ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ  (อ่าน 3144 ครั้ง)

caelle

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ
« เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 01:05:51 PM »
สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ พอดีจะนัดน้องคนหนึ่งค้างคืนนะครับเลย

อยากจะสอบถามนะครับว่าส่วนใหญจ่ายเงินกันยังไงครับ

1.จ่ายที่เดียวหมดเลยก่่่อนเรื่มงาน(กัวน้องได้เงินแล้วชิงหนี)
2.จ่ายครี่งหนึ่งก่อนจบงานจ่ายอีกครึ่งหนึ่ง( ดูแฟร์ดีแต่น้องจะมองว่าเรื่ิองมากหรื่อปาวครับ)
3.จ่ายที่่เดียวตอนจบเลย (น้องคงกัวโดนเอาฟรีแน่ๆๆถ้าจ่ายเงินแบบนี้)

หรื่อมี่วิธีไหนบ้างรบกวนแนะนำด้วยครับ
 **40**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 01:24:31 PM »
ไม่เคยนัดงานแบบค้างคืน แต่ถ้าความเห็นส่วนตัวคือคุยเงื่อนไขกับน้องให้ตรงกันก่อนนัดเจอ
จะจ่ายก่อนหรือผ่อนทีหลัง ก็ขึ้นกับความสบายใจทั้ง 2 ฝ่าย

จ่ายก่อนก็จ่ายตอนในห้องก็ได้ถ้าน้องยอมอ่ะนะ...เรื่องกลัวน้องชิ่ง ก็ต้องทำใจ
เราเดินสายนี้แล้ว มีโอกาสเจอแบบนี้ตลอด

แต่ถ้ากังวลมากก็เอาตามเงื่อนไขเราทุกอย่างเลย ใครไม่รับก็ปล่อยผ่านไป...

ว่าม่ะ

**25**

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: สอบถามเรื่องนัดน้องค้างคืนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 01:52:11 PM »
เงินเยอะไหมล่ะค่ะ
ถ้าเยอะก็แบ่งครึ่งๆ
เพื่อความสบายใจ
เจอหน้าจ่ายครึ่งนึง
หลังเสดงานครึ่งนึง

ถ้าไม่เยอะมากก็จ่าย
ก่อนเรยค่ะ ความจิง
งานค้างคืน..พี่ก็อยุ่
ตัวติดน้องตลอดนี่คะ
ส่วนมากน่าจะอยุ่โรงแรมไหมอ่ะ

น้องน่าจะกัวพี่ชิ่งมากกว่า
ส่วนมากมีแต่ตะกวด
ยักแย่ยักยัน..ฟันละไม่จ่าย
เล่นเวปสปอตนิดคะ
ถ้าชีวิตเจอแจคพอต
ให้ตังละน้องชิ่ง ก็เอา
มาประจานละกันจ้ะ

แต่แนตว่าแค่งาน"ค้างคืน"
พี่ไม่น่าจะคิดไรมากนะคะ
ถ้าดูแลรายเดือน..ไปอย่าง
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

caelle

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 06:27:53 PM »
เงินเยอะไหมล่ะค่ะ
ถ้าเยอะก็แบ่งครึ่งๆ
เพื่อความสบายใจ
เจอหน้าจ่ายครึ่งนึง
หลังเสดงานครึ่งนึง

ถ้าไม่เยอะมากก็จ่าย
ก่อนเรยค่ะ ความจิง
งานค้างคืน..พี่ก็อยุ่
ตัวติดน้องตลอดนี่คะ
ส่วนมากน่าจะอยุ่โรงแรมไหมอ่ะ

น้องน่าจะกัวพี่ชิ่งมากกว่า
ส่วนมากมีแต่ตะกวด
ยักแย่ยักยัน..ฟันละไม่จ่าย
เล่นเวปสปอตนิดคะ
ถ้าชีวิตเจอแจคพอต
ให้ตังละน้องชิ่ง ก็เอา
มาประจานละกันจ้ะ

แต่แนตว่าแค่งาน"ค้างคืน"
พี่ไม่น่าจะคิดไรมากนะคะ
ถ้าดูแลรายเดือน..ไปอย่าง

ประมาณ 15k ครับ

caelle

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2017, 06:29:57 PM »
ไม่เคยนัดงานแบบค้างคืน แต่ถ้าความเห็นส่วนตัวคือคุยเงื่อนไขกับน้องให้ตรงกันก่อนนัดเจอ
จะจ่ายก่อนหรือผ่อนทีหลัง ก็ขึ้นกับความสบายใจทั้ง 2 ฝ่าย

จ่ายก่อนก็จ่ายตอนในห้องก็ได้ถ้าน้องยอมอ่ะนะ...เรื่องกลัวน้องชิ่ง ก็ต้องทำใจ
เราเดินสายนี้แล้ว มีโอกาสเจอแบบนี้ตลอด

แต่ถ้ากังวลมากก็เอาตามเงื่อนไขเราทุกอย่างเลย ใครไม่รับก็ปล่อยผ่านไป...

ว่าม่ะ

**25**

จิงๆตั้งใจกะจะจ่ายแบบที่ 2 นะครับ ใจเค้าใจเราดูแฟร์ดี แต่อยากรู้ว่ามันมีสากลมั้ยว่าต้องจ่ายแบบไหน

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 07, 2017, 10:51:59 AM »

ว่าม่ะ

**25**

จิงๆตั้งใจกะจะจ่ายแบบที่ 2 นะครับ ใจเค้าใจเราดูแฟร์ดี แต่อยากรู้ว่ามันมีสากลมั้ยว่าต้องจ่ายแบบไหน

มันไม่มีตายตัวหรอกมั้งครับ ลองคุยกับน้องเค้าดูว่าแบบไหนสบายใจ
จะได้ความรู้สึกดีๆระหว่างอยู่ด้วยกันมากกว่า

แต่ถ้าพี่ caelle มีกำลังจ่ายค้างได้ 15000 อย่าไปคิดไรมากมายเลยครับ
จ่ายเรทนี้ได้ เรื่องเงินคงไม่ใช่ปัจจัยสำคัญในการตัดสินใจ

**38**

caelle

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 07, 2017, 04:59:35 PM »
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่าน และให้คำแนะนำนะครับ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 10:38:32 AM »
     ถ้าคุยกันมาดีๆ ก่อนเจอ น้องไม่น่าจะอยากหนีนะครับ
ถ้าหนีคือน้องคงแย่มากๆ ที่ท่านอาจจะดีใจที่เสียแต่เงิน ไม่ต้องอยู่กับคนแบบนั้นทั้งคืน
เพราะมันเจอตัวแล้ว ตกลงแล้ว ยังไงก้ต้องแล้วแต่โชคละ

เราเป็นผู้ชายครับ โดนอย่างมากก็เสียเงิน ( ที่เราก็เตรียมไว้เสียอยู่แล้ว)
สาวๆ ยอมมาอยู่ด้วยทั้งคืน เค้าเสี่ยงกว่าเราเยอะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

vk

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 12:27:36 PM »
เท่าที่เคยค้างคืน ปรกติน้องก็ขอเก็บก่อนนะครับ  แต่ของผมนี่เป็นน้องslที่โมติดต่อให้   คิดว่าน้องก็คงจะเสี่ยงมากกว่าพี่นะครับสำหรับงานค้างคืน

แพนด้า​ น่ารัก

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
  • !!!Cc32
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 09, 2017, 12:31:26 PM »
เมื่อใจสั่งลุยอย่าคิดมากครับ
ตามที่ท่านบนๆบอก เลือกเดินสายนี้แล้วลุยครับ