ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส่งการบ้าน : หาพี่พาไปดู Fifty shades Darker  (อ่าน 1688 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
น้องส่งการบ้าน : หาพี่พาไปดู Fifty shades Darker
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:19:09 AM »
 **02**

มิ้นนะคะ มาส่งการบ้านงานนัวดูหนังครั้งแรก

งานนี้คืออยากไปดูหนังค่ะ รอมานานแล้วเรื่องนี้ ไหนๆจะไปแล้วก็เลยประกาศหาพี่พาไปดู
แต่ก้ไม่มั่นใจว่าถ้าประกาศว่าไปดูเฉยๆ มีค่าขนม 1000 นึง จะมีใครไปด้วยรึเปล่า
ก็เลยให้นัวเบาๆได้ค่ะ (นัวแบบลูบคลำไม่โจ่งแจ้งมาก) อันนี้ไม่ได้หวงตัวนะคะ คืออายคนข้างๆ ถ้าเค้าเห็น 55

หลังจากที่ได้ pm ถล่มทลายมาก 20 กว่าคนได้ ก็เลือกพี่คนนึงไปดู ด้วยกัน ขอเรียกว่าพี่บี
เพราะพี่เขาแปลกดี บอกว่าไม่ต้องส่งรูป เขาตั้งใจไปดูหนังเฉยๆ เราก็โอเค สบายใจเลย

วันเจอกันพี่บีก็มาก่อนเวลานัดค่ะ ก็เจอกันทักทาย ลุคดูเป็นผู้ใหญ่สุภาพดี ละพี่เขาก็พาไปจองตั๋วหนัง
ถามมิ้นว่าอยากได้แบบไหน มิ้นเลยบอกตามใจพี่เลยค่ะ พี่เขาเลยเลือกแบบอัพเกรดจากธรรมดาไปขั้นนึง
ซึ่งดีมากเพราะที่นั่งโซนนั้นด้านหลังติดกำแพง แล้วด้านข้างก็ไม่มีคนเลยยยย ทั้งแถวนั่งกันอยู่ 3 คน (เปลี่ยวสุดๆ)

พอได้ตั๋วแล้วพี่บีก็พามิ้นไปทานข้าวค่ะ จริงๆตกลงกันแค่ดูหนัง แต่พี่เขาถามว่าอยากกินข้าวด้วยมั้ย ก็เลยตามนั้น
ทานข้าวเสร็จ ก็ใกล้เวลาหนังฉาย เดินไปเข้าโรงหนัง ที่นั่งกว้างมากก นั่งแล้วว่างกระเป๋าไว้ข้างๆได้สบายเลย
ก่อนหนังฉายก็กอดแขน ซบพี่บีนิดหน่อย คือเกรงใจค่ะ พี่เขาบอกว่าเป็นคนมีสมาธิเวลาดูหนัง เลยกลัวเขารำคาญ

พอหนังฉายแรกๆก็ต่างคนต่างนั่งดู นางเอกพระเอกหุ่นดีมากก สักพักก็นั่งจับมือกัน ละพี่บีก็เอามือมาลูบขามิ้น
ก็ลูบอยู่สักพักละก็แค่นั้น เลยคิดในใจ โอเค พี่เค้าคงตั้งใจดูหนัง

แต่พอนั่งดูไปกลางๆเรื่อง พี่เขาคงจะอินกับหนัง ก็เลยรุกหนักขึ้นกว่าเดิม มิ้นก็ปล่อยเลยตามเลย
ฟินมากค่ะ ในจอก็ฟิน นอกจอก็ฟิน  **02** //แล้วตอนแรกที่พี่บีบอกว่าตั้งใจไปดูหนังเฉยๆล่ะ  **12**

หนังจบก็เดินเล่นกันอีกสักพัก แล้วพี่บีก็ใจดีขับรถมาส่งมิ้นแถวบ้านค่ะ
จบละค่ะ เป็นประสบการณ์ที่ดีมาก ตอนแรกนึกว่าจะโดนหลอกแล้ว เพราะพี่บีไม่ขอรูปเลย

เพิ่งเคยเขียนครั้งแรก ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยค่ะ

อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: น้องส่งการบ้าน : หาพี่พาไปดู Fifty shades Darker
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:24:30 AM »
เข้ามาดู
 **06**

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: น้องส่งการบ้าน : หาพี่พาไปดู Fifty shades Darker
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 02:26:03 PM »
ยินดีด้วยนะครับ ที่โชคดีเจอพี่ที่น่ารัก  41  41
A Whiter Shade of Pale