ผู้เขียน หัวข้อ: เฮง เฮง เจอตัวเงินตัวทอง เต็มๆ  (อ่าน 1461 ครั้ง)

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
เฮง เฮง เจอตัวเงินตัวทอง เต็มๆ
« เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 08:20:39 AM »
 **11**       **11**

เจอภาพตัวเงินตัวทองมาเต็มๆในเว็บ เลยเอามาให้ดูกันแก้เครียด 55555555

เมื่อพลัดหลงเข้ามาก็ขอใช้โอกาสนี้ สวัสดีปีใหม่จีนค้าบบบบ
ซินเจี่ยยุเอี่ย ซินนี้ฮวดใช้ อังเปาตั่วตั่วไก๊ ค้าบบบบบบบบบบ
 **30**

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
Re: เฮง เฮง เจอตัวเงินตัวทอง เต็มๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 11:33:54 AM »
ที่หมู่บ้านผมนี่ออกมาเดินตามถนนบ่อยเลย

บางตัวใหญ่น้องๆจระเข้เลย เคยจะขับรถทับหลายครั้งแล้ว

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
Re: เฮง เฮง เจอตัวเงินตัวทอง เต็มๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 30, 2017, 12:53:48 PM »
ที่หมู่บ้านผมนี่ออกมาเดินตามถนนบ่อยเลย

บางตัวใหญ่น้องๆจระเข้เลย เคยจะขับรถทับหลายครั้งแล้ว

จริงครับ มันขุดรูอยู่ใต้บ้านผมเลยล่ะครับ
มันออกมาเดินเล่น นอนผึ่งแดดข้างน้ำตกเลย
ข้อดี งูเห่าหายหมด ไม่รุ้เกี่ยวกันมั๊ยแต่ไม่เจองูมาร่วมปีแล้ว

ในเว็บนี้ก็เช่นกัน หัวงูคงหายเรียบวุด เมื่อตัวเงินตัวทองสาวออกมาเผ่นพล่าน
 **30**

magnetmarantz

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 12:28:28 PM »
เจอบ่อยเหมือนกันครับ จะว่าไปแล้วมีอยู่ทั่วเมืองเลย
เอาเป็นว่าขอให้ที่เจอ มีความหมายในทางที่ดีละกันครับ

ส่วนที่ไม่ดี..ขอให้ไม่เจอ

kua12

• Sr. Member
  • People Like This 114
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 31, 2017, 12:50:02 PM »

จริงครับ มันขุดรูอยู่ใต้บ้านผมเลยล่ะครับ
มันออกมาเดินเล่น นอนผึ่งแดดข้างน้ำตกเลย
ข้อดี งูเห่าหายหมด ไม่รุ้เกี่ยวกันมั๊ยแต่ไม่เจองูมาร่วมปีแล้ว

ในเว็บนี้ก็เช่นกัน หัวงูคงหายเรียบวุด เมื่อตัวเงินตัวทองสาวออกมาเผ่นพล่าน
 **30**

เห็นด้วยครับ ตัวเงินตัวทองในนี้เยอะครับ ช่วงนี้ อิอิ