ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ต้องการเพื่อนคุยสบายๆ กันนะคะ  (อ่าน 1904 ครั้ง)

Pooknc

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
หวัดดี ทุกยูสในนี้นะคะ เราสมัครมาเพื่อหาเพื่อนคุยสบาย ๆ กันเนอะ ไม่รับงานนะคะ มาส่องเวปนี้อยู่นานคิดว่าน่าจะหาเพื่อนคุยแก้เหงาได้ ทำไมเลือกเวปนี้เพราะคิดว่าไม่น่าจะมีเด็กน้อยมาก ๆ แบบตามแอปในโทรศัพท์ ทักมาคุยแต่ละคนไม่รู้หย่านมหรือยัง  **30** ซึ่งไม่รู้จะคุยอะไร อยากได้คนคุยเป็นผู้ใหญ่หน่อย คุยกันทั่ว ๆ ไป ไม่ง๊องแง๊งก็พอ
** เราเพิ่งหัดเล่นนะคะ งงบ้าง โง่บ้างอย่าบ่นกันนะ **34**
** ไม่รู้เขาทักส่วนตัวกันอย่างไร (น่าจะ Pm) หากมีอะไรแนะนำได้นะคะ
 **36** **36** **36**
วันหนึ่ง...เราจะถึงจุดที่ โอเคพอแล้ว โอเคไม่ฝืนแล้ว ช่างแม่งเหอะ..GU เหนื่อย

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ผมจองคิวจีบคนแรกคราบบบบบบ.......
น้องมาใหม่ยัง งงๆ โง่ๆ พี่ๆท่านอื่นๆให้ผมหลอกก่อนนะคราบบบบบ....
อย่าพึ่งแย่งกันอำนะครับ น้องใหม่จะตกใจหนีหายแล้งจะเสียดายกัน....ท่าทางน้องเขาจะน่ารักมากๆ
  **39**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

แพนด้า​ น่ารัก

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
  • !!!Cc32
ผมก็ยังใหม่ครับ
ใหม่กับใหม่มาทำความรู้จักกันครับ
 **34**

Pooknc

• Newbie
  • *
ผมจองคิวจีบคนแรกคราบบบบบบ.......
น้องมาใหม่ยัง งงๆ โง่ๆ พี่ๆท่านอื่นๆให้ผมหลอกก่อนนะคราบบบบบ....
อย่าพึ่งแย่งกันอำนะครับ น้องใหม่จะตกใจหนีหายแล้งจะเสียดายกัน....ท่าทางน้องเขาจะน่ารักมากๆ
  **39**

**25** **25**
รับน้องน่ารักดีค่ะ ^^
วันหนึ่ง...เราจะถึงจุดที่ โอเคพอแล้ว โอเคไม่ฝืนแล้ว ช่างแม่งเหอะ..GU เหนื่อย

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
มาเรียงคิว เอ๊ย ยังเข้าคิวทันไหมครับ
 **39**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
  **39**

ผมน่ารักครับ ก็เลยรับน้องได้น่ารัก
เย้......สิ่งดีๆเกิดขี้นในช่วงปีใหม่....
คนน่ารักได้มาเจอคนน่ารักในกระทู้ที่น่ารัก....ช่วงเวลาปีใหม่น่ารักจริงๆเล้ยยยยยย

ปล. Happy New Year นะครับ
 **24**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Pooknc

• Newbie
  • *
  **39**

ผมน่ารักครับ ก็เลยรับน้องได้น่ารัก
เย้......สิ่งดีๆเกิดขี้นในช่วงปีใหม่....
คนน่ารักได้มาเจอคนน่ารักในกระทู้ที่น่ารัก....ช่วงเวลาปีใหม่น่ารักจริงๆเล้ยยยยยย

ปล. Happy New Year นะครับ
 **24**

ป้าเก่แล้วอย่าชวนเพื่อนมาหลอกป้าเล้ย ขอบคุณนะคะสำหรับทุกยูสที่แวะมาทักทาย  **24**

Pooknc

• Newbie
  • *
มาเรียงคิว เอ๊ย ยังเข้าคิวทันไหมครับ
 **39**
มาค่ะ ๆ บัตรคิวแจกไปแปดรอบแล้วค่ะ แถมข้าวสารด้วยไม่มีใครมารับที  **30**

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
พี่เจก็เพิ่งมา รับพี่เจใจดีอีกคนนะฮะ  **02**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
มีแต่คนมาจองคิวต่อคิวกันหลายคนเลยนะเนี่ยกระทู้นี้คงจะฮอตน่าดู **34** มีบัตรทองแพพตินัั่ม รัดคิว บ้างจัง  41 **30** **30** **30**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้