ผู้เขียน หัวข้อ: ถั่วจะหาเงินแสนจากเว็บนี้ได้มั้ย และหายังไงคะ  (อ่าน 4672 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ขอสอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ ถั่วจะหาเงินแสนจากเว็บนี้ได้มั้ย และหายังไงคะ
ขอบคุณค่ะ

ยายตัวร้าย

• People Like This 42
น่าจะยาก ลองหางานทำดีกว่า ด้วยเศรษฐกิจ
และตะกั่วเต็ม เว็ป หา 2000 ให้ได้ ก่อนในนี้
 **03**
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
อย่ายืมนอกระบบ อย่าใช้บัตรเครดิตเกิน  ทางสู่หายนะ
ถ้านำไปช่วยผู้มีพระคุณหรือลงทุน ลองติดต่อมาครับ
แต่ อาจไม่ได้ช่วยเงินได้ทั้งหมด เพราะ เงินสดในมือมีแค่นี้ ที่เหลือไปหมุน แต่ถ้าไม่เร่งด่วนเกินไปก็เป็นไปได้สูงครับ
หลังไมค์มานะครับ ว่าต้องการแบบไหน

ถั่วอบไอน้ำ

น่าจะยาก ลองหางานทำดีกว่า ด้วยเศรษฐกิจ
และตะกั่วเต็ม เว็ป หา 2000 ให้ได้ ก่อนในนี้
 **03**

**08**

ขอบคุณมากค่ะ
อย่ายืมนอกระบบ อย่าใช้บัตรเครดิตเกิน  ทางสู่หายนะ
ถ้านำไปช่วยผู้มีพระคุณหรือลงทุน ลองติดต่อมาครับ
แต่ อาจไม่ได้ช่วยเงินได้ทั้งหมด เพราะ เงินสดในมือมีแค่นี้ ที่เหลือไปหมุน แต่ถ้าไม่เร่งด่วนเกินไปก็เป็นไปได้สูงครับ
หลังไมค์มานะครับ ว่าต้องการแบบไหน

ขอบคุณมากค่ะ ยังไม่ได้จะใช้ตอนนี้น่ะค่ะ แต่อยากรู้ว่าถ้าเล่นเว็บนี้แล้ว พอจะมีหนทางมั้ย ถ้าจำเป็นต้องใช้เงินขนาดนั้นขึ้นมา แล้วมันต้องทำยังงัยอ่ะค่ะ

**26**

TiVA

• People Like This 68
หาได้นะ
หาพี่ๆดูแลสักระยะแล้วเก็บๆก้อได้แล้ว
 **36**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
คุณถั่วต้อง ...

จ้างเที่ยว             2,000฿  50 ครั้ง+

หรือ

งานแรง              5,000฿   20 ครั้ง+

หรือ

หาคนดูแลเดือนละ 20,000฿ ดูแล 5 เดือน+ ก็ได้ระะะ

อิอิ

It's (im)possible. ^^

**38**

**06**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
บริหารวิธีใช้ชีวิตให้
รายจ่าย น้อยกว่า รายรับเสมอๆ ทุกๆเดือน
จะมีค่ามากกว่าเงินแสนอีกครับ. แล้ววันหนึ่งก็จะมากกว่าแสนจริงๆ

ปล.  ถึงจะรับงานแรงประจำ แต่ถ้าบริหารไม่ได้ก็ไม่มีนะครับ  เห็นส่วนใหญ่ที่ทำอยากเลิกแต่เลิกไม่ได้เพราะเงินไม่พอใช้
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

