ผู้เขียน หัวข้อ: บางครั้งแพนด้าก็สงสัย???  (อ่าน 3325 ครั้ง)

แพนด้า​ น่ารัก

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
  • !!!Cc32
บางครั้งแพนด้าก็สงสัย???
« เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 11:52:49 AM »
แพนด้ามีความสงสัย????
เลยอยากจะสอบถาม พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ อาๆ หลานๆ ทุกคนในเว็บนี้

การที่พี่ๆในหลายๆท่าน  ไม่สะดวกส่งรูปหรือแลกรูปกับน้องๆที่มีการติดต่อพูดคุยกันนั้น
ทำให้ถูกตราหน้า หรือ ตีตราว่า คนนี้กลายเป็นตะกวดไปแล้วหรอครับ

ไม่ทราบว่าใช้อะไรในการตัดสินว่า คนนั้น คนนี้ เป็นตะกวด

จึงขอเรียนสอบถามครับ

**21**

minimalzzz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 27
Re: บางครั้งแพนด้าก็สงสัย???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 02:23:10 PM »
สงสัยด้วยคนได้มั้ยคะ แล้วถ้าน้องไม่ส่งรูปให้พี่ดู แค่คุยกันเฉยๆ น้องจะกลายเป็นตะกวดมั้ยคะ
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
Re: บางครั้งแพนด้าก็สงสัย???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 11, 2017, 03:13:08 PM »
สงสัยว่า ไม่บอกได้มั้ยคะ ไม่งั้นตะกวดอ่าน ตะกวดรุ้ ตะกวดไม่ทำตามแบบตะกวดทำ มันส่งผลไม่ดีมากกว่า

ตะกวดมันก้อเป็นตะกวดอยู่วันยันค่ำ วันนึงหางก้อโผล่อยู่ดีค่ะ

เราเป็นผู้หญิง แต่เราไม่ถือสา ที่จะส่งรูปเราไปโดยที่พี่ไม่ส่งรูปตัวเองมา แต่คนอื่น เราไม่รุ้

แต่จากประสบการณ์ในการพบปะพี่ๆ เพื่อทำความรุ้จักนั้น ร้อยทั้งร้อย เราเห็นหน้าพี่เค้ามาก่อนได้เจอตัวจริงกันค่ะ

ไม่ว่าจะเป็นจากรูปโปรไฟล์ หรือไทม์ไลน์ บางทีพี่กัวเขิน อยู่ดีๆก้อส่งรูปมาก่อนพบกัน ให้เห็นกันไว้ก่อน