ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส่งการบ้าน : งานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)  (อ่าน 6356 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
มิ้นนะคะ มาส่งการบ้านงานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆค่ะ

ตอนแรกไม่ได้ตั้งใจจะรับงานนี้ค่ะ แต่กลับห้องมาแล้วเหงาๆ เลยอยากหาคนไปนอนกอดกัน
ก็เลยลองตั้งดู ตอนแรกไม่คิดว่าจะมีคนสนเพราะไม่ได้นัว ไม่ได้มีอะไรกัน แต่มีคนแอดมาเยอะเหมือนกัน

มิ้นก็เลยเลือกพี่เอ (นามสมมติ) ที่คุยแล้วรู้สึกว่าพี่เขาสุภาพ เป็นผู้ใหญ่ดี
แต่มิ้นกะว่าไปนอนแล้วพรุ่งนี้ไปทำงานเลย เลยอาบน้ำล้างหน้าไปเรียบร้อยแล้ว
พี่เอก็โอเคกับรูปมิ้นนะคะ แต่รูปนั้นแต่งหน้า ตอนจะไปนี่คือ ล้างเครื่องสำอางหมดละ เตรียมนอนเต็มที่
เลยส่งวีดีโอหน้าสดให้พี่เขาดูอีกรอบเผื่อเปลี่ยนใจ 55 แต่พี่เขาก็บอกโอเคค่ะ เลยนัดเจอกันที่โรงแรม
ก่อนไปก็ถามนะว่า อยากทำอะไรบ้างคะ พี่เอบอกว่า กอดกันเฉยๆ    //ข่ะ กอดกันเฉยๆนะ

ไปถึงโรงแรมพี่เอก็รอในห้องแล้ว พอมิ้นเดินเข้าไปพี่เอก็เอาช็อกโกแลตให้ค่ะ ซึ้งมาก
เสร็จแล้วก็นอนเล่นคุยกันบนเตียง ดูข่าวไปด้วย และอื่นๆ
สรุปก็ไม่มีไรค่ะ นอนกอดกันเฉยๆ จนเช้า...

เปล่าค่ะตอนแรกมิ้นคิดแบบนั้น แต่ความมจริงคือพอปิดไฟละก็มีแตะเนื้อต้องตัวกันบ้าง
ก็โอเคดีค่ะ มิ้นก็ชอบที่พี่เขาสุภาพดี จะทำอะไรถามตลอดว่าได้มั้ย โอเคมั้ย
สรุปก็ไม่ได้นอนเยอะเท่าที่ตั้งใจไว้ แต่ก็แฮปปี้ดีค่ะ  //ไหนตอนแรกบอกกอดเฉยเฉยย  **12**

แต่ก็เป็นประสบการณ์ที่ดีค่ะ ได้เจอพี่น่ารักๆอีกคนจาก WLG
แถมพี่บางคนที่แอดมาก็เป็นห่วงค่ะ มีแนะนำด้วยว่าควรทำอะไรยังไงบ้าง ขอบคุณมากค่ะ

ปล.งานนอนกอดนี่ไม่ได้รับบ่อยนะคะ เฉพาะวันที่เหงาจริงๆ ส่วนตัวมิ้นก็หน้าตาปานกลางค่ะไม่ได้น่ารักมาก
ใครอยากได้แบบพริตตี้ไปนอนกอดนี่ ป้ายหน้าเลยค่ะ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: น้องส่งการบ้าน : งานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 04:58:46 PM »
    ไม่ได้มีโมเม้นแบบนี้นานมากแล้ว แต่ก่อนมีเหมือนกันที่ "ต้อง " กอดได้เท่านั้น
ตอนหลังรู้สึกมันทรมานใจและกายมากไป เลยไม่ค่อยไปกับคนที่ให้แค่ " กอด " โดยเฉพาะหาก
น้องน่ารักๆ ตัวหอมๆ ผิวเนียนๆ สวดมนต์ยังไงก็หลับยาก....

ดีใจด้วยครับที่มีความสุขในขอบเขตของกันและกัน การบ้านน้องทำให้เวปน่าสนใจขึ้นเยอะเลย
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

A7Rmk

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: น้องส่งการบ้าน : งานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 08:46:02 PM »
น่าอิจฉาจังครับ
ชอบคนน่ารัก..ได้โปรดทักมา

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:23:28 PM »
อ่าาาา...นอกเหนือจากกอดก็ได้ด้วยหรอ

ดีจัง

minimalzzz

• **
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 10:16:43 PM »
น่ารักดีจัง เสียแต่ว่า จะมีพี่ชายสักกี่คน ที่ทนกอดเฉยๆโดยไม่ทำอะไรได้ หายากนา  **25**
ไม่ใช่แฟนต้าที่ซ่าได้ทุกที่ แต่จะเป็นเป๊ปซี่ที่เต็มที่ได้ทุกท่า

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 10:38:17 PM »
อยากมีน้องแบบนี้บ้างจุง
 **36**

มองเพดาน

• **
  • People Like This 28
  • หลับตาฝันต่อดีกว่า
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 04:35:04 PM »
อยากไปนอนกอดบ้าง...

**35**

Mint Mint

• **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 03:31:40 PM »
อ่าาาา...นอกเหนือจากกอดก็ได้ด้วยหรอ

ดีจัง

แล้วแต่คนค่า ถ้าถูกใจจริงๆ ก็ตามใจพี่ อิอิ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

H.and

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 05:23:30 PM »
บางทีเจตนาไปแค่กอด ก็ให้ความรู้สึกที่ดีกว่าการตั้งใจไปเสร็จ
บางทีเจตนาไปกอด ก็อาจจะไม่ได้หวัง...ก็ได้
แต่ก็บางทีสิ่งที่รู้สึกก็อาจไม่เป็นไปตามที่กำหนด
บางที การปล่อยอะไรๆเดินตามความรู้สึก มันสุดยอดแล้ว

แอบฟินตาม ยินดีด้วยนะครับ ที่แฮบปี้

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 05:22:47 AM »
การบ้านน่ารักจังเบย มาส่งการบ้านน่ารักๆแบบนี้อีกนะคะ
นอนกอด... อยากมีฟิวแบบนั้นบ้าง  ถ้าได้มีคนพาไปเที่ยว ไปหาอะไรอร่อยๆ กิน แล้วตอนกลางคืนได้นอนกอดกันก็คงจะดี....