ผู้เขียน หัวข้อ: คนสวยๆ มีนะ จะบอกให้.....  (อ่าน 4807 ครั้ง)

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
คนสวยๆ มีนะ จะบอกให้.....
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:22:52 AM »
      เพิ่งเขียนการบ้านน้องสวยน่ารักไปไม่กี่วัน วันนี้ได้โอกาสมาเขียนการบ้านให้น้องอีกคนนึงแล้ว
และเป็นการขออนุญาตน้องแล้วด้วย

น้องมาตั้งกระทู้หาพี่ๆ พาเที่ยว ตอนแรกก็อ่านแบบผ่านๆ อีกทั้งกติการที่น้องจะรับต้องเป็นพี่ๆ ที่...
Verify แล้ว เราก็ยัง ต้องเป็นพี่ที่มีรูปในดิส เราไม่มีแน่นอน ซึ่งกรณีนี้เรารู้ว่าน้องๆ หลายๆ คนคงไม่สนใจ
พี่ๆ ที่ไม่ลงรูปแบบเรา ตรงนี้...อยากจะบอกว่า น้องๆ ครับวิธีการเลือกคนที่จะไปเจอ รูปในดิสมันไม่ได้สกรีน
ว่าพี่ๆ คือคนที่น้องควรเจอหรือไม่ได้ซักเท่าไหร่หรอกครับ การพูดคุยกันแล้วน้องจะคิดว่าพี่ๆ เค้าดี
หรือไม่ดี น้องน่าจะพิจารณาได้เหมาะสมกว่า แต่เอาเถอะครับ แค่น้องๆ ไม่สนใจเรา ก็ยังมีคนที่เราเจอได้
แล้วน่ารัก น่ารัก น่ารัก...จนไม่อยากไปส่งน้องกลับเลยยยย อ้าว นอกเรื่องมายาวแล้ว...

เหตุผลเดียวที่เราคิดว่าเราพอมีโอกาสได้เจอน้องก็คือน้องบอกว่า ถ้าพี่ๆ ที่เคยอยู่ในเวปมาตั้งแต่สมัยไดโนเสาร์
เอ๊ย จระเข้ น้องๆ ก็รับพิจารณานะ....ทำให้เราได้นัดกันครับ ต้องขอขอบคุณตัวเองที่อดทนอยู่ในเวปมาได้นานๆ
และขอบคุณพี่เข้ ที่เป็นสัญญลักษณ์ของยุคสมัย ที่น้องใช้ Verify ตัวตนได้อย่างดีเลยทีเดียว
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

A7Rmk

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
Re: คนสวยๆ มีนะ จะบอกให้.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:26:21 AM »
เข้ามาอิจฉาครับ
พี่โชคดีจัง  **21**
ชอบคนน่ารัก..ได้โปรดทักมา

kaptan

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:32:51 AM »
      ตอนคุยเพื่อจะนัดกัน น้องถามว่าแล้วเราจะไปเที่ยวไหนกันดี เราก็บอกว่าโดยปกติจ้างครั้งแรก
ก็ไปห้าง ทานข้าวดูหนังดีไหม แล้วเสนอสถานที่ที่ไม่ไกลจากที่พักของน้องนัก น้องเลือกสถานที่ แล้วเรา
ก็นัดเวลากัน ...นัดน้องๆ มาก็หลายคน...แต่วันนี้ตื่นเจ้นจัง เพราะน้องบอกไว้ว่าน้องผ่านเวทีประกวด
เข้ารอบลึกๆ มาแล้วนะคะ....วันนี้จะได้เจอสาวงาม หัวใจมันก็ทำท่าจะเต้นผิดจังหวะน่ะสิ

เราไปถึงก่อนเวลาเล็กน้อย น้องไลน์มาเป็นระยะๆ ว่ารถติด ตอนนี้อยู่ที่... อยู่ที่...เราก็รอไปเรื่อยๆ
ไม่ได้หงุดหงิดอะไร เพราะเย็นๆ แบบนี้ย่านนั้นรถติดมากๆ แทบทุกวัน เรานั่งคอยน้องบนชั้น 2 ของห้าง
บังเอิญว่าตรงทางเข้าพอดี เรียกว่าถ้าน้องเข้ามาเราคงเห็น ยังขำตัวเองว่าแล้วจะรู้หรือว่าเป็นน้อง รูปต่างคน
ก็ต่างไม่ได้ขอกันไว้ เราน่ะยังดีเห็นรูปน้องในดิส กับไทม์ไลน์น้องบ้างแล้ว คงพอเดาๆ ได้มั้ง