จ้างเที่ยว             2,000฿  50 ครั้ง+

หรือ

งานแรง              5,000฿   20 ครั้ง+

หรือ

หาคนดูแลเดือนละ 20,000฿ ดูแล 5 เดือน+ ก็ได้ระะะ

อิอิ

**38**

**06**
น้องฮันนี่มาให้ผมดูแลดิ
ผมดูแลเดือนแรก
เดือนต่อๆมาอีก4เดือนเดี๋ยวส่งต่อๆให้"ลุง"อีก4คน เดี๋ยวก็ได้ละ100000

ปล.  พี่ๆลุงๆรีบเข้ามาต่อคิวนะคราบบบบบ...น้องน่ารักมากกกกก
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
หาได้ค่ะ ได้รับโอกาสและงาน จากเวปนี้แหละ
แต่งานที่ทำ ไม่ใช่งานแนวเวปนี้ค่ะ เป็นงานประจำแบบคนทั่วไปทำ
งานเยอะและเหนื่อยกว่าแต่มั่นคงกว่า ไม่ต้องใช้รูปร่างหน้าตา
ไม่ได้กินอยู่แบบฟุ่มเฟือย เมื่อวานเพิ่งโอนตังให้แม่ใช้หนี้ไป 105,000 บาท
เงินที่เก็บมาทั้งปีหมดเลยทีเดียว ที่พูดไม่ได้โอ้อวดหรือว่าอยากโชว์
แค่อยากจะบอกว่า ทุกๆ ทีย่อมมีโอกาส ขึ้นอยู่กับเราว่าจะแสวงหาและพร้อมสำหรับมันไหม

ปล.งานแนวเวปนี้เงินแสนหาไม่ยากค่ะ แต่ว่าจะคุ้มกับที่เสียไปไหม และเก็บมันไว้กับตัวได้กี่วันเท่านั้นเอง

...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

ถั่วอบไอน้ำ

หาได้นะ
หาพี่ๆดูแลสักระยะแล้วเก็บๆก้อได้แล้ว
 **36**

ขอบคุณมากค่ะ ปัญหาของถั่วคือการหาพี่ดูแลน่าจะยากนะคะ
อันนี้ที่คิดๆ นะคะ  ไม่น่ามีใครอยากผูกปิ่นโตในเมื่อ สังคมเว็บเรา แข่งขันกันดุเดือด
ถ้าพี่มีตังค์ก็อาจจะเปลี่ยนน้องดูแลได้เรื่อยๆ
 **26**

ถั่วอบไอน้ำ

Re: ถั่วจะหาเงินแสนจากเว็บนี้ได้มั้ย และหายังไงคะ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 03, 2017, 09:24:27 PM »

หรือ

หรือ

อิอิ

**38**

**06**

ขอบคุณมากเลยค่ะ อันนี้เป็นคำตอบ realistic มาก มันทำให้น้องถั่วลองๆ มานั่งคิดๆ ต่อ....

แต่ว่า น้องถั่วสนใจ ข้อ 1 มากกว่า 55
ดูน่าจะเหมาะกับตัวเองสุดนะ

นี่สิ ขนาดหา พี่มาเที่ยวได้ อาทิตย์ละ 4 คน 12.5 สัปดาห์ เลย ก็สามเดือนกว่า จะได้ตังค์ครบ

ปัญหาคือ
1. จะหาพี่มาจ้างแยะขนาดนั้นได้ยังงัย
2. ถ้าเดือดร้อนใช้เงินก็ไม่น่าจะทันการณ์

แถมจ้างเที่ยวก็มีต้นทุนอีก

ต้นทุนจ้างเที่ยว

ต้นทุนแม่ให้มา (หน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณดี )  ฟรี

fixed cost
ค่าโทรศัพท์ ค่าเน็ทรายเดือน
ค่าบัตร BTS รายเดือน
 ค่าโทรศัพท์เครื่องที่สอง (เผื่อต้องมีสองไลน์)

variable cost
ค่าทำผม 200 ถ้า ทำผมเองก็ตัดออกไป  แต่ต้องบวกค่าผลิตภัณฑ์จัดแต่งทรงผม
ค่า taxi 200 (นั่งรถประจำทางฟรี แต่ว่า ลมอาจจะพัดผมที่ทำมาปลิวได้)
เครื่องสำอางค์ น้ำหอม
ค่าเสื้อผ้า รองเท้า  (อย่างต่ำ 250 บาท ) และเมื่อมีนัดเยอะขึ้นต้องเปลี่ยนชุดบ้าง ใส่ซ้ำบ่อยไม่ได้
etc. เช่น ไปรอนัดพี่ที่ห้าง ก็ต้องเสียค่า กาแฟ น้ำปั่น เพราะว่าอาจจะต้องนั่งรอในร้าน (fast food, ร้านกาแฟ)

งึมงำ คิดมากไปต่อไม่ถูก  **25**

ถั่วอบไอน้ำ

Re: ถั่วจะหาเงินแสนจากเว็บนี้ได้มั้ย และหายังไงคะ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มีนาคม 03, 2017, 09:26:07 PM »
บริหารวิธีใช้ชีวิตให้
รายจ่าย น้อยกว่า รายรับเสมอๆ ทุกๆเดือน
จะมีค่ามากกว่าเงินแสนอีกครับ. แล้ววันหนึ่งก็จะมากกว่าแสนจริงๆ

