ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งสมัครเข้ามาใหม่ ต้องการเพื่อนคุยสบายๆ กันนะคะ  (อ่าน 1906 ครั้ง)

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
มาเรียงคิว เอ๊ย ยังเข้าคิวทันไหมครับ
 **39**
มาค่ะ ๆ บัตรคิวแจกไปแปดรอบแล้วค่ะ แถมข้าวสารด้วยไม่มีใครมารับที  **30**
เด๋วไปออกรถกระบะมาขนข้าวสารแปบ

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
โอ้ย.......มีคนยอมเป็น"ป้า".....เพื่อจะยัดเยียดให้ผมเป็น"ลุง"......
ยอมเป็นก็ได้ฟระ.....สาวเขาท่าจะน่ารัก..... **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tanthai45

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 5
สวัสดี ครับ ป้า รับ ลุง เป็นเพื่อนสักคน ได้มัย คร๊าบ
" ทุกสิ่ง ทุกอย่าง เริ่มดีขึ้น รอเวลา...."