ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วน !! น้องๆ ผู้หญิงครับ เรื่องการรวมตัวกันเพื่อป้องกัน ตะกวด ครับ  (อ่าน 8922 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • Hero Member
  • People Like This 10099
    • WELOVEGIG
การโพสต์ประจานในนี้เว็บนี้ welovegig.com

มีผลในเรื่องกฎหมายครับ

แอดมินขี้เกียจไปเป็นพยานใาลครับ

จึงไม่สามารถให้ลงชื่อ นามสกุล เบอร์ ทะเบียนรถ ได้

ทั้งที่ใจจริง ต้องการจะประจานคนเลวอย่างมากครับ

ดังนั้น

แอดมินสร้างกรุ๊ปในเฟซบุ๊คมาครับ

เพื่อให้ช่วยกันประจานเหล่าตะกวดทั้งหลายกันครับ

น้องๆ ที่เข้ามาเล่นใหม่จะได้ไม่โดนรังแก

*** ขอสงวนสิทธิเฉพาะผู้หญิงนะครับกรุ๊ปนี้ ***

ขั้นตอน

1.เอา Login ที่เล่นในเว็บนี้ปัจจุบัน PM มาครับ

1.1 แจ้ง Email ของเฟซบุ๊คที่ใช้อยู่  จากนั้น Admin จะแอดไปครับ

1.2.หรือ แอด admin มาครับ http://www.facebook.com/profile.php?id=100003919189300

หลังจากแอดมา กรุณา Pm มาด้วยครับว่า ใช้ชื่ออะไรแอดมาครับ

2.Admin จะ invite เข้า"กรุ๊ปลับ"เพื่อเข้ามาประจานตะกวดด้วยกัน

3.ถ้าดูแล้วเหมือนเป็นผู้ชายปลอมตัวมา จะไม่ invite + block ทิ้งทั้ง user ใน Facebook และ ใน Welovegig

*** ขอสงวนสิทธิเฉพาะผู้หญิงนะครับกรุ๊ปนี้ ***

ปล.ไอเดียดีๆนี้เกิดมาจาก user Date-and-Some ต้องขอขอบคุณไว้ ณ ที่นี้ครับ

admin

• Administrator
  • Hero Member
  • People Like This 10099
    • WELOVEGIG
 **04**

สาวๆ เข้ามาแชร์ข้อมูลกันหน่อยครับ