ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องนอนสีอะไรดี  (อ่าน 3074 ครั้ง)

จ๋องกระปิ๋ม

• Hero Member
  • People Like This 1128
ห้องนอนสีอะไรดี
« เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 03:38:56 PM »
จ๋องอยากทาสีห้องนอนใหม่ อยากเปลี่ยนอะไรใหม่ๆ ไม่ให้จำเจ เผื่อจะได้ท่าใหม่ๆบ้าง
 **02**

ว่าแต่..ทาสีห้องนอนสีอะไรดี
อันที่จริงจ๋องก็อยากได้สีแดงนะ ร้อนแรงมีพลังดี
เห็นว่าห้องนอนสีแดงจะช่วยกระตุ้นอารมณ์ทางเพศด้วย
 **34**

หรือถ้าพี่ท่านไหนมีห้องนอนสีแดงๆ ให้จ๋องไปลองทดสอบทฤษฎี ก็สะกิดนะคะ
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

D3T

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Re: ห้องนอนสีอะไรดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 03:42:03 PM »
สีดำ ม่วง น้ำเงินเข้ม

ชวนนอนแล้วซุก ไม่อยากตื่น

ติดไฟ ดิมได้ เป็นจุดๆ ให้พอเห็นลางๆ

บรรยากาศสลัวๆ โรแมนติกมาก

ปล ผู้หญิงจะดูสวยมาก เมื่อดับไฟ เย้ย ไม่ใช่ละ

I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 04:15:16 PM »

ติดไฟ ดิมได้ เป็นจุดๆ ให้พอเห็นลางๆ

ปล ผู้หญิงจะดูสวยมาก เมื่อดับไฟ เย้ย ไม่ใช่ละ

คอมเม้นท์เลอค่ามากค่ะ
สีดำกับสีม่วง จ๋องก็ชอบ ดูขรึม ดุดัน เน้นๆหนึบๆดี
 **32**

ขอบคุณนะคะ
  41
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 04:16:59 PM »

ลืมบอกไป..
แต่จ๋องชอบเปิดไฟนะคะ อยากให้พี่เห็นจ๋องชัดๆ
 **02**

D3T

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 05:10:04 PM »

ลืมบอกไป..
แต่จ๋องชอบเปิดไฟนะคะ อยากให้พี่เห็นจ๋องชัดๆ
 **02**

ชอบเปิดไฟเหมือนกันครับ

จะได้เห็นเลือดฝาด ยามสูบฉีด ชัดเจน

เจอคนสวยก็ต้องจำให้แม่นๆ เนอะ

ปล ขอไฟไม่ร้อยนะครับ ขี้ร้อน 55
I usually give people more chances than they deserve. But once I'm done, I'm done.

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 05:14:21 PM »
สีอะไรไม่สำคัญครับ สำคัญคนที่นอนด้วยมากกว่า อิอิ

ชอบเปิดไฟสว่างเหมือนกันครับ เห็นชัดดี อิอิ

Fragile

• Newbie
  • *
  • People Like This 18
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 05:42:01 PM »
สีโทนเย็นอย่างเทาเข้ม แต่ขอกระจกเงาเยอะๆจะดีมาก

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 21, 2017, 09:18:56 PM »
สีเ..ย ชมพูๆ นะจ๋อง
สีเ..ย แดงๆ ไม่ไหวครับ ผมไม่กล้าพอ

**30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 08:04:25 AM »

ลืมบอกไป..
 **02**

ชอบเปิดไฟเหมือนกันครับ

จะได้เห็นเลือดฝาด ยามสูบฉีด ชัดเจน

เจอคนสวยก็ต้องจำให้แม่นๆ เนอะ

ปล ขอไฟไม่ร้อยนะครับ ขี้ร้อน 55

แสดงว่าชอบแบบขาวจั๊ว ใหญ่เบิ้ม เส้นเลือดชัดนะคะ 555

ปล ขี้ร้อนไม่เป็นไรค่ะ เปิดแอร์แรงๆ ช่วยได้ แหะๆ
 **34**

จ๋องกระปิ๋ม

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 22, 2017, 08:08:51 AM »
สีอะไรไม่สำคัญครับ สำคัญคนที่นอนด้วยมากกว่า อิอิ

ชอบเปิดไฟสว่างเหมือนกันครับ เห็นชัดดี อิอิ

จริงด้วยค่ะ ถ้าคนนอนด้วยเร่าร้อน ไม่มีห้องยังได้เลย
 **34**