ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ  (อ่าน 3184 ครั้ง)

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
Re: สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 12:52:45 PM »
เคยพบเคสเดว ในเวบนี้ คือ ติดต่อน้องๆที่รับเป็นมืออาชีพ ชอบเที่ยวกลางคืน พอมาถึง ทาน รับเงิน แล้วเร่งรีบกลับ แต่เรื่องนี้น่าจะนานมาแล้ว
ส่วนน้องที่พบเกือบทั้งหมดเมื่อไม่กี่เดือนนี้ โอครับแต่คงขึ้นกับตัวเรามากกว่า
คือพอน้องเขาเจอพี่แบบเราท่านที่แฟร์ต่อน้องๆ เชื่อมั่นครับว่า น้องเขาไม่เบี้ยวแน่นอน
ให้น้องเขาไปเถอะครับ ค่าเดินทาง+ค่าอาหาร+เงินเพิ่มพิเศษ(บอกน้องเขาไปเลยว่า ถ้าเอาใจดีมีเพิ่ม)
ใจใจเลยครับ
ขอให้เสร็จสมอารมณ์หมายนะครัช
 **10**

KK5050

• Sr. Member
  • People Like This 248
Re: สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 01:04:04 PM »
เรทขนาดนี้ สงสัยจะเป็นน้องจากโมหรือเปล่าครับ หรือเจอจากไหน ถ้าน้องมาก แล้วกลัวโดนน้องจะขอก่อน น้องจากดมส่วนใหญ่ก็จะขอก่อน ยกเว้นโมจะบอกกับน้องว่าพี่ไว้ใจได้ เพราะพี่ใช้บริการโมมาหลายครั้งแล้ว จะให้ดี จ่ายครึ่งๆ ถูกแล้ว แต่ให้น้องเขาเห็นด้วยว่าเรามีอีกครึ่งที่จะให้เขาตอนจบงาน ไม่เสียหายอะไรไม่ใช่หรือครับ

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 01:47:40 PM »
15K ค้างคืน!!

สงสัยจะ 4-5 น้ำ นัวกันจนฟ้าเหลืองเลยทีเดียว

ถ้าเราเตรียมจัดแบบนี้ ก็น่าเป็นห่วงครับ ว่าน้องจะไม่สู้แล้วขอหนีกลับก่อน เลยต้องแบ่งจ่าย

แต่ถ้าตกลงกับน้องไว้ก่อนว่าไหวนะ ก็น่าจะจ่ายหน้างานก้อนเดียวได้ครับ เพราะกว่าจะเสร็จงาน ท่านคงหลับฝันดีไม่มีแรงตื่นมาหยิบสตางค์ 7.5K ให้น้องไหว

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 01:59:25 PM »
เรทสูง มาก