ผู้เขียน หัวข้อ: เที่ยวกับน้องมือใหม่....  (อ่าน 3650 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: เที่ยวกับน้องมือใหม่....
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:22:33 PM »
น้องจ้างเที่ยวน่ารักยังมีเข้ามาเรื่อยๆ...ให้พี่เป็นด่านหน้านะครับ

บ่มดีๆ จะตามไปครับ

**11**

งงอะดิ

• Full Member
  • People Like This 69
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 08:17:37 AM »

แสดงว่าน้องคนนี้ต้องน่ารักจริง
คนไหนน้าาาาาาาา อยากรุ้กสะแล้ว

_Poon_

• People Like This 681
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 10:13:50 AM »
ดีจัง ได้เจอน้องที่ น่ารัก แถม ยังซิง หายากนะน้องวัยใส แถมอยู่ในเวปนี้ด้วย
ถ้าไม่ใช่พี่กัปตันเขียนปูนจะไม่เชื่อเลย แต่ระดับเทพเซียนมาเขียนการันตีเอง
ต้องให้เครดิตความน่าเชื่อถือสุดๆ **34**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 02:07:56 PM »
ดีจัง ได้เจอน้องที่ น่ารัก แถม ยังซิง หายากนะน้องวัยใส แถมอยู่ในเวปนี้ด้วย
ถ้าไม่ใช่พี่กัปตันเขียนปูนจะไม่เชื่อเลย แต่ระดับเทพเซียนมาเขียนการันตีเอง
ต้องให้เครดิตความน่าเชื่อถือสุดๆ **34**

พี่ว่าความน่าเชื่อถืออยู่ที่ตัวน้องมากกว่าครับ
พี่ก็เขียนตามที่เจอและรู้สึกได้ และก็คงไม่มีผลอะไรมั้ง
เพราะน้องรับแค่งานเที่ยวเท่านั้น ขอบคุณสำหรับเม้นนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Monin_II

• People Like This 115
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:46:14 PM »
การบ้านดีดีแบบนี้ไม่ได้เห็นมานาน
มีการบ้านแบบนี้ ก็เป็นกำลังใจให้น้องจ้างเที่ยว
ว่ายังมีพี่ดีดีรอช่วยอยู่ งานจ้างเที่ยวจะได้คึกคัก
พี่ๆจะได้สนใจมาจ้างน้องงานเที่ยวมากขึ้นด้วย

ว่าแต่ว่าสรุปพี่กัปตันดูหนังรู้เรื่องหรือเปล่าคะ??
น้องคงดูน่าสนใจกว่าหนังสะอีก

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 09:43:08 AM »

ว่าแต่ว่าสรุปพี่กัปตันดูหนังรู้เรื่องหรือเปล่าคะ??
น้องคงดูน่าสนใจกว่าหนังสะอีก

สรุปว่าดูหนังรู้เรื่องครับ แต่พลาดบางช่วงของบางฉากเหมือนกัน....
พอถึงตอน...น้องหันหน้าหนี เราก็ต้องคอยดูว่าหมดฉากนั้นหรือยัง สลับกับหันไปดูน้องด้วย
แต่สงสัยว่าน้องคงแอบหรี่ตาดู เพราะบางช่วงบีบมือเพี่เสียแน่นเลย ตอนหลังเลยใช้วิธีดึงมาซบไหล่ไว้
น้องจะได้ไม่ต้องหันหลบหนังเยอะ พอหมดตอน...ก็กระซิบบอกว่าดูต่อได้

สงสัยว่าคงต้องไปหาดูอีกรอบนึง เสียดายหลายๆ ตอนที่พลาดไป....

ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

บัวบุรา

• People Like This 46
  • life is just feed fuck and die
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 02, 2017, 10:17:14 AM »
นานๆ จะเข้าไปอ่านการบ้านที วันนี้โชคดีได้อ่านการบ้านของพี่กัปตัน
จากที่วิ่งเล่นในเวปมาพักใหญ่ พบว่าใครที่พี่กัปตันคอนเฟิร์มนั้น ดีจริงๆ
ประหนึ่งแม่ช้อยนางรำ การันตีคุณภาพร้านอาหารเลยทีเดียว

รออ่านการบ้านพี่กัปตันอีกนะคะ
What goes around comes around
เลิกโทษคนอื่น เลิกโทษอย่างอื่น
ทั้งความสุขและความฝันไม่ควรเป็นความรับผิดชอบของใคร...นอกจากเธอเอง

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 12:33:49 PM »
พี่แมร่งเฟี้ยวว่ะ
ถ้าเจอน้องๆ แบบนี้ก็ดีสิ
เจอทีแบบหื้ม บ้างคนก็นุ้นนี้นั้น
บางคนก็นั้นนู้นนี้
ผมนี้จะเป็นลม
ตกลง จ้างเที่ยวรึจ้างมาให้ไปตามอารมณ์
งง เลยทีเดียว

**09** **09** **12** **12**

Tgoldden slotT