ผู้เขียน หัวข้อ: €=== เคยคิดกันบ้างไหมว่า ทำไมตะกวด...? (มู้นี้ยาวนะอย่าด่าเก๊า อิอิ)  (อ่าน 9949 ครั้ง)

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Be realistic  Vs  Don't underestimate yourself

คงไม่มีผิดถูกมั๊งเน้อะ  เหมาะสมไหม...แล้วแต่สถานการณ์   เลือกใช้ตามที่ชอบ   **25**

ยากจัง ตอบมั่ยดั้ย 555555+

**25**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Gungnir

• Newbie
  • *
  • People Like This 47
Be realistic  Vs  Don't underestimate yourself

คงไม่มีผิดถูกมั๊งเน้อะ  เหมาะสมไหม...แล้วแต่สถานการณ์   เลือกใช้ตามที่ชอบ   **25**

**25**

เอาเป็นว่าผมเห็นด้วยที่เจ้าของกระทู้  มาเตือนให้น้องพิจารณาจากความเป็นไปได้ที่จะเกิดขึ้นจริง
มากกว่าหวังว่าจะมีพี่ใจดีมาช่วยน้องเป็นกรณีพิเศษสุดๆ ครับ

พี่ใจดี มีอยู่ไม่มากนัก  และคงค่อยๆ หมดไป เนื่องจากเค้าก็โดนน้องเล่นงานซะจุกเลย 555
ขออนุญาตมาพร่ำเพ้อหน่อย   เพิ่งโดนมาสดๆ ร้อนๆ
ไม่เข้าใจว่าน้องๆ ชอบโกหกกันทำไม ..... มันเสียความรู้สึก
หมดกำลังใจจะช่วยใครแระ ... ไปดีกว่า    **08**

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68

**25**

เอาเป็นว่าผมเห็นด้วยที่เจ้าของกระทู้  มาเตือนให้น้องพิจารณาจากความเป็นไปได้ที่จะเกิดขึ้นจริง
มากกว่าหวังว่าจะมีพี่ใจดีมาช่วยน้องเป็นกรณีพิเศษสุดๆ ครับ

พี่ใจดี มีอยู่ไม่มากนัก  และคงค่อยๆ หมดไป เนื่องจากเค้าก็โดนน้องเล่นงานซะจุกเลย 555
ขออนุญาตมาพร่ำเพ้อหน่อย   เพิ่งโดนมาสดๆ ร้อนๆ
ไม่เข้าใจว่าน้องๆ ชอบโกหกกันทำไม ..... มันเสียความรู้สึก
หมดกำลังใจจะช่วยใครแระ ... ไปดีกว่า    **08**

เห็นด้วยครับ  **21**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ขอแจ้งให้ทราบว่าท่านtourweb ได้รับสิทธิ์เข้าเป็นสมาชิกสมาคม"ผู้นิยมทานหญ้า"
เรียบร้อยครับ

สมาคมนี้เพื่อนเยอะคราบบบบ...ไม่เหงาแน่ครับ

**38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

แพนด้า​ น่ารัก

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 8
  • !!!Cc32
แพนด้าเคยเจอครับ
เรทไม่ม่สมราคาอย่างมาก
พอบอกขอผ่าน ด่ายันบุพการี
อยากเอารูปเบ้าหน้าน้องนางนี้ให้เพื่อนดูจัง แต่แพนด้าเอารูปลงไม่เป็น

• Do what makes you happy and what you love.
แพนด้าเคยเจอครับ
เรทไม่ม่สมราคาอย่างมาก
พอบอกขอผ่าน ด่ายันบุพการี
อยากเอารูปเบ้าหน้าน้องนางนี้ให้เพื่อนดูจัง แต่แพนด้าเอารูปลงไม่เป็น

มีนะ ถ้าเราบอกเขาไปว่ามีคนสวย ดูแพงกว่าน้อง แต่เขาตั้งเรทเหมาะสม
เดี๋ยวเจ้าหล่อนจะ โกรธ เอาไปด่าเปงตะกวดอีก 5555555+ 

