ผู้เขียน หัวข้อ: ยังไม่มีพี่ดูแล__แต่เจอพี่น่ารัก สปิริตสูง ที่ wlg ค่ะ ^.^  (อ่าน 1870 ครั้ง)

Chanel R.

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ตายแล้วๆๆๆ เผลอแปปเดียวนี่ปลายเดือนมกราคม 60 แล้วเหรอนี่ ยังทำอะไรไม่ success สักกะเรื่อง รวมทั้งหาพี่ดูแลก็ยังไม่ได้เลยค่ะ 555 แต่ๆๆๆๆๆ....ถึงยังไม่มีพี่มาดูแลเรา แต่เรายังโชคดี ที่ยังมีบุญเก่าอยู่นะเออ! บุญนี้ช่วยนำพาให้เจอพี่ดีๆ นิสัยน่ารักๆ แมนๆ และมีสปิริตสูง หลายคนอยู่น้าาาาา ซึ่งก็ไม่คิดว่าจะเจอด้วยซ้ำในโลกสีเทาบนเว็บบอร์ดแห่งนี้ แต่ดันเจอด้วยยยยยย

อยากเล่าาาาาาา.......จริงๆ อยากเล่ายาวๆ เพราะพี่แต่ละคนเค้ามีโมเม้นท์น่ารักๆ ให้เรานึกถึง และอมยิ้มได้เสมอค่ะ ^^ แต่เกรงว่าจะไม่มีคนอ่านนี่สิ เลยจะเล่าฉบับย่อที่สุดละกันนะคะ

เรื่องมีอยู่ว่า มีความจำเป็นเข้าขั้นหนักหนาเอาการอยู่เหมือนกัน เลยโพสหาพี่ดูแลระยะยาวค่ะ ที่คบกันได้นานๆ หน่อย แต่ดันกล้าไปกำหนดสเป็คพี่ดูแลแบบหลายข้อ นึกว่ามาหาแฟน 5555 (ก็ไม่ใช่มืออาชีพนี่ ไม่เคยมีกิ๊กด้วยสิ จะคบแบบไร้ความรู้สึก และคบแบบเงินแลกเซ็กส์ ก็คบไม่เป็นนี่คะ ขอมีความรู้สึกและเคมีตรงกันนิ๊ด นิสัยใจคอไปกันได้ด้วยสิ๊ ถึงจะคบแล้วสุขใจทั้งคู่ แฮ่! โคตรเยอะ!) และนอกจากกำหนดสเป็คพี่ดูแลแล้ว ยังโพสชัดเจนละเอียดยิบ เพื่อที่จะย่อเวลาเรียนรู้กันให้สั้นลง อารมณ์แบบ โตแล้วขี้เกียจคุยเยอะอ่านะ!

พอโพสไปปุ๊บบบบบ.....โอ้โหวววววววววววววว PM ฉ้านนนนนนนนนน แทบระเบิด มาครบ มาเต็มมาก หลายร้อยคนค่ะ เจอพี่ทุกรูปแบบ เหมือนที่น้องๆ ผญ. เจอนั่นแหละค่ะ คงไม่ต่างกันเนอะ  และก็คุยจนแทบตายกันไปข้างนึง 5555 ใครไม่โอเค ดูไม่น่ารัก ตัดทิ้งๆ เลย จนเหลือพี่ๆ ที่คิดว่าโอเค พี่ๆ เหล่านี้แหละ ที่น่าจะไปกันได้ เลยนัดเดทกันดูค่ะ

พอนัดเดทกัน นัดทั้งหมดน่าจะ 7-8 คนได้นะคะ มีไม่น่ารักด้วยนะ แต่ในที่นี้จะขอเล่าเฉพาะพี่ที่น่ารักละกันค่ะ เรื่องไม่ดีไม่อยากจำ ^^

Isme

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
ดี้ดีจังค่ะ ได้อ่านเรื่องดีๆ ขอบคุณนะคะ ก้อคิดเมือนกันว่าจะได้เจอ ได้รุ้จัก และมี พี่ดีๆ น่ารักๆ ที่มีอยุ่ในเวปนี้ เป็นผู้ดูแลกันคะ
ไม่ต้องรีบรักให้เต็มร้อย แต่ให้รักทีละน้อย อย่างเต็มใจ

Chanel R.

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
ดี้ดีจังค่ะ ได้อ่านเรื่องดีๆ ขอบคุณนะคะ ก้อคิดเมือนกันว่าจะได้เจอ ได้รุ้จัก และมี พี่ดีๆ น่ารักๆ ที่มีอยุ่ในเวปนี้ เป็นผู้ดูแลกันคะ

ยินดีค่าาา ขอให้ได้เจอพี่ที่ดี น่ารักๆ ดูแลเร็วๆ นะคะ ไม่แน่พี่เค้าก็อาจตามหาคุณ Isme อยู่ก็เป็นได้... สู้ๆ น้าาาาาาาา