ผู้เขียน หัวข้อ: น้องส่งการบ้าน : ซุกตัวในผ้าห่ม ดูหนังกันที่ห้องสองต่อสอง  (อ่าน 2458 ครั้ง)

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
มิ้นเองค่ะ งานนี้ไม่เชิงโดนจ้าง แค่นัดกันไปดูหนังมากกว่า
เป็นพี่คนเดิมจากกระทู้่ก่อนหน้า ที่ไปนอนกอดกันเฉยๆ(มั้ง)   **02**

ขอข้ามพาร์ทที่ไปดูหนังในโรงไปละกัน เพราะรู้สึกเฟลมากว่าหนังมันไม่ค่อยมีไรเลย แถมมีภาคต่ออีกตะหาก = = รู้สึกพลาด เพราะเป็นคนเลือกเรื่องด้วย ป็อปคอนก็กินไม่หมด พี่เค้าอุตส่าซื้อให้ T^T

ดูหนังเสร็จพี่บีก็ชวนไปนั่งเล่นที่คอนโดเขาต่อ มิ้นก็กึ่งๆ ใจนึงอยากไปดูคอนโดพี่เขา อีกใจกลัวไปแล้วไม่รอด 55
แต่ก็ถามพี่บีว่า "ไปแล้วมิ้นจะรอดใช่มั้ยคะ" พี่เขาก็ยืนยันว่า รอดสิคะ
มิ้นก็เลยวางใจแล้วเดินต้อกแต้กตามพี่เขากลับห้องไปอย่างว่าง่าย //เดวมาดูกันรอดไม่รอด

พอมาถึงห้องก็รู้สึกว่าคิดถูกที่มา ทีวีจอใหญ่ เน็ตแรง โซฟานุ่ม ผ้าห่มหมอน พร้อม ถ้าตั้งใจมาค้างคงหลับไปละ
แต่นี่กะมานั่งดูหนังกันเฉยๆละค่อยกลับ
พี่บีไปอาบน้ำ ให้มิ้นเลือกหนัง ก็เลย หาไปเรื่อยๆ ไม่รู้จะดูไรเหมือนกัน เอาหนังตลกละกัน น่าจะดูได้ทั้งคู่
พอพี่บีอาบน้ำเสดก็มาปรับโซฟานอนให้ หนุนหมอน ห่มผ้าดูหนัง สบายสุดๆ
มีกอดๆกันบ้าง แต่ก็แค่นั้นไม่มีไรเกินเลย หนังก็ตลกดี เสียดายไม่ได้ดูจนจบ(แต่ก็เกือบจบละ)
เพราะมิ้นต้องกลับห้องก่อนเที่ยงคืน

พี่บีเลยมาส่งขึ้นแท็กซี่ละก็ให้ค่ารถมาเกินไปเยอะอยู่
สรุปแล้วมิ้นก็รอดกลับถึงห้องตามที่พี่บีสัญญาไว้ เย้

ก็เป็นประสบการณ์ดีๆอีกครั้งนึงค่ะ 

ปล.ไม่ได้รับงานฟรีนะคะ = = แต่ก็มีงานแจกไม่คิดค่าตัวให้ขาประจำบ่อยอยู่
พี่น่ารัก มิ้นก็ชอบค่ะ

**38**

อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
       ดีใจด้วยกับความสุขของน้องกับพี่คนดีของน้องนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Mint Mint

• **
  • People Like This 21
       ดีใจด้วยกับความสุขของน้องกับพี่คนดีของน้องนะครับ

ขอบคุณค่าา
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
หื้มอยากมีบรรยากาสแบบนี้จัง
แต่เค้าไม่มีโคนดงคอนโด
มีแต่กระท่อมเถียงนาเก่า ๆ
พอจะมาฟินอินดี้กับพี่ไหมจ้า
 **07** **07** **07**

^goldclub slot^

i-aff

• **
  • People Like This 13
ฟินค่ะ ปรบมือ รัวๆค่ะ ฟิวนอนดูหนัง กอดกัน มุ้งมิ้ง กว่า นั่งในดูในโรงหนังอีกนะคะ ว้าวว ตาวาวๆค่ะ
อ่านแล้ว น่ารัก ทั้งน้องทั้งพี่เลย ค่ะ

Zhaosz

• **
  • People Like This 35
อ่านแล้วรู้สึกไนส์ทั้งคู่เลยครับ
ดีจัง ^^
เริ่มชอบ วันที่ 3
สารภาพ วันที่ 6
จบลงใน วันที่ 9