ผู้เขียน หัวข้อ: มีแฟน เหมือนไม่มี มีกิ๊กดีกว่าไหม....ครับ  (อ่าน 1995 ครั้ง)

llooll

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
Re: มีแฟน เหมือนไม่มี มีกิ๊กดีกว่าไหม....ครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 08:11:09 AM »
มีแฟนแล้วเหมือนไม่มี ก็ต้องมีแฟนใหม่สิคะ  **25**

คนเราการจะบอกเลิกใครสักคน มันไม่ใช่เรื่องง่ายเลยเนอะ 555+หรือเป็นแค่เราไม่รู้ ถ้าไม่สุดๆจริง

อารมณ์เดียวกันเลยค่ะ เป็นมาหลายปีแล้ว  สุดท้ายก็ยังต้องอยู่แบบนี้ต่อไป น่าจะเป็นเวรเป็นกรรมมั้งคะ **01**