Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

รอรถไฟ ที่สนามบิน

(1/5) > >>

chrysanthemums:
การมอบความรักให้กับคนที่เขาไม่ได้รักเรา ก็คงเหมือนกับการรอรถไฟที่สนามบิน รอนานเท่าไหร่ รถไฟก็คงจะไม่มา แล้วเราก็สายไปกับการเดินทาง

เหมือนความรักที่มอบให้กับคนที่ไม่รักเรา นานเท่าไหร่ก็คงไม่ได้รักกลับคืน แล้วเราก็เริ่มแก่ขึ้นเรื่อย ๆ

ที่เราจะต้องทำคือเปลี่ยนการเดินโดยเครื่องบิน หรือตามหาสถานีรถไฟ

คือเปลี่ยนมาพยายามรักคนที่เขารักเรา หรือตัดใจจากคนนี้แล้วมองหาคนที่เราจะรักได้ต่อไป

เพราะหากยังยืนอยู่ที่สนามบินแต่รอรถไฟ ก็คงจะรอต่อไปโดยไม่มีอะไรคืบหน้า

เฮ้อ. งง

chet:
อยู่กับคนที่เค้ารักเราดีกว่าอยู่กับคนที่เรารักเค้าดีกว่ามั้ย?

tawans:
น้องยังอายุไม่มากเท่าไหร่
ยืนงงๆอยู่ก่อนก็ได้ครับ
เดี๋ยวก็มีเรือดำน้ำผ่านมารับเอง

ท่องไว้ครับ สวยเลือกได้  **38**

--- อ้างจาก: chet ที่ พฤษภาคม 29, 2012, 09:34:54 PM ---อยู่กับคนที่เค้ารักเราดีกว่าอยู่กับคนที่เรารักเค้าดีกว่ามั้ย?

--- End quote ---

ก็คิดอยู่ค่ะ แต่มันฝืนใจลำบากเอาการ

--- อ้างจาก: tawans ที่ พฤษภาคม 29, 2012, 10:00:05 PM ---น้องยังอายุไม่มากเท่าไหร่
ยืนงงๆอยู่ก่อนก็ได้ครับ
เดี๋ยวก็มีเรือดำน้ำผ่านมารับเอง

ท่องไว้ครับ สวยเลือกได้  **38**

--- End quote ---

จริงเหรอค่ะ  แต่เขาว่ากันว่า ผู้หญิงพอขึ้นเลขสาม ก็เหมือนลูกแบตมินตัน ที่มีสองฝ่ายตีไป ตีมา แบบว่าไม่มีฝ่ายไหนอยากรับลูกไว้  กลัวเป็นแบบไหนดิ คิคิ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version