ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นเว็บยังไง  (อ่าน 1075 ครั้ง)

D.VA

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
เป็นเว็บยังไง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 03:13:26 PM »
คิดว่าสาวๆที่มาเว็บนี้คือส่วนมากเดือดร้อน ก้เลยมาหาทางลัดเอาเเบบนี้ เว็บนี้ มองเเล้วก้เหมือนทางออกเเบบขอไปที เเต่พอมองอีกทีก้คือทางตัน เราเองก้เข้ามาหาทางออกในเว็บนี้ ตั้งเเต่โพสมาเจอ จ้างนัว หนึ่งครั้ง เราก้เฝ้าโพสเเละก้ เเอดไปตามไอดีพี่ๆที่ทิ้งไว สรุปเท่ากับการเสียเวลา เราอาจจะไม่เจอตะกวด ก้จริง เเต่เรา ก้ หาคนมาจ้างยากเย็นเหลือเกิน เราต้องคุยกับคนหลายๆคน ส่งรูปไป มากมายจนน่ากลัว เราก้ไม่ได้เศร้าอะไรเลยขอมา ที่ห้องนั่งเล่น เราคิดว่า สาวๆ ที่กำลังเดือดร้อน ควรรีบหาที่พึ่งพิงเช่นการงานเเละการก้าวหน้าในหน้าที่การงาน พี่ๆที่เราเเอดไปก้มีเเปลกบ้าง ปกติบ้าง บางคนก้ยังไม่ทันให้เงินเราหรอก เเต่ก้ขอดูรูป เห็นชุดชั้นในซะเเล้ว ในนี้ก้มีพี่ๆที่เข้ามาจ้างนิดหน่อย เเต่มาหาเสดหาเลยหาอาหารตาซะเป็นส่วนใหญ่ พี่บางคนเราก้ตามใจเเล้วน้ะ อยากได้รูปแบบไหนอะไร เเต่ ถ้าไม่เปกก้ควรที่จะบอกน้องตรงๆ ไม่ใช่มัวเเต่ขอรูปเพิ่ม เหนนั่นนิดนี่หน่อย ถามราคา  เเล้วเมื่อราคาน้องๆสูงไปก้ควรต่อรองดีๆ หรือ ปฎิเสธดีๆ ถ้าไม่เห็นว่าน้องๆมีเกียติ ก้ให้เห็นกับ ศักศรีของตัวเอง ก้ไม่ได้จะเข้ามาเขียนไรยาวๆ หรอก เเต่มันพลาดยาวออกมาเอง5555ใครมีคำเเนะนำดีๆ นำมาตักเตือนกันให้สังคมดีขึ้น เราก้ยินดีรับฟัง เเต่ ก้อดห่วงใย สาวๆ ในนี้ไม่ได้ เพราะเว็บไม่ใช่ทางออกที่ดีเลย เเล้วก้ไม่ใช่เเค่สาวๆที่น่าห่วง เป็นห่วงพี่ที่ดีๆด้วย เพราะในนี้ก้มีมากมายเลย ตะกวดสาว เเละตะกวดชาย ผญ นิสัยไม่ดี ผช นิสัยไม่ดี ฉนัน คนดีๆที่รู้ตัวว่าตัวมีดีรึที่เเน่ใจว่าตนนั้นไม่ตะกวดเเน่นอน ระวังตัว เเละรักษาตัว รวมถึงสุขภาพ กันดีๆน้ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: เป็นเว็บยังไง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:08:55 PM »
      พี่ว่าในทุกที่ย่อมมีทั้งที่ดี และไม่ดี ทั้งที่เราชอบและไม่ชอบ ถูกใจและไม่ถูกใจครับ
น้องๆ ในนี้หลายๆ คนได้พี่ๆ ช่วยให้ผ่านพ้นความลำบาก แต่บางคนก็โดนหลอก โดนเอาเปรียบ
พวกพี่ๆ ก็เช่นกัน โดนน้องหลอกเอาเงิน หลอกให้ไปหา ให้จ่ายแต่หาทางบ่ายเบี่ยงไม่ทำตามข้อตกลง.....

