ผู้เขียน หัวข้อ: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)  (อ่าน 5349 ครั้ง)

ลอ. ลิงจั๊กจั๊ก

• Full Member
  • People Like This 227
  • น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
Re: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 09:59:18 PM »
อยากรู้จักพี่เสือด้วยคนครับ 55

นอกจากพี่เสือ ก็มีน้องลิงที่พร้อมจะรู้จักด้วยนะคร้า อ่ะฮิ อ่ะฮิ ^^
  **34** **34** **34**

หื้มมมมมมมม

สามคำเลย " น่ารักอ่ะ " 5555'

**11** **11**

^slot online^

**02** **02** **02**

ใครน่ารักกว่ากันคร้า พี่เสือ น้องลิง พี่นก พี่ม้า 555+

ไอ้เด็กคนนี้มานร้าย แปปเด๋วควงสองเรยหราาา อิอิ

#เดะชุดเราซื้อร้านเดียวกัน พี่นกหาไว้ล่ะ
#ใครจิกกใคร รึเราจิไปแอบดูป๊า ม๊าสวีทดีมะ 555  **30**

5555+ น้องมิได้ควง 2 น้า ผู้ชายเขาคงมิเล่นด้วย ยังกด #สายนก เหมือนเดิมคะ ^^

-รอดูแบบชุดว่ายน้ำพี่นก จิออกมาเป็นเเบบไหนหนอ เปลี่ยนลิงเฉิ่ม เป็นลิงสาวได้ไหม 5555+
-ส่วนเรื่องเเอบดูป๊ากับม๊า ดี๊ดี จะขอเก็บเกี่ยวประสบการณ์ เเล้วเอามาปฏิบัติ ส่วนเรื่อว กก เรากกกัน ใครกกใครก็ได้โน๊ะ เเก้ขัดกันไปก่อน อิอิ

• น้องเป็นลิง .. ชอบหนีแม่เที่ยว ^^"
Re: 3 สาว (ของพี่) เสือ (=^_^=)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 10:01:44 PM »
คอนเฟริมว่าน้องลิงน่ารัก เรียบร้อยจริงๆ ไม่ใช่อย่างที่พี่เสือกล่าวหา  **34**

**34** **34** **34**
เย้ๆๆๆ มีคนเข้าข้างน้องลิง มาม่ะ จุ๊บๆ จ๊วบๆ หน่อยขอรับ ^^
น่ารักที่สุดเลยยยยยยย

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 21, 2017, 10:04:21 PM »
อุ้ย
ท่าทางจะเรียบร้อยฝุดๆ ^^"

น้องลิงรับประกัน ในความเรียบร้อยของตนเองคร้า อิอิ
มิได้ล่อลวงให้เชื่อ เเต่เชื้อเชิญมาให้รู้จักตัวตนกันนะคะ ^^

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 12:15:53 AM »
อ่านที่น้องๆเขียนแล้วนึกถึงเพื่อนคนหนึ่งที่ใครๆเรียกเขาว่า"พี่เสือ"
ทำไมที่น้องๆพูดถึง และ บรรยายออกมา มันเหมือนคนเดียวกันเลย
แต่ไม่น่าใช่เพราะ"พี่เสือ"ไม่น่าพลาดเอาชื่อเรียกในโลกจริงๆมาเล่นในนี้

อันที่จริง"พี่เสีอ"ที่ผมรู้จักก็ไม่เท่าไหร่ แค่ อายุน้อยกว่าผม  หน้าตาดีกว่าผม
รวยกว่าผม  สปอตกว่าและจ่ายดีกว่าผม  หืนน้อยกว่า  ไม่ลามกเท่าไหร่
ไม่เท่าไหร่จิงๆ  ผมตัดหน้าแกบ่อย อาศัยผมหน้าด้านกว่า และดื้อด้านกว่านะคราบบบบ

ปล.  นี่ถ้าใช่คนเดียวกันผมขำกลิ้งแน่ๆ   อย่างพี่เสือมีเวลาแอบมาซนในนี้ด้วย555
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 05:21:47 AM »
อ่านที่น้องๆเขียนแล้วนึกถึงเพื่อนคนหนึ่งที่ใครๆเรียกเขาว่า"พี่เสือ"
ทำไมที่น้องๆพูดถึง และ บรรยายออกมา มันเหมือนคนเดียวกันเลย
แต่ไม่น่าใช่เพราะ"พี่เสือ"ไม่น่าพลาดเอาชื่อเรียกในโลกจริงๆมาเล่นในนี้

อันที่จริง"พี่เสีอ"ที่ผมรู้จักก็ไม่เท่าไหร่ แค่ อายุน้อยกว่าผม  หน้าตาดีกว่าผม
รวยกว่าผม  สปอตกว่าและจ่ายดีกว่าผม  หืนน้อยกว่า  ไม่ลามกเท่าไหร่
ไม่เท่าไหร่จิงๆ  ผมตัดหน้าแกบ่อย อาศัยผมหน้าด้านกว่า และดื้อด้านกว่านะคราบบบบ

