ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมน้องๆไม่ตั้งกระทะเอ้ยกระทู้รวมหา รึจะใช้กระทู้นี้เริ่มก็ได้นะ ยินดีๆ  (อ่าน 5265 ครั้ง)

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
หาพี่เม้าเล่นค่ะ..ขอขำๆ
ไม่ขำอย่าแอดค่ะ..มีเคือง **11**
ผมไม่ขำอะจิ แต่ชอบขัดใจ เด่วจะแอดแบบเครี๊ยะๆให้เคือง เล่นๆเบย

rr1

• **
งั้นมีกระทู้รวมพี่ๆด้วยได้มั้ยคะ พี่คนไหนของจริง ชอบน้องแบบไหน จะได้ทักถูก  **02**

ติดต่อพี่ rr1 จขกท. ก่อนเลยครับ...

แล้วมาเล่าให้ฟังบ้างนะ

**04**

อยากรับงานกับท่านพี่ slow จังเลย **34** พี่จะจ้างมั้ยคะ

รายละเอียดน้องถั่ว : น่ารัก ก้นงอน จ้างเที่ยว no sex เดินห้างทานข้าว คุยเล่นติ๊งต๊องไปวันๆ

**12**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
งั้นมีกระทู้รวมพี่ๆด้วยได้มั้ยคะ พี่คนไหนของจริง ชอบน้องแบบไหน จะได้ทักถูก  **02**

ติดต่อพี่ rr1 จขกท. ก่อนเลยครับ...

**04**

อยากรับงานกับท่านพี่ slow จังเลย **34** พี่จะจ้างมั้ยคะ

รายละเอียดน้องถั่ว : น่ารัก ก้นงอน จ้างเที่ยว no sex เดินห้างทานข้าว คุยเล่นติ๊งต๊องไปวันๆ

คุณสมบัติน้องถั่ว ถูกจายยยยย จริงๆ...โดยเฉพาะที่งอนๆอ่ะนะ

มาม่ะ

**11**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948

**04**

**12**

**02**

ถั่วอบไอน้ำ

**04**

คุณสมบัติน้องถั่ว ถูกจายยยยย จริงๆ...โดยเฉพาะที่งอนๆอ่ะนะ

มาม่ะ

**11**

55555 นึกว่าสนใจเพราะน่ารัก เซ็งเบย  **12**

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
พอดีพี่เพิ่งเข้ามาใหม่ ก่อนหน้าแอบดูนานแระ มีใครจะแนะนำพี่เป็นพิเศษไหม หรือจะเป็นน้องถั่วต้มดี **30**

ถั่วอบไอน้ำ

พอดีพี่เพิ่งเข้ามาใหม่ ก่อนหน้าแอบดูนานแระ มีใครจะแนะนำพี่เป็นพิเศษไหม หรือจะเป็นน้องถั่วต้มดี **30**

welcome สู่สังคมอุดมปัญหาค่ะ  **11**

คนแถวนี้เค้ารุมแกล้งแหย่น้องถั่ว สนุกๆ แค่นั้นแหละค่า  ไม่น่าสนใจหรอก   **25**

แนะนำคุณพี่ Jay ส่องห้องจ้างเที่ยว  ลองอ่านดีเทลดู น้องที่บอกรายละเอียด เขียนีๆ ไม่เหวี่ยงไม่วีน  ลองติดต่อไป ไม่แน่พี่อาจจะเจอตัวท็อป ก็ได้ค่า ลองนัดดู ขอให้โชคดีค่ะ
 **06**

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12

welcome สู่สังคมอุดมปัญหาค่ะ  **11**

คนแถวนี้เค้ารุมแกล้งแหย่น้องถั่ว สนุกๆ แค่นั้นแหละค่า  ไม่น่าสนใจหรอก   **25**

แนะนำคุณพี่ Jay ส่องห้องจ้างเที่ยว  ลองอ่านดีเทลดู น้องที่บอกรายละเอียด เขียนีๆ ไม่เหวี่ยงไม่วีน  ลองติดต่อไป ไม่แน่พี่อาจจะเจอตัวท็อป ก็ได้ค่า ลองนัดดู ขอให้โชคดีค่ะ
 **06**

บอกแบบนี้ยิ่งอยากเจอน้องถั่วต้มเลย **11**

rr1

• **
ไม่ได้มาส่งการบ้านครับแต่มาเล่าประสบการณ์กับปูยักษ์ญี่ปุ่น เอ้ย กับน้องน่ารักคนหนึ่งของเว็บนี้

เข้ากทม.สัปดาห์นี้ได้มีโอกาสพบน้องคนนึงจากที่น้องคนนี้ส่งเมล์มา
ไลน์คุยกันสักพักน้องเค้าเลยชวนผมไปทานอาหารญี่ปุ่น
ปกติผมไม่ชอบทานแต่ถือว่าลองประสบการณ์ใหม่ๆ น้องเค้าเลยให้พาไปที่ Shinsen Fish Market เพชรบุรี38/1
พอไปถึงน้องเค้าสั่งอย่างมืออาชีพมากๆ แสดงว่า มาบ่อย
ผมเองยอมรับว่าไม่ถนัดเลยทานน้อยมาก
สุดท้ายไปจบที่ก้วยเตี๋ยวเรือกลางกรุง อิอิ
ระหว่างปูทาบาระ ตัวละเกือบ7000 เทียบกับกรรเชียงปูนึ่ง ที่ราคา350
ผมรุ้สึกว่า กรรเชียงปูอร่อยกว่าเยอะ แถมปีกไก่ทอดกับก้วยเตี๋ยวเรือ4ชาม อิ่มอร่อยกว่ามากมาย
แต่ดูน้องเขามีความสุขกับการกินปูกับแซลมอนมากๆ
การที่เห็นน้องๆทานอาหารอย่างมีความสุขนี่ก็ถือว่าเป็นช่วงเวลาที่ดีเช่นกันครับ
ปลายสัปดาห์หน้า คงมีโอกาสจะแวะมาเยี่ยมเยือนกทม.อีกครั้งครับ
วันเด็กอะ แต่จะมีเด็กให้จูงมือด้วยอะป่าว นี่สิน่าห่วง
 **30**
อ้อ ถ้าน้องคนไหนจะชวนทานอาหารญี่ปุ่นล่ะก้อ ขออนุญาตหิ้วก้วยเตี๋ยวเรือ ไม่ก้อก้วยเตี๋ยวลูกชิ้นปลานายเจียงติดมือเข้าไปด้วยนะครับ คงไม่ว่ากัลลลล
 **11**