ผู้เขียน หัวข้อ: หายกันไปไหนหมด  (อ่าน 2293 ครั้ง)

rr1

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 24
หายกันไปไหนหมด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 07:48:45 AM »
มาไล่อ่านเมื่อกี้ เห็นชื่อกระทู้คล้ายๆที่ตั้งชื่อกระทู้นี้ เห็นรายชื่อสมาชิกที่มากมาย เห็นจำนวนกระทู้เพียบในหนึ่งสัปดาห์ที่ผ่านมา
ดูแล้วไม่น่าเชื่อว่าจะเป็นเหมือนชื่อกระทู้นี้
คิดว่าบางทีพี่ๆที่มีศักยภาพคงลดน้อยลงเนื่องจาก
พี่ๆจับคู่ได้แล้ว
น้องๆที่หันมารับจ้างเที่ยวมากขึ้น
พี่ๆอิ่มตัว
น้องๆเชี่ยวมากขึ้น(ชำนาญ+เขี้ยว)
พี่ๆเบื่อ
น้องๆระวังตัวมากขึ้น
มีอีกต่างๆนานา.......
ขณะเดียวกันก็เห็นน้องๆโปรไฟล์ดี หน้าตาดีเข้ามามากมาย
ส่วนพี่ๆเก่าๆก็กลับเข้ามาในชื่อต่างๆ
กระทู้ถ่ายภาพนางแบบดูมีกระแสรับ
แต่......
ก็รุ้สึกว่ามีหลายสิ่งที่หายไปจากเว็บนี้เช่นกัน
ผมเข้าเว็บมาเพราะไปเสิร์จคำแล้วบังเอิญเจอเว็บนี้เลยส่องมาระยะยาว จนตัดสินใจสมัคร
ตั้งแต่สมัครมีโอกาสได้เจอน้องๆบ้าง พี่บางคนบ้าง โดยเฉพาะ วาเลนไทน์ มักได้มีโอกาสใช้เวลากับน้องๆน่ารัก
แต่วาเลนไทน์ค่ำวันนี้คงนั่งทานข้าวคนเดียวแหงๆคิดแล้วอยากบอกว่า........
หายกันไปไหนโม๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
5555

กระทู้นี้ไม่มีอะไรแค่มาบ่นเป็นเพื่อนคนเหงาทั้งหลายครับ
สุขสันต์วันวาเลนไทน์นะครับทุกๆท่าน

บัวบุรา

• Hero Member
  • People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
Re: หายกันไปไหนหมด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 09:41:24 AM »
เข้ามาเป็นเพื่อนค่ะ 555
วาเลนไทน์แจนก้อทำงานแล้วกลับบ้านนอนเหมือนกัน
แต่แจนไม่เหงาค่ะ 
ปีที่แล้วชีวิตแจนเปลี่ยนพอสมควร
เปลี่ยนงาน  เปลี่ยนที่อยู่ พร้อมๆกัน
ตั้งแต่ปักหัวไปคอนเซนเทรท กับสองเรื่องนี้
วันนึงแจนก้อพบว่า แจนลืมเหงาไปแล้วจริงๆ
แม้กระทั้่งเพื่อนๆ แจนทำได้แค่เพียงคุยไลน์
ไม่ว่างไปเจอเท่าไหร่ นานๆไป ตจว ด้วยกันที

บางที ถ้าชีวิตเราพอใจและมองหาความสุขได้จากสิ่งที่มี
เลิกรอในสิ่งที่พยายามเท่าไหร่ก้อไม่เกิด
บางทีเราจะพบว่า ความสุขมันหาง่ายนิดเดียวเองนะคะ

เอาใจช่วยคนเหงาทุกคนบนโลกนี้นะคะ
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

rr1

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 09:55:26 PM »
เข้ามาเป็นเพื่อนค่ะ 555
วาเลนไทน์แจนก้อทำงานแล้วกลับบ้านนอนเหมือนกัน
แต่แจนไม่เหงาค่ะ 
ปีที่แล้วชีวิตแจนเปลี่ยนพอสมควร
เปลี่ยนงาน  เปลี่ยนที่อยู่ พร้อมๆกัน
ตั้งแต่ปักหัวไปคอนเซนเทรท กับสองเรื่องนี้
วันนึงแจนก้อพบว่า แจนลืมเหงาไปแล้วจริงๆ
แม้กระทั้่งเพื่อนๆ แจนทำได้แค่เพียงคุยไลน์
ไม่ว่างไปเจอเท่าไหร่ นานๆไป ตจว ด้วยกันที

บางที ถ้าชีวิตเราพอใจและมองหาความสุขได้จากสิ่งที่มี
เลิกรอในสิ่งที่พยายามเท่าไหร่ก้อไม่เกิด
บางทีเราจะพบว่า ความสุขมันหาง่ายนิดเดียวเองนะคะ

เอาใจช่วยคนเหงาทุกคนบนโลกนี้นะคะ

ความสุขอยู่ใกล้แค่หัวใจ
สุขสันต์วันวาเลนไทน์ครับ

minimalzzz

• **
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:01:22 PM »
สุขสันต์วันวาเลนไทน์ค่ะ ใช้ชีวิตปกติเหมือนเป็นวันธรรมดาวันนึง แล้วก็ชินไปเอง  **25**
รักตัวเองก็ถือเป็นความรักดีๆในวันวาเลนไทน์นะคะ
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

rr1

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:06:01 PM »
สุขสันต์วันวาเลนไทน์ค่ะ ใช้ชีวิตปกติเหมือนเป็นวันธรรมดาวันนึง แล้วก็ชินไปเอง  **25**
รักตัวเองก็ถือเป็นความรักดีๆในวันวาเลนไทน์นะคะ

ม่ายๆๆๆ ม่ายเห็นด้วย
ทุกวันคือ วันที่พิเศษครับ
5555

minimalzzz

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:25:42 PM »

5555

เพราะมีคนรักรึป่าวคะ ถึงได้พิเศษทุกวัน อิจฉา  **12**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

rr1

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:28:57 PM »

5555

เพราะมีคนรักรึป่าวคะ ถึงได้พิเศษทุกวัน อิจฉา  **12**

มีแต่ถูกลักครับ
555

minimalzzz

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 10:45:31 PM »

5555

มีแต่ถูกลักครับ
555

ลักแบบจำเลยรักปะคะ ..กักขังฉันเถิดกักขังไป...
พาไปขังไว้ที่กระท่อมปลายนา ตามประสาละครตบจูบ  **34**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:26:39 PM »
สรุปแล้วพี่ rr1 มีสาวแก้เหงาวันวาเลนไทน์มั๊ยครับ...

เข้าเวปผลุบๆโผล่ๆ เหมือนกัน

มีพี่ๆ จุดธูปเรียกก็เข้ามาบ้าง

**25**

rr1

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 10:07:58 PM »
สรุปแล้วพี่ rr1 มีสาวแก้เหงาวันวาเลนไทน์มั๊ยครับ...

เข้าเวปผลุบๆโผล่ๆ เหมือนกัน

มีพี่ๆ จุดธูปเรียกก็เข้ามาบ้าง

**25**

55555
ยุ่อยุธยา ติดต่องาน มีแต่วัดจิหาสาวได้ที่ไหน
เดินไปเดินมามีแต่หลวงตาแก้เหงา โธ่
 **14**