**25**

**08** **08** **08** **08** **08**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

จะเอากันไม่ถามเยอะหรอกครับ
สถานที่พอที่จะเดินทางไปหาได้
ส่วนสูง นำหนัก อายุ อยู่ในสเปค ไม่over
ราคาที่เหมาะสม
แค่นี้ก็พอเพียงสำหรับที่จะพิจารณานัดกันแล้วครับ ไม่ต้องเยอะ
ไม่ต้องตอแหล เจอกันถูกใจค่อยคุยต่อ เอากันหรือดูแลกันไป ค่อยลงรายละเอียดครับ ลำดับมันเป็นเช่นนี้
ปล. สมัยก่อน เยิ่นเย้อ มาบรรลุแล้วว่ามันเสียเวลา เพราะถ้าเจอแล้วไปกันไม่ได้ที่คุยมามันจบหมดครับ สู้คุยแบบเห็นตัวจะดีกว่าจะได้รู้ความรู้สึกตัวเองด้วย ทุกอย่างลงตัวก็รับเลี้ยงดูแลกันไป  มันก็เท่านี้แล..

ก็จริงอย่างที่พี่ว่านะคะ  คนจะเอากัน  ไม่ต้องถามกันเยอะหรอก ถ้าใช่เสปก เงินตรง จ่ายเลย ผ้าหลุดชัวร์
ถ้าเห็นว่า ไม่โอเค ไม่สเปก แพงไป ก็แค่ผ่านๆไป จบ ...   **25**
ถ้าใช่เสปก ถ้าคลิกกันก็สานต่อ ค่อยถามรายละเอียดดีดี เสต็ปใครเสต็ปมัน จริตใครจริตมันเนอะ 5555  **34**

ส่วนใหญ่คนมีตังค์เปย์จริมๆ(พวกเหลือกินเหลือใช้จริมๆ) ถูก/แพงแค่ไหน มาลุ้นความสวยตัวจริง
เขายอมรับความเสี่ยงกันได้ 5555555+  **30**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

ก็จริงอย่างที่พี่ว่านะคะ  คนจะเอากัน  ไม่ต้องถามกันเยอะหรอก ถ้าใช่เสปก เงินตรง จ่ายเลย ผ้าหลุดชัวร์
ถ้าเห็นว่า ไม่โอเค ไม่สเปก แพงไป ก็แค่ผ่านๆไป จบ ...   **25**

น้องฮันนี่ครับ...
ว่างๆเราจะเจอกันนะครับ
ผมไม่ถามเยอะ
จะพกเงินตรงๆไป  เงินเบี้ยวๆคดๆจะไม่เอาไป
จ่ายเลยคราบบบบบ....

......ชัวร์น้าาาาาาาาาา.... **34**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

น้องฮันนี่ครับ...
ว่างๆเราจะเจอกันนะครับ
ผมไม่ถามเยอะ
จะพกเงินตรงๆไป  เงินเบี้ยวๆคดๆจะไม่เอาไป
จ่ายเลยคราบบบบบ....

......ชัวร์น้าาาาาาาาาา.... **34**

พี่ตะวันคะ...
ว่างๆ เรา(จะ)เจอกันนะคะ
หนูไม่เรื่องเยอะ
จะขอรับเงินตรงๆ ขอจ่ายตรง ไม่เบี้ยว อิอิ .....    "ส่วนอื่น" อะไรที่เบี้ยวๆคดๆ ก็จะไม่เอา
งาบเลยคร้าบบบบบ

...... แน่นวลลลลลลลลลล ....... ถถถถถ+   **34**

Sea Beach

• Full Member
  • People Like This 42
  • ดูแลตัวเองดีๆนะ..หมีน้อย

มันก็แปลกนะ ตะกวด มันได้กินฟรีๆ ทุกที

และมัน ก็ยังอยู่กันสบายๆ enjoy eating

แต่สมาชิกที่เคยคุยเล่น หยอกล้อ สนุกสนาน หายไปเรื่อยๆ

พี่ที่จ้างจริง ไม่ค่อยออกมาจ้าง

น้องน่ารัก เรทน่าจ้าง ไม่ออกมาแสดงตัว

**40** **40** **40** **40** **40** **40**