ปล.  นี่ถ้าใช่คนเดียวกันผมขำกลิ้งแน่ๆ   อย่างพี่เสือมีเวลาแอบมาซนในนี้ด้วย555

สายนกว่าไม่ใช่ค่ะ พี่เสือเป็นฉายาที่น้องลิงตั้งให้ไม่ใช่ชื่อจิงพี่เสือค่ะ
พี่เสือจะเป็นใคร สายนกว่ารอพี่เสือมาเฉลยเองดีกว่าเนอะ อิอิ  **11**

...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 08:02:07 AM »

5555+ อยากรู้จังว่าใช่คนเดียวกันไหม ส่วนตัวน้องลิงไม่รู้ว่า "พี่เสือ" เพื่อนพี่ตะวันเป็นใคร เเต่ถ้าบอกว่าคล้ายๆ "พี่เสือ" ของน้องลิงคงเป็นคนที่น่ารักเเละมีเสน่ห์มากกกกกกก ^^

ส่วนชื่อของพี่เสือ น้องลิงเป็นคนเเต่งฉายาขึ้นมาเองคะ ดูจากนิสัย หรือความหมายเเฝง เเล้วตั้งขึ้นมาตามความเหมาะสม (เหมือนๆกับพี่ทานอื่นๆ)

-ไว้ถ้าพี่เสือพร้อมเปิดตัว เรามาลุ้นกันนะคะ ว่าใช่คนเดียวกันไหม  41 41 41

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 09:13:28 AM »
น้องๆเอ้ยยยยย.....
เสือพวกนี่นะเสือสมิง

เสือทั่วๆไปต้องวิ่งไล่จับกวาง จับนก จะกินลิงก็ไม่ได้ปีนต้นไม่ลำบาก
แต่เสือสมิงแค่เผลออ้าปากหาว ทั้งกวาง นก ลิง ก็แย่งกันมุดหัวลงปาก
หวังว่าสมิงจะไม่ทันระวังแล้วงับหัวเข้าท้องไป อยากลงท้องเสือ

เฮ้ออออ.....โลกนี้ไม่เป็นธรรมกับจรเข้จริงเลย

**30** **30** **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 10:24:23 AM »

เสือทั่วๆไปต้องวิ่งไล่จับกวาง จับนก จะกินลิงก็ไม่ได้ปีนต้นไม่ลำบาก
แต่เสือสมิงแค่เผลออ้าปากหาว ทั้งกวาง นก ลิง ก็แย่งกันมุดหัวลงปาก
หวังว่าสมิงจะไม่ทันระวังแล้วงับหัวเข้าท้องไป อยากลงท้องเสือ

เฮ้ออออ.....โลกนี้ไม่เป็นธรรมกับจรเข้จริงเลย

555+ น้องลิงยังไม่เคยเจอ จระเข้เลยคะ ไม่เเน่น้าอาจมีเสน่ห์มากกว่าเสือสมิงก็เป็นได้

LemonSeed

• Newbie
  • *
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 05:47:40 PM »

ถ้าหากจะเปรียบพี่เสือคนนี้เป็น เสือสมิง ก็คงจะไม่ใช่ พี่เสือคนนี้ให้เกียรติ และน่ารักกับน้องๆ ทุกคน
โดยไม่เน้นรูปร่าง ไม่เกี่ยงหน้าตา ขอแค่น้องพกใจมาก็พอ **04**

เผลอๆ พี่เสือไม่ต้องอ้าปากเอง แต่บรรดากวาง นก ลิง รวมถึง ม้า ก็พร้อมมายืนเรียงแถวตรงหน้าให้พี่เสือจ้องมอง **11**
ยิ้มละมุน..ในสายลมหนาว ❄️❄️

^0^คุณหนูสายนก

• People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 22, 2017, 08:31:56 PM »

ถ้าหากจะเปรียบพี่เสือคนนี้เป็น เสือสมิง ก็คงจะไม่ใช่ พี่เสือคนนี้ให้เกียรติ และน่ารักกับน้องๆ ทุกคน
โดยไม่เน้นรูปร่าง ไม่เกี่ยงหน้าตา ขอแค่น้องพกใจมาก็พอ **04**

เผลอๆ พี่เสือไม่ต้องอ้าปากเอง แต่บรรดากวาง นก ลิง รวมถึง ม้า ก็พร้อมมายืนเรียงแถวตรงหน้าให้พี่เสือจ้องมอง **11**

หูยยยยย ม๊าาา ใจเยนนนน ปกป้องฝุดๆง่า ฟามร้ากเข้าตา  **34**
แต่นกไม่เกินเข้าปากง่ายๆนะ เพราะนกกัวม๊าาาาตบ 555
นกขอขี่หลังแทนล่ะกัน  **30**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^