ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส่งการบ้าน : งานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)  (อ่าน 6321 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
Re: น้องส่งการบ้าน : งานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 09:59:55 AM »
การบ้านน่ารักจังเบย มาส่งการบ้านน่ารักๆแบบนี้อีกนะคะ
นอนกอด... อยากมีฟิวแบบนั้นบ้าง  ถ้าได้มีคนพาไปเที่ยว ไปหาอะไรอร่อยๆ กิน แล้วตอนกลางคืนได้นอนกอดกันก็คงจะดี....

ขอบคุณค่า  **36**
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
Re: น้องส่งการบ้าน : งานค้างคืน นอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 10:03:22 AM »
มาอ่านการบ้าน เผื่อมีโอกาสบ้างครับ
 **39**

Alice88

• **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 10:27:37 AM »
ชอบการบ้านนี้จัง
คงเป็นคืนที่อบอุ่น มุ้งมิ้งสำหรับคนสองคน
มาส่งการบ้านน่ารักๆแบบนี้อีกนะคะ
จะคอยติดตาม อิอิ
 **39** **39**
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 12:05:39 PM »
อยากมีฟีล มุ้งมิ้ง บ้างจัง อิอิ

**39** **39** **39**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Nine10

• **
  • People Like This 49
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 12:47:38 PM »
 **02** **02** **02**

อบอุ่น

บรรยากาศพาไป......

อิจฉา

41 41 41

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 03:04:05 PM »
อ่านแล้วอยากจ้างน้องมานอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)

กอดกันเฉยๆของน้องกับของผมคงเหมือนๆกัน
แต่"มั้ง" แบบของน้องกับ"มั้ง"ของผมมันจะเหมือนกันไหมน้ออออ... **40**

ปล.  มา"มั้ง"กันไหมคราบบบบ.... 41
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Mint Mint

• **
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 04:05:26 PM »
อ่านแล้วอยากจ้างน้องมานอนกอดกันเฉยๆ (มั้ง)

กอดกันเฉยๆของน้องกับของผมคงเหมือนๆกัน
แต่"มั้ง" แบบของน้องกับ"มั้ง"ของผมมันจะเหมือนกันไหมน้ออออ... **40**

ปล.  มา"มั้ง"กันไหมคราบบบบ.... 41

55 ตลกดีค่ะ งั้นคงต้องลอง มั้ง กันบ้าง แอดมาคุยได้ค่ะ ไม่ถูกใจไม่ว่ากัน : lolamint
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 06:30:09 PM »
 **36** **36**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 09:46:26 PM »

55 ตลกดีค่ะ งั้นคงต้องลอง มั้ง กันบ้าง แอดมาคุยได้ค่ะ ไม่ถูกใจไม่ว่ากัน : lolamint
ช่วงนี้แม่เสือที่บ้านคุมหนัก
ได้แต่ซ่าหน้าคีบอร์ด
ตัวจริง"จ๋องเป็นลูกหมาป่วย"ครับ
แต่ฟ้าเปิดเมื่อไหร่ จะชวนแน่ๆครับ  **26**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 02, 2017, 09:51:39 AM »
อยากไปกอดมั่ง แต่นอนค้างคืนไม่ได้น่ะสิ. กอดกลางวันได้ไหมครับ  **02**