ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง:คนที่คุณก้อรู้ว่าใคร ว่า ทำไมน่ารักแล้วรักไม่ได้!!  (อ่าน 1944 ครั้ง)

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
ช่วงนี้เศรษฐกิจซบเซา ธุรกิจกิ๊กก๊อกหางแถวของหนู เลยโดนผลกระทบเต็มๆ
แต่มาขอความช่วยเหลือทีไร พี่ๆก้อให้ความสนใจช่วยเหลือที่รวดเร็วเสมอ ขอบคุณพี่ที่น่ารักกก <3
และพี่ๆที่น่ารักทุกคนนั้นนน ปูนก้อขอลำเอียงให้กับพี่ ที่พิเศษหน่อยนะจ้าวคะ
 **01** แต่ในเมื่อน่ารักขนาดนี้ ทำไมถึงรักไม่ได้ล่ะจ้าวคะะ **12**

ขอมอบเพลงนี้ให้พี่ค่ะ น่าจะเจอกันมาตั้งนาน ก่อนที่เธอจะเป็นของใครรรร

อีกเพลง หลงรักคนมีเจ้าของ แอบมองอยู่ทู้กกกวันนนน

อีกเพลง ผิดที่เราเจอกันช้าไปปปป

อีกเพลง แอบรักอยู่ในใจ ไม่รู้จะบอกใคร ว่าฉันมีใจให้คนมีเจ้าของงง (แฟนคนอื่น วงมะลิ)
สรุปที่เพลงนี้จ้าวค่ะ  แค่ได้คิดถึงก้อเปนสุขใจจ **11**

ขอบคุณมิตรภาพ ความเปนห่วง ความใส่ใจ และสิ่งดีๆที่ทำให้ปูนตลอดตั้งแต่รู้จักกันมานะคะ

พี่บอกว่าทำให้เพราะ โทษฐานที่รู้จักกัน .. ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  : )))))))

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
 **21** แอบเศร้าด้วยคน  **37**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

_Poon_

**21** แอบเศร้าด้วยคน  **37**

เศร้าอารายยจ้าวคะะ **02**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
สาวๆส่งแบบนี้ให้ผมประจำ.....
แต่เขาทำแบบคน"ปรกติ"  เขาส่งกันลับๆ...

หนูปูนนี่โวยวายออกสื่อเลยน้าาาาาา.....

**11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_Poon_

ขี้โวยวายย 55 มีพี่ชอบว่าปูนว่าเจ้าชู้ เลยอยากบอกให้รู้ ไม่ได้เจ้าชู้เงียบๆจ้าวค่ะ **11**

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ขี้โวยวายย 55 มีพี่ชอบว่าปูนว่าเจ้าชู้ เลยอยากบอกให้รู้ ไม่ได้เจ้าชู้เงียบๆจ้าวค่ะ **11**
อย่าไปเชื่อที่เขาว่าครับ
มันแค่เป็นผลจากที่เรา มีเสน่ห์มากกกกกก  แต่  ความยับยั้งชั่งใจ"ปรกติ" คราบบบบ...

อันนี้ผมก็โดนกล่าวหาบ่อยครับ...เฮ้อ...
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

_Poon_

ไม่เชื่อ ต้องพิสูจน์ ..
หมายถีง ทุกๆเรื่องนะจ้าวคะ **11**

tawans

ไม่เชื่อ ต้องพิสูจน์ ..
หมายถีง ทุกๆเรื่องนะจ้าวคะ **11**

ของผมนะครับใส่เข้าในของหนูปูนได้ฟิดพอดี.....เชื่อปะ.....
 **11**

_Poon_

ของผมนะครับใส่เข้าในของหนูปูนได้ฟิดพอดี.....เชื่อปะ.....
 **11**
ใส่ใจเหรอจ้าวคะ ของปูนว่างทั้ง 4ห้อง พี่ตะวัน จะใส่คนเดียวหมดเลยหรือจ้าวคะ **11**

tawans

**11**
ใส่ใจเหรอจ้าวคะ ของปูนว่างทั้ง 4ห้อง พี่ตะวัน จะใส่คนเดียวหมดเลยหรือจ้าวคะ **11**

ใจผมไม่มี โดนสาวๆรุมทึ้งรุมยึดไปหมดแล้ว....
เจอตัวหนูเมื่อไหร่จะเอานิ้วชี้ยัดรูจมูก....
รับรองฟิดพอดี  555