใหม่ ก่อนหน้าแอบดูนานแระ มีใครจะแนะนำพี่เป็นพิเศษไหม หรือจะเป็นน้องถั่วต้มดี **30**

ถั่วอบไอน้ำ

พอดีพี่เพิ่งเข้ามาใหม่ ก่อนหน้าแอบดูนานแระ มีใครจะแนะนำพี่เป็นพิเศษไหม หรือจะเป็นน้องถั่วต้มดี **30**

welcome สู่สังคมอุดมปัญหาค่ะ  **11**

คนแถวนี้เค้ารุมแกล้งแหย่น้องถั่ว สนุกๆ แค่นั้นแหละค่า  ไม่น่าสนใจหรอก   **25**

แนะนำคุณพี่ Jay ส่องห้องจ้างเที่ยว  ลองอ่านดีเทลดู น้องที่บอกรายละเอียด เขียนีๆ ไม่เหวี่ยงไม่วีน  ลองติดต่อไป ไม่แน่พี่อาจจะเจอตัวท็อป ก็ได้ค่า ลองนัดดู ขอให้โชคดีค่ะ
 **06**

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12

welcome สู่สังคมอุดมปัญหาค่ะ  **11**

คนแถวนี้เค้ารุมแกล้งแหย่น้องถั่ว สนุกๆ แค่นั้นแหละค่า  ไม่น่าสนใจหรอก   **25**

แนะนำคุณพี่ Jay ส่องห้องจ้างเที่ยว  ลองอ่านดีเทลดู น้องที่บอกรายละเอียด เขียนีๆ ไม่เหวี่ยงไม่วีน  ลองติดต่อไป ไม่แน่พี่อาจจะเจอตัวท็อป ก็ได้ค่า ลองนัดดู ขอให้โชคดีค่ะ
 **06**

บอกแบบนี้ยิ่งอยากเจอน้องถั่วต้มเลย **11**

rr1

• **
ไม่ได้มาส่งการบ้านครับแต่มาเล่าประสบการณ์กับปูยักษ์ญี่ปุ่น เอ้ย กับน้องน่ารักคนหนึ่งของเว็บนี้

เข้ากทม.สัปดาห์นี้ได้มีโอกาสพบน้องคนนึงจากที่น้องคนนี้ส่งเมล์มา
ไลน์คุยกันสักพักน้องเค้าเลยชวนผมไปทานอาหารญี่ปุ่น
ปกติผมไม่ชอบทานแต่ถือว่าลองประสบการณ์ใหม่ๆ น้องเค้าเลยให้พาไปที่ Shinsen Fish Market เพชรบุรี38/1
พอไปถึงน้องเค้าสั่งอย่างมืออาชีพมากๆ แสดงว่า มาบ่อย
ผมเองยอมรับว่าไม่ถนัดเลยทานน้อยมาก
สุดท้ายไปจบที่ก้วยเตี๋ยวเรือกลางกรุง อิอิ
ระหว่างปูทาบาระ ตัวละเกือบ7000 เทียบกับกรรเชียงปูนึ่ง ที่ราคา350
ผมรุ้สึกว่า กรรเชียงปูอร่อยกว่าเยอะ แถมปีกไก่ทอดกับก้วยเตี๋ยวเรือ4ชาม อิ่มอร่อยกว่ามากมาย
แต่ดูน้องเขามีความสุขกับการกินปูกับแซลมอนมากๆ
การที่เห็นน้องๆทานอาหารอย่างมีความสุขนี่ก็ถือว่าเป็นช่วงเวลาที่ดีเช่นกันครับ
ปลายสัปดาห์หน้า คงมีโอกาสจะแวะมาเยี่ยมเยือนกทม.อีกครั้งครับ
วันเด็กอะ แต่จะมีเด็กให้จูงมือด้วยอะป่าว นี่สิน่าห่วง
 **30**
อ้อ ถ้าน้องคนไหนจะชวนทานอาหารญี่ปุ่นล่ะก้อ ขออนุญาตหิ้วก้วยเตี๋ยวเรือ ไม่ก้อก้วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลานายเจียงติดมือเข้าไปด้วยนะครับ คงไม่ว่ากัลลลล
 **11**