ผู้เขียน หัวข้อ: วันเด่ะ  (อ่าน 2885 ครั้ง)

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
วันเด่ะ
« เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 04:37:16 PM »
เมื่อวานเป็นวันเด่ะ ตอนแรกคิดว่าถ้าเข้ากทม.คงเหงา
เย็นวันสุขก่อนวันเดะมีน้องจากในเว็บติดต่อมาหลายคน ตอนแรกก้อคิดว่าวันเดะคงจะไม่เจอใครดีกว่า เดินเที่ยวแล้วหาไรทานคนเด่วแต่คิดไปๆมาๆ ลองดูก้อดี
เลยนัดซะเลย

น้องคนแรก แหะๆๆ น้องพาเที่ยวเขาดินเฉยเลย เด่ะๆเยอะมาก แต่ก้อผ่านไปได้ ออกจากเขาดินก้อพาน้องเขาไปหาไรทานแถวท่าพระจันทร์จบลงที่ไอติมสเวงเส้น เซงปิ่น
ความรู้สึกจากพบน้องคนนี้
นี่ตรูแก่แบ้วนิหว่า 55555
น้องคนที่สอง อึม หลังจากส่งน้องคนแรกแถวเกษตร รุ้สึกเคว้งคว้าง เลยเมล์ทักน้องคนที่ทักมา เอิ่ม ง่ายวุ้ยคนนี้ พร้อมคร่าาาา คือ ข้อความเธอ ก้อนั่ง นอนรอในห้างแถวๆนี้ เดอมอล พอเจอน้องคนนี้ สวยวุ้ยแต่ดูระมัดระวังมากเลยต้องคอยมองกระจกในห้างบ่อยๆ ว่า ตรูแก่หรือกวดวะนี่ 5555
สุดท้ายน้องชวนเดินซื้อของทานชั้นใต้ดิน อืมมของเพียบ เมื่อยอะ เลยชวนพาไปทานแถวๆริมแม่น้ำ ก้อขับไปแถวนนทบุรีนะไปทานกุ้งแม่น้ำ
นั่งทานไปก้อฟังน้องเขาเล่าเรื่องพี่ๆที่จ้างในเว็บ แหะๆๆ น้องเขาคงไม่รุ้ว่าจะคุยไร เลยเล่าเรื่องพี่ๆซะมากมาย นั่งเล่าไป มือแกะกุ้งไป ผมเองได้แต่นั่งยิ้มมองน้องเขาเล่าพลาง แกะกุ้งพลางแถมสลับมีนิ้วด้วย น้องเขาคงลืมระวังตัว จบมื้อนี้ น้องเขาอยากไปต่อ คือ น้องถามผมว่า เพ่เหงาปะ พักไหน ให้อยู่เป็นเพื่อนมั๊ย อยู่กะเพ่แล้วรุ้สึกดี อบอุ่น น่านนหยอดผมซะด้วย แต่ความรุ้สึกผมคงยังไม่จางจากความแก่ แม้จะรุ้สึกอยาก เลยบอกลาน้องเขา ดีก่า ด้วยการขับไปส่งที่เดอมอลอีกครั้ง
นี่ตรูหื่นแบ้วนิ 55555
น้องคนที่สาม 55555 ด้วยความหื่นเลยนึกหาที่พัก ได้ที่พักรร.มีระดับนิดหน่อยแถวสยามใกล้มาบุญครอง ก่อนเข้าไปเช็คอิน เลยติดต่อน้องอีกคนที่เมล์มา หลังคุยกัน ตกลงกัน น้องเขารับค้างแบบผมคิดแค่นัว พอถึงเวลานัด 55555 พอเจอตัวจริง โอย ดรอปจากภาพมหาศาล เลยให้กลับ
เหนื่อย เซ็งวุ้ย 55555
พอรุ้สึกเซ็งเลยไม่หาละ เตรียมนอนดิก่า ก่อนนอนก้อไปเดินดูโน่นนั่นนี่ จนห้างปิดก้อเดินกลับที่พัก พอถึงห้องพัก....
ติ๊งๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เสียงไลน์เข้ารัวๆๆๆๆเลย
"พ่อๆๆๆ พ่อยุไหน หนูเหงา วันนี้วันเดะ พ่อไม่ทักหนุเบย"
โอย เดะตัวจิงมาแบ้ว พ่ออยู่...มาจิ พ่อก้อเหงา
สักพัก ยัยหนูตัวยักษ์ ก้อมายืนหน้าห้อง สรุปว่า ฟังเธอคุยทั้งคืน 55555
อ้อ ลืมบอก ม่ายช่ายลูกสาวหรอกแต่เป็นน้องในเว็บนี้แหละที่รุ้จักกันมาร่วม6เดือน เธออุปโลกน์เธอเป็นลูกสาวผมอะ 55555
สรุปว่า เธอให้ผมนอนหนุนตักเกือบทั้งคืนแล้วเธอก้อนั่งเล่าเรื่องของเธอ ส่วนผมนั้นเธอบอกเมื่อเที่ยงที่ผ่านมาว่า พ่อเนี่ยเป็นผู้ฟังที่ดีจิงๆ ระหว่างหนูเล่า พ่อก้อคอยส่งเสียงทัก คร่อกๆๆๆๆๆฟี้ๆๆๆๆๆๆคร่อกกกกกกกก กรนดังจัง
จบ 555555

มารุ้สึกตอนนี้ว่า วันเดะปีนี้ เด่ะจิงๆ ได้เจอ4สาว 4แบบ แถมความรุ้สึก ตรูนี่โคตรแก่เบย 55555

