ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นผู้หญิงแท้ๆ ไม่รู้ต้องช่วยตัวเองอีกนานแค่ไหน ขอบ่นหน่อย 555  (อ่าน 3234 ครั้ง)

ggbeauty

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
เขิลเหมือนกันนะที่มาเล่าให้ฟัง แต่ไม่รู้จะคุยกับใคร ได้แต่บ่น  **30**

ไอคนที่เข้ามาก็ไม่ถูกใจสักที โอยยย เรื่องเยอะอีกเรา สงสัยได้นอนกอดมดลูกจนตาย แงงง

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
ผมยังช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆเลย  **30**  **30** เมียไม่มี เด็กไม่เคยเลี้ยง จะซื้อกินก็ไม่ฟิน เลยต้อง "โลกสวยด้วยมือเรา" ต่อไป  **34**  **34**
A Whiter Shade of Pale

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
1. นั่งสมาธิ
2. ไปผับแล้วอ่อย
3. บอกพี่ๆ ในเวปให้มายื่นใบสมัคร
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
ผมยังช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆเลย  **30**  **30** เมียไม่มี เด็กไม่เคยเลี้ยง จะซื้อกินก็ไม่ฟิน เลยต้อง "โลกสวยด้วยมือเรา" ต่อไป  **34**  **34**

พี่ย้งไม่มีเมียแต่กิ๊กเพียบคร้าบ **30**

The Yong

• Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ

พี่ย้งไม่มีเมียแต่กิ๊กเพียบคร้าบ **30**

**19**  **19**  **19** ม่ายจิ้งงงงงงงง ป๋มถูกใส่ร้ายยยยยยย ไม่มีกิ๊กซ้ากคน น้องๆเค้าบอก ผู้ชาย เชี่ยไร ปากจัด ชิหาย  **30**  **30**  **30**
A Whiter Shade of Pale

Jay Chou

• Newbie
  • *
สนใจพี่เจย์โชว์ไหมฮะ **04**

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
เข้ากลุ่มมั้ยคะ มีช่วงแนะนำการช่วยตัวเองอยู่ แบบ ผู้หญิงถึงผู้หญิงค่ะ  **11**

TiVA

• People Like This 68
เป็นผู้ชายแท้ๆ ยังต้องช่วยตัวเองเหมือนกัน
 **11**

minimalzzz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 27
เหมือนกันเลย ง๊าวววววว เหงา  **02**
แต่พอมีเข้าจริงๆ ช่วยตัวเองก็ดีกว่านะคะ  **07**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

Sososoy

• People Like This 261
เคยมีคนช่วยแล้วรู้สึกว่า...
...กลับช่วยตัวเองเหมือนเดิมดีกว่า...

**25**

Yodrak

• People Like This 108
ช่างเป็นกระทู้ที่ทำร้ายจิตใจหนุ่มๆ จริงครับ

**21** **21** **21**
ถึงลุงจะไม่หล่อ ... แต่ลุงขี้เหร่นะครับ

นายหมาวัด

• *
  • People Like This 279
เข้ากลุ่มมั้ยคะ มีช่วงแนะนำการช่วยตัวเองอยู่ แบบ ผู้หญิงถึงผู้หญิงค่ะ  **11**

**36** **36** **36** 41
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ท่านหมาวัดนี่มองการไกลนะ 
ขอเข้ากลุ่มน้องๆฝึกไว้ก่อน.....
พอท่านแปลงเพศแล้วจะได้ทำแบบสาวๆเป็น
 **30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Jay Chou

• Newbie
  • *
พี่ไม่ค่อยได้ทำสักเท่าไหร่ **21** **21** **21**

_Poon_

• People Like This 681

ท่านหมาวัดนี่มองการไกลนะ 
ขอเข้ากลุ่มน้องๆฝึกไว้ก่อน.....
พอท่านแปลงเพศแล้วจะได้ทำแบบสาวๆเป็น
 **30** **30** **30**

มีใครแอดมารึยังคะ ปูนเป็นแอดมินเอง จะได้รับน้อง เอ้ยย ต้อนรับอย่างดีจ้าวค่าา  **34** **11**

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
อิอิ ทำมั่ง

kookoo

• People Like This 8
ระวังช่วยตัวเองบ่อยๆแล้วจะติดมือนะ **02**

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
บางครั้งเวลาช่วยตัวเองมันมีความรู้สึก อารมณ์ที่แตกต่างจากการที่คนอื่นทำให้นะคะ
เพราะเรารู้จักจุดที่เรารู้สึกดี จังหวะที่ควรนุ่มนวลเชื่องช้า และจังหวะที่เราต้องเร่งเร้า ซึ่งไม่มีใครทำให้เราได้อย่างสมบูรณ์แบบค่ะ
ที่สำคัญผู้หญิงเรามักจะถึงจุดไคลแมกซ์ติดต่อกันได้หลายครั้ง แต่คู่กรณีเราไม่สามารถทำได้
เพราะฉะนั้น เป็นเรื่องปกติที่เราจะหลงใหลการช่วยตัวเองอยู่เสมอ ไม่ว่าจะโสดหรือมีคู่

แต่ส่วนตัวจ๋อง ชอบช่วยตัวเองต่อหน้าคู่กรณีมากกว่าค่ะ
 **32**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..