ผ่านเวลานัดไปนิดนึง เราก็พยายามมองลงไปเรื่อยๆ เห็นสาวคนไหนเข้ามาก็ลองเดาๆ ว่าจะใช่คนสวย
ที่เรานัดไหมน้า...คนนั้นไม่น่าจะใช่ คนโน้นน่าจะมีโอกาสใช่....จนกระทั้งมีสาวคนนึง รูปร่าหน้าตาเหมือน
นางงามเวที ที่น้องบอกคือสวย เซ็กซี่ ขนาดมองไกลๆ ยังี เราก็ลุ้นสุดตัวว่าขอให้เป็นคนนี้เถิ๊ดดดดด
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

kaptan

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:33:55 AM »
เข้ามาอิจฉาครับ
พี่โชคดีจัง  **21**

ทุกคนมีสิทธิ์โชคดีครับ ท่านก็เช่นกัน

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:41:33 AM »
พอดีมาอยู่หลังยุคคุณเข้  **25**

kaptan

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:42:35 AM »
     10 นาทีต่อมาน้องก็ไลน์มาบอกว่ากำลังขึ้นบันไดเลื่อนมาชั้น 2 ที่พี่คอยอยู่นะคะ น้องใส่เดรสลายม้าลาย
....เฮ้ยยยย ใช่เลยนี่นา คือสาวคนที่เราอยากให้ใช่น้องที่เรานัดนี่....ดีใจจริงๆ ที่เป็นคนนี้

น้องใช้เวลาเดินทางมาร่วม 2 ชม.ได้มั้ง แต่ยังยิ้มได้ และอารมณ์ดี เราเลยบอกน้องว่าเราไปซื้อตั๋วหนังกันก่อนไหม
น้องเลือกเรื่องเลือกรอบ แล้วเราค่อยไปหาอะไรทานกัน เท่าที่เรามีเวลาก่อนหนังฉาย

เราเลือกทานอาหารญี่ปุ่นร้านมาตรฐาน หลังจากที่จองตั๋วหนังแล้วเรียบร้อย เราชอบที่จะชวนน้องพูดคุย
ทำความรู้จักกันให้ดีนิดนึงแบบนี้เสมอ คราวนี้ก็เช่นกัน น้องเป็นคนคุยเก่ง ยิ้มสวย ท่าทางน่ารัก ทำให้เราคุยกัน
จนถึงเวลาหนังฉาย จึงรีบจ่ายค่าอาหาร เดินอย่างเร่งรีบไปโรงหนัง ด้วยความที่น้องบอกว่าเป็นคนกินเก่ง จึงต้องแวะ
ซื้อป๊อบคอร์นและน้ำอีกแล้ว เป็นเสบียงเข้าไปด้วย

kaptan

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:43:29 AM »
พอดีมาอยู่หลังยุคคุณเข้  **25**

เหมาๆ ว่าอยู่ยุคเดียวกันสิครับ เพราะพี่เข้ก้ยังอยู่นี่นา

kaptan

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:51:55 AM »
     ในโรงหนัง น้องก็ดูหนังไป ทานป๊อบคอร์นไป หัวเราะไป ตามมุกตลกๆ ในหนัง .....
แอบสารภาพว่าหนังเรื่องนี้ผมดูแล้วแหละ แต่ก็อยากเอาใจคนสวย หนังสนุกๆ ดู 2 - 3 รอบ
ก็ดูได้ จริงๆ คือ ....ถ้าดูกับคนน่ารักๆ จะต้องดูกี่รอบก็ดูได้ เรามาหาคนสวยๆ ที่ให้เราขอยืม
เป็นแฟนซักวันนึง ก็ตามใจเค้าแหละว่าอยากกินอะไร ดูเรื่องไหน จะได้มีความสุขในยามที่อยู่ด้วยกัน

หลังจากหนังสนุกชนะป๊อบคอร์น น้องเลยหยุดทาน เราก็บอกว่าเดี๋ยวเก็บไปทานต่อยามดึกก็ได้นะ เผื่อน้องหิว
แล้วเราก็กุมมือกัน ไหล่ชนไหล่ ดูหนังกันไป สำหรับเราเห็นความน่ารักของน้องก็อดไม่ได้ที่อยากหอมแก้ม
แล้วโดยนิสัยเสียที่เป็นมาคือมักหอมดื้อๆ เลย ใครไม่โดนเราหอมนี่คือคราวหน้าคงไม่เจอกันแล้ว..
แต่คราวนี้บอกน้องว่า น้องครับ พี่ขอหอมแก้มน้องนะ เดี๋ยวอีกหน่อยน้องโด่งดังจากการประกวด
โอกาสที่จะมาเจอกันก็น่าจะยาก ตอนนี้พี่ขอหอมแก้มคนสวยตอนกำลังจะดังซักทีนะครับ

...........น้องใจดีจัง และแก้มน้องนิ่มด้วย หอมมากด้วย........

