ผู้เขียน หัวข้อ: ็็็HW11: การบ้านตามใจน้อง (หน้าตาน้องนี่นางเอกหนัง AV ชัดๆ)  (อ่าน 5061 ครั้ง)

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
มีงานตามใจน้องด้วยเหรอคะ ดีจัง น่าอิจฉา
 41

ตามใจน้องลองเลือกจากที่พี่มีแนวทางครับ แต่น้องๆน่ารักนะครับเข้ามาคุยดีทุกคนเลย  41

เปิดกระทู้อีกนะคะ เผื่องวดหน้าจ๋องสมัครทัน
 41

ถ้าเป็นน้องจ๋อง แค่สะกิดพี่มา เดี๋ยวลัดคิวให้เลย อิอิ

ปากหวานปานน้ำตาลมิตรผล
 **02**

เพิ่งจะมีน้องจ๋องนี่แหละ ที่บอกพี่ปากหวาน คนอื่นเค้าบอก ปากยังกะ แหลก หมาเข้าไปทั้งฝูง  **30**  **30**  **30**

เอิ่ม ขอโทษท่าน จขกท ด้วยนะครับ พาออกทะเลซะแล้ว อิอิอิ

โอยไม่เปนไรคร้าบ แต่ถ้าได้คู่ก้อบอกผมด้วยนะครับ อิอิ

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
มีงานตามใจน้องด้วยเหรอคะ ดีจัง น่าอิจฉา
 41

ตามใจน้องลองเลือกจากที่พี่มีแนวทางครับ แต่น้องๆน่ารักนะครับเข้ามาคุยดีทุกคนเลย  41

คุยกันได้นะครับ ทักมาได้คร้าบ  **38**

เปิดกระทู้อีกนะคะ เผื่องวดหน้าจ๋องสมัครทัน
 41

จ๋องปากดีไปงั้นเองล่ะค่ะ เจอคนจริงก็มิกล้าค่ะ
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
 41

41

ถ้าเป็นน้องจ๋อง แค่สะกิดพี่มา เดี๋ยวลัดคิวให้เลย อิอิ

ปากหวานปานน้ำตาลมิตรผล
 **02**

เพิ่งจะมีน้องจ๋องนี่แหละ ที่บอกพี่ปากหวาน คนอื่นเค้าบอก ปากยังกะ แหลก หมาเข้าไปทั้งฝูง  **30**  **30**  **30**

เอิ่ม ขอโทษท่าน จขกท ด้วยนะครับ พาออกทะเลซะแล้ว อิอิอิ

ปากร้ายกับคนอื่น แต่หื่นกับจ๋องนะคะ
 **30**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
เข้่มานั่งรอ ปากกรอบ  **11**

mzazaza2015

เข้่มานั่งรอ ปากกรอบ  **11**

พอดีน้องเข้าไม่ให้ลงอ่ะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับไว้การบ้านหน้านะครับ

Mumo

• People Like This 208
  • nukate.c
Re: ็็็HW11: การบ้านตามใจน้อง (หน้าตาน้องนี่นางเอกหนัง AV ชัดๆ)
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2017, 11:20:02 AM »
อ่านแล้วฟินดีแฮะ สงสัยต้องเอาบ้าง ใส่แว่น ติดหูแมว...แต่ไม่รู้ว่าจะออกแนวติดเรท หรือ ออกแนวติ๊งต๊องละเนี้ยะ.. **25**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

mzazaza2015

Re: ็็็HW11: การบ้านตามใจน้อง (หน้าตาน้องนี่นางเอกหนัง AV ชัดๆ)
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2017, 02:56:35 PM »
อ่านแล้วฟินดีแฮะ สงสัยต้องเอาบ้าง ใส่แว่น ติดหูแมว...แต่ไม่รู้ว่าจะออกแนวติดเรท หรือ ออกแนวติ๊งต๊องละเนี้ยะ.. **25**
[/qu
ถ้าผู้หญิงน่าจะน่ารักนะครับ แต่ถ้าผู้ชายนี่นึกแล้วสยองเลย อิอิ