คนที่จะอยู่ที่นี่จึงต้องระมัดระวังตัว และมีวิธีพิจารณาคนที่เราติดต่อด้วยซึ่งทางเวปก็เขียนแนะนำไว้
หรือบางทีคนที่โดนเอาเปรียบ หลอกลวงก็มาเล่าให้ฟัง เราก็ควรอ่านไว้ด้วยเช่น น้องๆ ต้องคิดว่าถ้าพี่ๆ
มาขอรูปที่โป๊ เปลือย หรือไม่สุภาพ ให้คิดไว้ก่อนเลยว่าพี่พวกนี้ไม่มาจ้างแน่ หรือน้องๆ ที่ให้พี่ๆ โอนก่อน
จะอ้างอะไรก็ตาม ส่วนมากมักหนีหายหลังจากได้เงิน หรือ....น้องๆ ที่รับงงงาาน แล้วรับค่าจ้างทีหลัง
ก็มีโอกาสโโนเบี้ยวได้ ดังนั้นก่อนจะทำอะไร ให้คิดเป็นขั้นเป็นตอน แล้วทำตามขั้นตอนที่ปลอดภัยนั้นครับ

คนที่นี่ได้เจอคนดีๆ ถูกใจกันก็มากครับ เราควรระวังแต่อย่าถึงระแวงเกินไป และอย่าประมาท ห้ามคิดว่า
เราไม่โกงใคร เค้าคงไม่โกงเรา ไม่ได้นะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

minimalzzz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 05:30:43 PM »
เราว่าเรากลับได้เจอทั้งพี่ชายและเพื่อนๆหญิงที่น่ารัก และใจดีนะคะ เราสามารถเลือกคบได้ค่ะ แต่มีสติ เราขอความช่วยเหลือก็มีพี่ใจดีมาให้คำแนะนำ ใครมาไม่ดี เราก็แค่เงียบใส่
คนดีในที่นี้ยังมีอยู่นะคะ  41
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 08:09:15 AM »

ต้องเข้าใจนะครับว่า พี่ดีๆในนี้มีอยู่จำนวนหนึ่ง แต่จะน้อยกว่าจำนวนความต้องการของน้อง ส่วนมากพี่เค้าหาเวลาว่างยากเต็มที ไม่มีเวลามาตื้อตามขอรูปโป๊สักเท่าไหร่

และส่วนมากเวลาที่พี่เค้ามี ก็จะมีน้องๆประจำคอยจองอยู่

หากอยากได้เจอคนดี แนะนำว่า สละเวลาเข้ามาบ่อยๆ เข้ามาพูดคุย ค่อยๆศึกษาหาพี่ที่ถูกใจ อย่ารอถึงเวลาเดือดร้อนจวนตัวแล้วค่อยนึกถึง WLG ถ้าเป็นแบบนี้ ก็จะเจอแบบที่น้องเจอนั่นแหละครับ

มาให้กำลังใจครับ

TiVA

• People Like This 68
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 08:28:00 AM »
เจอแต่น้องด่วนๆ ดูแล 25000 เจอแล้วให้จ่ายเลย
นี่ยอมแพ้ครับ
 **08**

_Poon_

• People Like This 681
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 10:19:13 AM »
เจอแต่น้องด่วนๆ ดูแล 25000 เจอแล้วให้จ่ายเลย
นี่ยอมแพ้ครับ
 **08**
**06** รอต่อคิวเจอลุงปอบอยู่นะจ้าวคะ

_Poon_

• People Like This 681
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2017, 10:23:42 AM »
พี่น่ารักเยอะค่ะ ไม่น่ารักก้อเยอะ เลือกคุยเฉพาะที่เรารู้สึกว่าพี่เค้าน่าจะโอเคดีกว่าค่ะ

กับคนบางคน ปล่อยผ่านได้ ปล่อยไปเลยค่ะ ไม่ต้องนึกเสียดาย
เชื่อความรู้สึกแรกของตัวเอง ดีที่สุดค่ะ
ขอให้ได้เจอพี่ที่น่ารักเร็วๆนะคะ **36**