kaptan

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:59:05 AM »
     หนังจบห้างเกือบปิดแล้ว น้องบอกว่าเดี๋ยงลงไปขึ้นแท็กซี่ด้านหน้า เราก็ถามว่าจะไปแท็กซี่หรือให้พี่ไปส่ง
น้องบอกว่าพี่ไปส่งก็ได้ค่ะ เราเลยโชคดีได้อยู่กับน้องต่ออีกหน่อยนึงแทนที่จะแยกย้ายกันไปเลย

น้องบอกว่าถ้ามีพี่ๆ มาจ้่างเที่ยวอีกก็คงดี แต่น้องขอเลือกแต่พี่ที่น่ารักๆ หรือพี่ช่วยเลือกให้น้องก็ได้
กระซิบ.....น้องเอ่ยถึงชื่อพี่เข้ 3 รอบ....ถ้าพี่เข้มาอ่านการบ้านนี้ ช่วยหลังไมค์มาหน่อยนะครับ
ท่าทางน้องอยากเจอพี่ครับ

น้องว่างหลายวันครับ มีเรียนแค่วันอาทิตย์ ถ้าพี่ๆ ท่านใดยังนิยมการจ้างเที่ยว คนนี้ขอแนะนำ
คุ้มค่ากว่ากะทะโคเรียคิงส์ 20 เท่าจริงๆ .....

ติดต่อน้องยูส ____________ ได้เลยนะครับ

ปล. ขออภัยหากกระทู้นี้เป็นการประชาสัมพันธ์บุคคล มากกว่าการเป็นการบ้านนะครับ

____

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:27:43 AM »
เข้ามาแอบยิ้มเบาๆ กับการบ้านตัวเอง 5555
 **34** **34**

kaptan

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:38:40 AM »
เข้ามาแอบยิ้มเบาๆ กับการบ้านตัวเอง 5555

ขอบคุณออกอากาศที่ยอมรับนัดพี่ครั้งที่แล้วครับ

ต่อไปคิวทองแน่ๆ เหลือเวลาไว้ให้พี่บ้างนะครับ

____

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:45:41 AM »

ขอบคุณออกอากาศที่ยอมรับนัดพี่ครั้งที่แล้วครับ

ต่อไปคิวทองแน่ๆ เหลือเวลาไว้ให้พี่บ้างนะครับ

ไม่ขนาดนั้นหรอกค่า 5555

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:59:30 AM »
ท่านกัปตันไม่เป็นธรรม
เขียนการบ้านให้น้องแค่ 2 คน
น้องๆอีก 200 ท่านไม่เขียน
นี่ท่านวางแผนเทสาวๆอยู่หรือครับ
 **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 01:08:52 PM »
ไม่รู้ว่าได้กลิ่นใครจุดทูปเรียก เพิ่งโผล่มาเห็น

ช่วงนี้ยุ่งมากครับเลยไม่ได้เข้ามาติดตามเว็บเท่าไร

น่าภูมิใจที่เป็นตัวอ้างอิงถึงยุคไดโนเสาร์

____

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 01:26:08 PM »
ไม่รู้ว่าได้กลิ่นใครจุดทูปเรียก เพิ่งโผล่มาเห็น

ช่วงนี้ยุ่งมากครับเลยไม่ได้เข้ามาติดตามเว็บเท่าไร

น่าภูมิใจที่เป็นตัวอ้างอิงถึงยุคไดโนเสาร์

พี่เคยแอดเฟสหนู ตอนสมัยหน้าเก่า ตอนนี้หน้าใหม่แล้ว แฮร่~~~ 55555555

ถั่วอบไอน้ำ

• People Like This 948
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 05:18:43 AM »
การบ้านน่ารักจังเลยค่ะ  พี่ Kaptan การันตีแบบนี้ คิวยาวแน่ **04**

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 08:36:44 PM »
หูย....การบ้านพี่กัปตัน.  **39**

ถึงผมขะไม่ทันยุคไดโนเสาร์ ผมก็มาทันยุค planet of the apes นะคร๊าบบบบบ.  **25**

พี่กัปตันครับ. ช่วย pm แนะนำหน่อยครับ. อยากพาน้องเค้าไปหอม ...เอ้ยดูหนังบ้าง. งี๊ดดๆ. งี๊ดๆๆ.  **02**

kaptan

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 06:11:51 PM »
ท่าน pm ไปหาน้องได้เลยครับ น้องรับงานเที่ยวครับ
ถ้าติดต่อไม่ได้ pm ไลน์ท่านมาหาผมนะครับ

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 11:23:28 AM »
สงสัยคิวยาวเยียดเลยทีนี้ 5555
ต้องรอไปอีก เก็บเงิบไปในตัวด้วยเลยงั้น ^^

^goldenslot^

Zhaosz

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 35
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 16, 2017, 08:57:02 PM »
อุ้ย เพิ่งเข้าเวปเมื่อวาน
หมดสิทธ์ยาวๆเลย 55

ปล. "คนสวยๆ ที่ให้เราขอยืม
เป็นแฟนซักวันนึง" โดนนนครับ
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9