สุขสันต์วันเดะค้าบบบ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: วันเด่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2017, 05:37:43 PM »
อ่านแล้วเหนื่อยเลย

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 12:10:47 AM »
ก็ช่างขยันเน๊อะ เจอสาวตั้ง 4 คน ...จัดสรรเวลาได้ สุดยอดดดด **25**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

rr1

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 06:36:21 AM »
อ่านแล้วเหนื่อยเลย
เหนื่อยกาย ไม่เหนื่อยใจครับ
ขอบคถณครับ

rr1

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 06:40:38 AM »
ก็ช่างขยันเน๊อะ เจอสาวตั้ง 4 คน ...จัดสรรเวลาได้ สุดยอดดดด **25**

ไม่ได้จัดเวลาอะไรเลย แค่พอรุ้สึกว่าว่างเลยคิดหา แค่เพียงทักเมล์ที่ส่งเข้ามา พอดีคลิ๊กดังเปาะ น้องนั่งแทกซี่มาจุดนัดเบย
ขอบคุณครับ

rr1

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 16, 2017, 06:43:32 AM »
ถามนอกเรื่อง ... โรงแรมไหนเหรอครับ เก็บเป็นค่า Joiner ไหมครับ

ผมเช็คจาก agodaครับ ถูกดี เทียบกับwalk in
 **10**

Little wind

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 176
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2017, 10:42:56 PM »
น่ารักดี เดี๋ยวขอไปเป้นลูกอีกคนได้มั้ยคะเนี่ย 41
เหนื่อยนะ แต่ไม่ท้อ สู้ต่อไป ขอแค่ใจยังไหว =^-^=

rr1

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2017, 07:11:06 AM »
น่ารักดี เดี๋ยวขอไปเป้นลูกอีกคนได้มั้ยคะเนี่ย 41

งั้นมาบอกสเปคละกัน

สเปคกิ๊ก               สเปคเพื่อนร่วมห้อง           สเปคลูกสาว
อายุ                   ไม่เกี่ยง                   ไม่เน้น                         ไม่เกิน22                                               
หุ่น/รูปร่าง          งั้นๆ                        หญิงไทย                     ต้องหุ่นดี
สูง                     เท่าไรก้อได้             ไม่สูงกว่าตู้ไปรษณีย์      168-172
เอว                   เท่าต้นกระท้อน         เข็มขัดตลาดนัด             ฮูลาฮูกยังบ่นว่าสวมยาก
นน.                   เบาดั่งขนนก             ขนนกบวกมะพร้าว1เข่ง  ตาชั่งวิ่งหนี
ผิว                     ข๊าวขาว                   ขาวแบบผิวน้ำผึ้ง          ข๊าวขาวแบบสีผิวน้ำผึ้งไหม้ติดก้นกระทะ
นิสรัย อัชฌาสัย   นุ่มนวล                   เรียบดั่งผ้าพับ               นี่ก้อเรียบดั่งผ้าพับ ยับแบบผ้าย่นโดนขยุ้ม เวลาไม่สบรมณ์เตะถังขยะปลิวกระจุย
ฝีมืออาหาร         ขึ้นกับร้านที่เลือก      ขึ้นกับร้านใกล้ที่พัก        ขึ้นกับร้านรถเข็น

เป็นไปตามสเปค เชิญสมัครนะครัช
 **34**         

Little wind

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 176
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 12:39:56 AM »

งั้นมาบอกสเปคละกัน

สเปคกิ๊ก               สเปคเพื่อนร่วมห้อง           สเปคลูกสาว
อายุ                   ไม่เกี่ยง                   ไม่เน้น                         ไม่เกิน22                                               
หุ่น/รูปร่าง          งั้นๆ                        หญิงไทย                     ต้องหุ่นดี
สูง                     เท่าไรก้อได้             ไม่สูงกว่าตู้ไปรษณีย์      168-172
เอว                   เท่าต้นกระท้อน         เข็มขัดตลาดนัด             ฮูลาฮูกยังบ่นว่าสวมยาก
นน.                   เบาดั่งขนนก             ขนนกบวกมะพร้าว1เข่ง  ตาชั่งวิ่งหนี
ผิว                     ข๊าวขาว                   ขาวแบบผิวน้ำผึ้ง          ข๊าวขาวแบบสีผิวน้ำผึ้งไหม้ติดก้นกระทะ
นิสรัย อัชฌาสัย   นุ่มนวล                   เรียบดั่งผ้าพับ               นี่ก้อเรียบดั่งผ้าพับ ยับแบบผ้าย่นโดนขยุ้ม เวลาไม่สบรมณ์เตะถังขยะปลิวกระจุย
ฝีมืออาหาร         ขึ้นกับร้านที่เลือก      ขึ้นกับร้านใกล้ที่พัก        ขึ้นกับร้านรถเข็น

เป็นไปตามสเปค เชิญสมัครนะครัช
 **34**         

ว้า ท่าทางจะอดเป็นลูกสาวซะแล้วสิคะ ตกสเป็คคุณพ่อไปซะเกือบทุกข้อเลย  **30**
เหนื่อยนะ แต่ไม่ท้อ สู้ต่อไป ขอแค่ใจยังไหว =^-^=

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 19, 2017, 01:48:13 PM »
อ่านแล้วคิดถึงพี่ชายที่รักท่านหนึ่งเลยค่ะ
น่ารักใจดี มีเมตตา รักเด็ก อุปการะลูกสาวด้วย
จ๋องอยากสมัครบ้าง แต่ไม่เข้าข่ายอะไรสักอย่างเลย
 **12**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..