ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาอากาศเยนๆ มีอารมณ์อยากกันบ้างมั้ยคะ  (อ่าน 2663 ครั้ง)

_Poon_

• Full Member
  • People Like This 681
เวลาอากาศเยนๆ มีอารมณ์อยากกันบ้างมั้ยคะ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 08:08:15 PM »
ไม่รู้ว่าใครเป็นบ้าง เวลาอากาศดีๆ รู้สึกมีอารมณ์อยาก เดินเล่น ช้อป ชิว ชิม เปนพิเศษ
และก้ออยากมีคนพิเศษเปนของตัวเองด้วย อากาศเยนๆแบบนี้ จะกอด จะกก อย่างดี
ให้แม่ไก่ตกงานไปเลยยย **30** **30** **30**

EdBrown

• People Like This 9
Re: เวลาอากาศเยนๆ มีอารมณ์อยากกันบ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 08:30:40 PM »
เป็นครับ อากาศดีวันหยุดมีนัดจะไปเดินเล่น ช็อป ชิล และ สุดท้าย ชิม แต่มีเหตุแทรกซ้อน อด ซะงั้น

น้องปูนยังไม่มีพี่ไปเดินเล่น ช็อป ชิล และ ชิมหรอครับ
Start over!!

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
Re: เวลาอากาศเยนๆ มีอารมณ์อยากกันบ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 08:44:51 PM »
อากาศเย็นๆทีไร มีอารมณ์ทู้กที มิใช่อารมณ์อย่างนั้นนะ อารมณ์อยากนอนน่ะ อิอิอิ  **35**  **35**  **35**
A Whiter Shade of Pale

_Poon_

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:35:22 PM »
เป็นครับ อากาศดีวันหยุดมีนัดจะไปเดินเล่น ช็อป ชิล และ สุดท้าย ชิม แต่มีเหตุแทรกซ้อน อด ซะงั้น

น้องปูนยังไม่มีพี่ไปเดินเล่น ช็อป ชิล และ ชิมหรอครับ
มีไปชิมกันมาจ้าวค่ะ .. หมายถึงขนมนะจ้าวคะะ **11**

_Poon_

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 11:36:09 PM »
อากาศเย็นๆทีไร มีอารมณ์ทู้กที มิใช่อารมณ์อย่างนั้นนะ อารมณ์อยากนอนน่ะ อิอิอิ  **35**  **35**  **35**
ฝันดีจ้าวค่ะ **35**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 12:22:15 AM »
ถ้าอากาศเย็นๆเพราะฝนตกหนะ ได้ฟีลค่ะ อิอิ
แต่ถ้าเย็น เพราะอากาศหนาวมากๆ หรืออากาศติดลบงี้ ม่ายมีอารมณ์อะ หนาวเกิ้น ผช.แข็งและหดหมด 55555

**25**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 12:24:44 AM »
ว้ายยย ลืมอ่านมู้ดีดี ( ดูแต่หัวข้อ 5555)
ตอบออกนอกเรื่องไปเลย ง้อววววว ~

**25**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

_Poon_

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 12:54:20 AM »
ว้ายยย ลืมอ่านมู้ดีดี ( ดูแต่หัวข้อ 5555)
ตอบออกนอกเรื่องไปเลย ง้อววววว ~

**25**
ตามนั้นแหละจ้าวค่ะ 555555
ไม่รู้จะมีพี่ชายมาแก้ต่างบ้างมั้ย ว่าเวลาหนาวจะหดจิงเป่าา **11**

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 02:27:54 AM »
Sex is (not) in my passion. LoL

**38**

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 02:48:34 AM »

_Poon_

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 09:11:57 AM »
55555555555555555555

สายชล

• People Like This 22
  • เลิฟ is FUCK !! รัก is FAKE !!
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 12:48:36 PM »
หนูเปียกปูนไปเดินเล่นชิลๆกับลุงชาร์ลไหมครับ อากาศแบบนี้ลุงชอบเดินเล่น **34**
จงอย่าอิจฉาคนอื่น แต่จงใช้ชีวิตให้คนอื่นอิจฉา

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 04:20:22 PM »
อากาศเย็นๆ มีคนควงแขน เดินเล่น หรือ นอนกอด นอนคุย นุ้งนิ้งๆ คงดีค่ะ
อากาศแบบนี้ ทำให้คนขี้เกียจค่ะ ขี้เกียจลุก จากเตียง ขี้เกียจตื่น ออกจากที่นอน
แต่ที่แน่ๆ อยากไปทำบุญค่ะ อยาก ทำบุญ กรวดน้ำ อุทิศ ส่วนกุศล อโหสิกรรม
ให้เจ้ากรรมนายเวร หรือ แผ่เมตตา ให้คน ที่เคย ทำให้เราร้องไห้ค่ะ (ดราม่าซะและ) ไปดีกว่า
รักษาสุขภาพด้วยค่ะ ลมแรง อากาศเปลี่ยน ห่วงใย ทุกคนนะคะ

_Poon_

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 05:08:12 PM »
หนูเปียกปูนไปเดินเล่นชิลๆกับลุงชาร์ลไหมครับ อากาศแบบนี้ลุงชอบเดินเล่น **34**
ลุงมาชวนคนใจง่าย เด่วไม่ปฎิเสธนะจ้าวคะ **11** **10** **37**

_Poon_

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2017, 05:09:43 PM »
อากาศเย็นๆ มีคนควงแขน เดินเล่น หรือ นอนกอด นอนคุย นุ้งนิ้งๆ คงดีค่ะ
อากาศแบบนี้ ทำให้คนขี้เกียจค่ะ ขี้เกียจลุก จากเตียง ขี้เกียจตื่น ออกจากที่นอน
แต่ที่แน่ๆ อยากไปทำบุญค่ะ อยาก ทำบุญ กรวดน้ำ อุทิศ ส่วนกุศล อโหสิกรรม
ให้เจ้ากรรมนายเวร หรือ แผ่เมตตา ให้คน ที่เคย ทำให้เราร้องไห้ค่ะ (ดราม่าซะและ) ไปดีกว่า
รักษาสุขภาพด้วยค่ะ ลมแรง อากาศเปลี่ยน ห่วงใย ทุกคนนะคะ

รักษาสุขภาพด้วยจ้าวค่าา **34**

Jay Chou

• Newbie
  • *
  • People Like This 12
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:50:48 AM »
วาเลนไทน์นี้สนใจไปกับพี่เจไหมฮะ หนาวกำลังดี

_Poon_

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 11:44:21 AM »
วาเลนไทน์นี้สนใจไปกับพี่เจไหมฮะ หนาวกำลังดี
เตือนละนะจ้าวคะ ว่าใจง่ายมากๆ **11**