ผู้เขียน หัวข้อ: ^^Saiinok HW^^ ส่งการบ้านเป็นชิ้นเป็นอันครั้งแรก ขอให้ชื่อตอนว่า "พี่ชายปริศนา"  (อ่าน 4338 ครั้ง)

kookoo

• Full Member
  • People Like This 8
อ่านไปยิ้มไป นึกถึงโมเม้นแบบนี้มาก อ่านแล้วอยากไปฟินกับน้องนกบ้างเลย  **02**

^0^คุณหนูสายนก

• Full Member
  • People Like This 65
  • "เป็นทุกอย่างให้เธอแล้ว แม้ว่าเธอไม่เคยเป็นอะไรกับฉันเลย ^^"
อ่านไปยิ้มไป นึกถึงโมเม้นแบบนี้มาก อ่านแล้วอยากไปฟินกับน้องนกบ้างเลย  **02**

ขอบคุณที่ชอบการบ้านนะคะ ถ้าพี่ต้องการความสวยนกคงต้องส่งพี่ป้ายหน้า แต่ถ้าพี่อยากได้ความฮา ก็คิดถูกที่มาป้ายนี้ นะคะ
 **34**
...ความสวยที่หนูมีน่ะพอไปวัดไปวา แต่ความฮาที่มีอ่ะ อันลิมิต...

"รับงานเที่ยว ทุกเพศนะคะ ชาย หญิง ทอม ดี้ เลส ได้หมดถ้าสดชื่น กั๊กๆ"
#บริการสไตล์สายฮา ทุกรีราาาเน้นความบันเทิง อรรถรสค่ะ!!!
#พี่อาจจะมาด้วยใบหน้าพาจิตดับ แต่หนูจะส่งพี่กลับพร้อมรอยยิ้ม ^^

ปล.สำหรับพี่ๆที่หางานแรงสายนกขออนุญาตผ่านนะคะ ^^