ผู้เขียน หัวข้อ: ถูกเทครับ T_T  (อ่าน 2512 ครั้ง)

Code

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
ถูกเทครับ T_T
« เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 01:46:25 AM »
-.-!
เปิดกท.มาระบายก่อนนอน
พึ่งถูกน้องดูแลส่งSMSมาบอกขอเลิก
เราก็งงสิ งอลเรื่องไรอีกหว่า
ถามได้ความว่าไม่เครกับความสัมพันธ์กึ่งแฟนกึ่งพื่ดูแล
เข้าใจว่าอยากได้แฟนที่พร้อมจะเดินไปด้วยกัน
ก็ลำบากใจแทนน้องนะ คือจขกท.ก็เลยหลักสี่ไปแล้วตัวก็โต
เดินด้วยกัน มันคอนทราสกันมากไปนิสมั้ง
ก็เครนะ ผ่านเรื่องราวดีๆ ประทับใจกันมากมาย
ถึงเวลาต้องจบความสัมพันธ์ก็คงต้องทำใจ
แงง ร้องไห้แป๊ป
T_T
 **01**

Code

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: ถูกเทครับ T_T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 02:06:34 AM »
ปอลิง
จขกท.โสด(หย่ากับภรรยาแล้ว)แต่ก็ยังถูกเทได้ 5555
ยุคนี้ความสัมพันธ์แบบ4G ต้องปรับตัวแล้วเรา
 **21**

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 05:45:45 AM »
ดีกว่าถุกหลอกเอาตังไปฟรีๆ  **11**

Sphynx

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 282
  • It's good to stand on my own two feet
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 08:22:38 AM »
สเปคของพี่และน้อง อาจจะถูกใจ
น้องอยากได้คนดูแลที่แบบไม่วุ่นวายเรื่องส่วนตัวแบบแฟนป่าว
หรืออยากเป็นเมียตามกฎหมายไปเลยอ่ะ

พบเจอกันในนี้ สักวันก็ต้องมีวันที่จากลากัน
รู้จักฉันเท่าที่ฉันอยากให้รู้จัก

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 02:29:20 PM »
อยู่ที่นี่อย่ารักใคร อย่าทุ่มเทใจให้ทั้งหมด เรามาพบเพื่อเพียงจากกัน เพราะสุดท้ายแล้วก็ต้องต่างคนต่างไป  **07**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 12, 2017, 04:13:55 PM »
เมื่อพบ ย่อมมี จาก ค่ะ ช้าเร็ว และแต่ องค์ประกอบหลายอย่างค่ะ
เผือ่ใจ ทำใจ ค่ะ โดนเท เปนเรื่องปกติ ของในนี้ (บอกได้ พูดได้ ถ้าโดน คง แงๆ เมือนกันค่ะ)
ใจเย็น ร่มๆ ดีๆ ค่ะ สักวันจะ เจอ คนที่ ใช่ ต่อกัน และคบได้นาน หวังไว้เช่นกันค่ะ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 08:52:00 AM »
ถูกเทแล้ว
เงินส่วนที่ท่านดูแลน้องจะเหลือ
ระหว่างนี้ก็นึกว่าถูกหวยทุกงวดแล้วกันครับ
ท่านมีทางเลือกที่จะคิดให้สบายใจ หรือจะคิดให้ทุกข์ใจขนาดไหน เลือกได้เลยครับ

**38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Nnudee

• Newbie
  • *
  • People Like This 7
  • ปิดบัญชี
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 08:58:49 AM »
-.-!
เปิดกท.มาระบายก่อนนอน
พึ่งถูกน้องดูแลส่งSMSมาบอกขอเลิก
เราก็งงสิ งอลเรื่องไรอีกหว่า
ถามได้ความว่าไม่เครกับความสัมพันธ์กึ่งแฟนกึ่งพื่ดูแล
เข้าใจว่าอยากได้แฟนที่พร้อมจะเดินไปด้วยกัน
ก็ลำบากใจแทนน้องนะ คือจขกท.ก็เลยหลักสี่ไปแล้วตัวก็โต
เดินด้วยกัน มันคอนทราสกันมากไปนิสมั้ง

ก็เครนะ ผ่านเรื่องราวดีๆ ประทับใจกันมากมาย
ถึงเวลาต้องจบความสัมพันธ์ก็คงต้องทำใจ
แงง ร้องไห้แป๊ป
T_T
 **01**

บางทีก็คิดคะ บางคนหาแทบตายหาไม่เจอ .. บางรายเทกันแล้ว เทกันอีก
ไม่เล่นแล้วไม่ต้องติดต่อคะ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 09:56:38 AM »
    ถือว่าท่านโชคดีรับวันเด็กครับ
มีโอกาสหาน้องคนใหม่ เชื่อเถอะครับว่าถ้าเราดีพอ จ่ายไหว
น้องๆ น่ารักๆ มีให้เลือกมากมายครับ
ต้องตื่นเต้นดีใจและขอบคุณน้องคนนั้นที่กรุณาเทท่านนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

magnetmarantz

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 01:21:09 AM »
แนะนำ...
ให้นำเงินที่เหลือจากการดูแลน้อง ไปทำบุญครับ
สร้างบุญ สร้างกุศล .... ทำจิตให้เป็นสุข
เมื่อไหร่ stage ของใจเราดี เดี๋ยวก็ดึงคนดีๆเข้ามาครับ