ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีห้องนั่งเล่น ไว้ชวนพี่ๆใจดีน่ารักคุยกัน  (อ่าน 3492 ครั้ง)

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
น้อง i-aff สุดน่ารัก..ขอใช้สถานที่ห้องนั่งเล่นเปิดเสดงละครสัตว์นะคราบบบบบบ.....

เอ้า.......ผมถือปลายเชือกส่งสัญญาน.... **03**
ท่าน pop2000 และ ท่าน นายหมาวัด เต้นได้เลยคราบบบบ..... **19** **19** **19**

ปล. กรุณาอย่าให้อาหารระหว่างการแสดงนะครับ  **11**

อุต๊ะ!!!   อาการไม่ดีขึ้นเลย.  เป็นหนักขึ้นทุกวันนะท่าน ดอนตะวันฮวน.  พรุ่งนี้รีบไปรับยาเพิ่มนะก่อนจะกำเริบเสิบสานไปมากกว่านี้.   **09**

น้อง i-aff. อย่าไปงง. นะครับ.  คือแกเป็นอัลไซเมอร์เรื้อรังนะครับโรคผู้สูงอายุ.   บางวันแกก็นึกว่าตัวเองเป็น คอนดักเตอร์ เดินถือไม้รวกไปยืนหน้าปากซอย. บางวันแกก็หยิบเอาอาหารเม็ด แบบเร่งวุ้นของปลาทองมากิน.  ไม่าู้จะเร่งส่วนไหน.    สงสัยต้องล่ามโซ่แร๊ะ. อานตารายยยย.  **25**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
น้อง i-aff สุดน่ารัก..ขอใช้สถานที่ห้องนั่งเล่นเปิดเสดงละครสัตว์นะคราบบบบบบ.....

เอ้า.......ผมถือปลายเชือกส่งสัญญาน.... **03**
ท่าน pop2000 และ ท่าน นายหมาวัด เต้นได้เลยคราบบบบ..... **19** **19** **19**

ปล. กรุณาอย่าให้อาหารระหว่างการแสดงนะครับ  **11**

อุต๊ะ!!!   อาการไม่ดีขึ้นเลย.  เป็นหนักขึ้นทุกวันนะท่าน ดอนตะวันฮวน.  พรุ่งนี้รีบไปรับยาเพิ่มนะก่อนจะกำเริบเสิบสานไปมากกว่านี้.   **09**

น้อง i-aff. อย่าไปงง. นะครับ.  คือแกเป็นอัลไซเมอร์เรื้อรังนะครับโรคผู้สูงอายุ.   บางวันแกก็นึกว่าตัวเองเป็น คอนดักเตอร์ เดินถือไม้รวกไปยืนหน้าปากซอย. บางวันแกก็หยิบเอาอาหารเม็ด แบบเร่งวุ้นของปลาทองมากิน.  ไม่าู้จะเร่งส่วนไหน.    สงสัยต้องล่ามโซ่แร๊ะ. อานตารายยยย.  **25**

อ้าว...แสดงนานไป...เต้นเหนื่อย อดอาหาร...อาระวาดเสียแล้ว...เฮ้ออออ....
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

i-aff

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
FC มารายงานตัวคนแรกฮะ  **34** **30** **30**
น่ารัก ที่สุด เลยค่ะ FC  ขอกอดที จุ้บที เป็นรางวัล FC ที่แสนดี เสมอมาจ้ะ

i-aff

• **
**36**ผมน่ารักมากๆนะ **30**
ไม่เชื่อ ค่ะ ต้องเห็นด้วยตา สัมผัส ด้วยใจ รับรุ้ด้วยความรุ้สึกก่อนจ้ะ  ขอบคุณนะคะ ที่มาคุยกันจ้ะ ยินดีๆๆ มากๆๆๆค่ะ **36**

i-aff

• **
เห็นกระทู้เริ่มโดยน้องสุดน่ารัก
รีบเข้ามาเล่นแต่...โดนมือดีตัดหน้าก่อน.....
นึกถึงเพลง.....

ชีวิตฉันมีแต่หมาพาไป
จะเดินหนใดมีหมานำ
ชีวิตฉันมีแต่หมานำ
ฉันเดินก้าวตามตามหมาเดิน
ชีวิตของฉันช่างเพลิดเพลิน
ฉันเข้ากระทู้ตามหมา........

**10**
.. ซะ น้องต่อไม่ถูกเลยค่ะ ไง หมาก้อ น่ารักนะคะ น้องชอบหมา ค่ะมากๆเลยเชียวคะ
ขอบคุณจ้ะ ห้องนั่งเล่น มีพี่ tawans มีความรุ้สึก ที่อบอุ่นดีนะคะ

i-aff

• **
อ้าว......เผลอทำห้องนั่งเล่นของน้องสุดน่ารักเป็น ฟาร์มไปเสียแล้ว
ขอโทษน้าาาาาา....... **26**
ไม่เปนไรจ้ะ พี่ สีสัน ห้องนั่งเล่นน้อง เป็น สีรุ้งไปซะแระ  **11**

i-aff

• **

ชอบค่ะ พี่ tawans ยินดีค่ะ ให้เปิด โชว์ ในห้องนั่งเล่นได้จ้ะ จะเป็นผู้ชมที่ดีจ้ะ

i-aff

• **

อยากได้ห้องนั่งเล่น แบบ นอนเล่นก็ได้อ่ะครับ นั่งนานๆ มันเมื่อย

ให้นอนได้ค่ะ จะ นอนท่าไหน นอนหงาย นอนคว่ำ นอนตะแคง นอนชันเข่า นอนนิ่งๆ นอนหลับ ทำได้หมดค่ะ
ห้องนั่งเล่นใน ฟิว ของ พี่สายลม เย็นๆ ที่น่ารัก คะ

i-aff

• **

พี่ tawans เป็นไง ก้อน่ารัก ในสายตาน้องเสมอ ค่ะ   **39**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
FC มารายงานตัวคนแรกฮะ  **34** **30** **30**
น่ารัก ที่สุด เลยค่ะ FC  ขอกอดที จุ้บที เป็นรางวัล FC ที่แสนดี เสมอมาจ้ะ

**02** **02** **06**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้