ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งดีดีที่ได้รับ ในวันนี้  (อ่าน 1387 ครั้ง)

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
สิ่งดีดีที่ได้รับ ในวันนี้
« เมื่อ: มกราคม 25, 2017, 04:39:03 PM »
ก่อนอื่นขอขอบคุณพี่ท่านนึงที่ให้กำลังใจ และความช่วยเหลือมาค่ะ เป็นการช่วยที่ทำให้ผ่านพ้นวิกฤตไปได้
และอีกอย่างที่นึกไม่ถึงคือพี่ท่านนี้ ติดตามเรา ทั้งข้อมูล ข้อความ การแสดงความคิดเห็นต่างๆของเราในเวปนี้
อารมณ์เหมือนเจอเนื้อคู่ (คหสต) ซึ่งไม่เคยคิด หรือคาดหวังเลยค่ะ ว่าจะได้รับความรู้สึกนี้จากพี่ที่ยังไม่ได้เจอกัน
แต่สามารถสัมผัสและรุ้จักกันผ่านข้อความได้ ทำให้เรารู้สึกดีได้มากมายเลยค่ะ ดีกว่าคนที่เราเคยเจอหรือเห็นหน้าซะอีก
อยากบอกทุกท่านที่มาอ่านนะคะ ว่า สิ่งไม่ดี ใช่ ว่า จะเข้ามาในชีวิตเราเสมอไป บางครั้ง สิ่งดีๆ ก้อกำลังเดินทางอยู่
และวันนึงเราจะได้พบกับสิ่งดีๆ ที่เรารอคอย หรือเกินความคาดหมาย ที่มาในเวลาที่เราอ่อนแอ ท้อแท้จริงๆค่ะ
ขอบคุณค่ะ พี่ ถ้ามาอ่านโพสนี้ อยากบอกว่า อยากเจอ อยากรุ้จัก และ อยากเห็นหน้า พี่ที่มาปลอบใจในเวลาที่ต้องการค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: สิ่งดีดีที่ได้รับ ในวันนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 09:15:21 AM »
   ทีดีๆ มีมาก็อย่าทุ่มเทใจ
ที่ไม่ดีมีเข้ามากอย่าเศร้าสุดใจครับ
ชีวิตเรามีดี ไม่ดีเข้ามาแบบนี้ไปตลอดนั่นแหละ
ปรับใจให้นิ่งที่สุดแล้วน้องจะรู้ว่านั่นคือวิธีรับมือกับทุกๆ สถานการณ์ได้เป็นอย่างดีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
Re: สิ่งดีดีที่ได้รับ ในวันนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:20:04 PM »
ดีใจด้วยครับ  ที่ผ่านสิ่งต่างๆไปได้ด้วยดี
ก็ขออวยพรให้คุณพบแต่สิ่งดีๆ ต่อไปในอนาคตครับ
ิอีกไม่กี่วันก็ปีใหม่จีนแล้ว ผมก็ขอให้เฮงๆ นะครับ

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 15, 2017, 11:18:37 AM »
ยินดีด้วยน่ะครับที่เจอคนดี ๆ
ขอให้สุขสมหวังน่ะครับ

^app gclub^