Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

น้ำตาจะไหลTT

<< < (2/3) > >>

Kanoam:
พี่มะลิ

แฟนมีคนใหม่อ๋อคะ  **01**

จับได้อะยัง ตามตบเลยเป่า อย่าได้ยอม เด่ว ชะนีนั่นมันก้อจะไม่มีบทเรียนไปทำชาวบ้านคนอื่นอีก  กรรมเวรกว่าจะตามทัน  เด่วน้องเป็นกองหนุน ไปด้วยเรยย **19** **19** **19**

marijung:
เค้าชื่อ มาริ อ่ะค่ะ **25** **25**ไม่ใช่ มะลิ อ่ะ **21** **21**

Older Sister:
อันผู้ชาย พายเรือ มะเขือเน่า
มักทำเรา อกหัก มากปัญหา
จงดึงใจ มีค่า เรากลับมา
มินำพา อย่าได้เจอ ชายใจลวง

กำลังใจมากมายให้ mari กับสาวๆหลายคน
ที่อยู่ในอารมณ์ประมาณนี้ทุกคนนะคะ

ใจเราอยู่กับเรา ดีที่สุด
ให้ไปแล้วแต่ไม่รู้คุณค่า
รีบดึงกลับมาอยู่กับเราดังเดิม
เตรียมพร้อมให้คนใหม่ที่รู้ค่าดีกว่า     **22**

puregirl:
ปล่อยให้ความเสียใจไหลไปกับน้ำตา...
อย่าไปเสียเวลาให้กับคนหลายใจ...

ว้ายยยย:
บอกเลิกก็ยังดีกว่า

เงียบหายไปเฉยๆนะคะ

เพราะเราจะอยากรู้ว่าคุณเป็นอะไร

แบบว่ามันค้างคาอ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version