Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

จะเลือกใครดีคะ

(1/11) > >>

puregirl:
ระหว่าง
คนที่เรารัก
คนที่รักเรา
แบบไหนสุขหรือทุกข์มากกว่ากันคะ **40**

ว้ายยยย:
ถ้าเป็นเราเลือกทั้งสองคนค่ะ

คนที่เรารัก มันอยู่แล้วมีความสุข

คนที่รักเราก็อย่าทิ้งเขานะ

เก็บไว้ทั้งสองคน

มองหาคนต่อไป...

เพราะมันต้องมีคนที่เรารักเขา

และเขารักเรา

แต่อาจต้องใช้เวลาแค่นั้นเอง

simcity:
คนที่รักเรา อาจเป็นคนที่เรารักได้ในวันหน้า แต่คนที่เรารัก  อาจไม่รักเราเลยจนชั่วชีวิต

just:

--- อ้างจาก: simcity ที่ มิถุนายน 04, 2012, 12:27:44 AM ---คนที่รักเรา อาจเป็นคนที่เรารักได้ในวันหน้า แต่คนที่เรารัก  อาจไม่รักเราเลยจนชั่วชีวิต

--- End quote ---

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งเลยค่ะ

puregirl:
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นนะคะ
แต่หนูว่า ยังไงก็เลือกยากอยู่ดีอะคะ
คนที่ใช่ก็ไม่รักเรา คนที่รักเราเค้าก็ไม่ใช่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version