ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไม่อยากเจอกันจะหลอกให้นั่งรอเก้อทำไม??  (อ่าน 2974 ครั้ง)

Dreammergirl14

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
เคยมั้ย...เมื่อคุยกันแล้วบอกว่าเราหน้าตาธรรมดานะ รูปก็ส่งให้ดูก็บอกว่าโอเครับได้และนัดกันอย่างดิบดี เราทำงานเสร็จก็บอกว่าเดี๋ยวจะมาหา แต่สุดท้ายก็ไม่มาและเงียบไปเลยทั้งๆที่เราต้องนั่งรอตั้ง2-3 ชั่วโมง หากไม่ถูกใจหรือติดธุระ อะไรก็บอกกันตรงๆได้นี่ค่ะ

minimalzzz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 27
Re: เมื่อไม่อยากเจอกันจะหลอกให้นั่งรอเก้อทำไม??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 07:27:48 AM »
แล้วพี่เขาไม่ตอบเลยเหรอคะ ว่าทำไมมาไม่ได้ เลิกติดต่อไปเลยเหรอคะ แย่จัง  **12**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เมื่อไม่อยากเจอกันจะหลอกให้นั่งรอเก้อทำไม??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 09:08:37 AM »
   พี่เค้าโดนตีหัวชิงมือถือไปเลยติดต่อน้องไม่ได้ ขณะที่ญาติผู้ใหญ่เจ็บหนักด้วยครับ ให้อภัยเค้าเถอะ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:28:46 AM »
แล้วพี่เขาไม่ตอบเลยเหรอคะ ว่าทำไมมาไม่ได้ เลิกติดต่อไปเลยเหรอคะ แย่จัง  **12**

ใช่จ๊ะตอนสายๆยังคุยกันดีๆอยู่เลย แล้วยัดกันอย่างดิบอย่างดี ว่า 3 โทมงเค้าจะออกและสี่โมงเจอกันที่โรงแรมดุสิต(เพราะเราต้องมาประชุมที่นั่น) รอจนเกือบหกโมงก็ไม่เห็นมีวี่แววเลย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:30:35 AM »
   พี่เค้าโดนตีหัวชิงมือถือไปเลยติดต่อน้องไม่ได้ ขณะที่ญาติผู้ใหญ่เจ็บหนักด้วยครับ ให้อภัยเค้าเถอะ
ถ้าไม่อยากเจอกันก็สมควรที่จะบอกได้เราจะได้ไม่ต้องนั่งรอนะ นี่เรานั่งรอคิดว่าคงรถติดอยู่หรือทำธุระอยู่แต่ก็เงียบไปเฉยๆเลย งง มาก

minimalzzz

• **
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 10:37:43 AM »

ใช่จ๊ะตอนสายๆยังคุยกันดีๆอยู่เลย แล้วยัดกันอย่างดิบอย่างดี ว่า 3 โทมงเค้าจะออกและสี่โมงเจอกันที่โรงแรมดุสิต(เพราะเราต้องมาประชุมที่นั่น) รอจนเกือบหกโมงก็ไม่เห็นมีวี่แววเลย

อุ่ย มาประชุมที่รร ดุสิตเมื่อวานเหรอคะ เค้ามาวันนี้พอดี ถ้าเจอจะดักตีหัวให้นะคะ  **30**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 11:10:37 AM »
คนสมัยนี่้ความรับผิดชอบแย่มากๆ 

แค่บอกว่าไม่มาก็ไม่ทำ การสื่อสารก็มีหลายรูปแบบ

ไม่กล้าคุยตรงๆก็ส่งไลน์มาบอก คนรอจะได้ไม่ต้องเสียเวลารอ

Isme

• **
  • People Like This 24
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 01:31:54 PM »
นั่นสิคะ ถ้าจะไม่มา ก้อไลน์ ส่งข้อความมาก้อได้ ถ้าไม่กล้าโทรมาน่ะ จะได้รู้ว่าไม่มา และคนรอจะได้ไม่เก้อค่ะ
ยากนักหรอที่จะหาวิธีแจ้งว่าไม่มาน่ะ
โดนเมือนกันค่ะ วันนี้ นัด บ่าย ทักไลน์แต่มะวาน จนเช้าวันนี้ ไลน์ก้อไม่อ่าน ไม่ตอบ
และก้อโทรไปก้อไม่รับสาย อะไรก้านนน เปนแบบนี้กันไปหมด คือนัดแล้ว จะไม่มา ก้อวานบอกกันนิดนึง
เซงเป็ด จิงๆ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Monin_II

• Full Member
  • People Like This 115
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2017, 04:29:44 PM »
สงสัยพี่เค้าจะไม่แมนล่ะมั้งเนี้ย **25**

lovemedo

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 28, 2017, 02:45:39 PM »
คุณจะไปเอาอะไรกับพวกไม่เป็นสุภาพบุรุษ (เ้ย) พวกนี้
มันก็แค่หงี่ อยากเอาแต่คนสวยๆ นมโตๆ
ที่จริงผู้ชายจริงน่ะถึงแม้ผู้หญิงจะไม่สวยอย่างไรก็ต้องให้เกียรติ์กัน
นัดแล้วไม่สวยไม่มามันก็ไม่น่าคุยด้วยแล้ว