ปล.  ถึงจะรับงานแรงประจำ แต่ถ้าบริหารไม่ได้ก็ไม่มีนะครับ  เห็นส่วนใหญ่ที่ทำอยากเลิกแต่เลิกไม่ได้เพราะเงินไม่พอใช้
 **38**

ขอบคุณค่ะ  ที่มาให้ข้อคิดดีๆ 

ของถั่วรายจ่าย น้อย อยู่แล้วค่ะ กินข้าววันละสองเม็ด อิอิ

**26**

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 03, 2017, 09:28:13 PM »
หาได้ค่ะ ได้รับโอกาสและงาน จากเวปนี้แหละ
แต่งานที่ทำ ไม่ใช่งานแนวเวปนี้ค่ะ เป็นงานประจำแบบคนทั่วไปทำ
งานเยอะและเหนื่อยกว่าแต่มั่นคงกว่า ไม่ต้องใช้รูปร่างหน้าตา
ไม่ได้กินอยู่แบบฟุ่มเฟือย เมื่อวานเพิ่งโอนตังให้แม่ใช้หนี้ไป 105,000 บาท
เงินที่เก็บมาทั้งปีหมดเลยทีเดียว ที่พูดไม่ได้โอ้อวดหรือว่าอยากโชว์
แค่อยากจะบอกว่า ทุกๆ ทีย่อมมีโอกาส ขึ้นอยู่กับเราว่าจะแสวงหาและพร้อมสำหรับมันไหม

ปล.งานแนวเวปนี้เงินแสนหาไม่ยากค่ะ แต่ว่าจะคุ้มกับที่เสียไปไหม และเก็บมันไว้กับตัวได้กี่วันเท่านั้นเอง

ขอบคุณมากๆ ค่ะ อยากช่วยแม่ได้เยอะแบบนี้มั่งจัง อยากให้เค้าภูมิใจ เรื่องอดออมก็สำคัญมากๆ เลย
 **26**

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 11:27:18 AM »

หรือ

หรือ

อิอิ

**38**

**06**
น้องฮันนี่มาให้ผมดูแลดิ
ผมดูแลเดือนแรก
เดือนต่อๆมาอีก4เดือนเดี๋ยวส่งต่อๆให้"ลุง"อีก4คน เดี๋ยวก็ได้ละ100000

ปล.  พี่ๆลุงๆรีบเข้ามาต่อคิวนะคราบบบบบ...น้องน่ารักมากกกกก

พี่ตะวันธันวาขาาาาา

(ระยะ)สั้นๆหนูไม่อาวววววว หนูชอบ ยาวๆ อิอิ   **34**

ดูแลกันแบบ ยาวยาว 

ขอน่ารักน้อยๆ จะได้ดูแลกันแบบอึดๆ ยาวยาว นานนานค่ะ 5555+ **30**

**10**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 11:32:16 AM »

หรือ

หรือ

อิอิ

**38**

**06**

ขอบคุณมากเลยค่ะ อันนี้เป็นคำตอบ realistic มาก มันทำให้น้องถั่วลองๆ มานั่งคิดๆ ต่อ....

แต่ว่า น้องถั่วสนใจ ข้อ 1 มากกว่า 55

นี่สิ ขนาดหา พี่มาเที่ยวได้ อาทิตย์ละ 4 คน 12.5 สัปดาห์ เลย ก็สามเดือนกว่า จะได้ตังค์ครบ

ปัญหาคือ
1. จะหาพี่มาจ้างแยะขนาดนั้นได้ยังงัย
2. ถ้าเดือดร้อนใช้เงินก็ไม่น่าจะทันการณ์

ต้นทุนแม่ให้มา (หน้าตา รูปร่าง ผิวพรรณดี )  ฟรี

fixed cost
 ค่าโทรศัพท์เครื่องที่สอง (เผื่อต้องมีสองไลน์)

ค่าทำผม 200 ถ้า ทำผมเองก็ตัดออกไป  แต่ต้องบวกค่าผลิตภัณฑ์จัดแต่งทรงผม
ค่า taxi 200 (นั่งรถประจำทางฟรี แต่ว่า ลมอาจจะพัดผมที่ทำมาปลิวได้)
ค่าเสื้อผ้า รองเท้า  (อย่างต่ำ 250 บาท ) และเมื่อมีนัดเยอะขึ้นต้องเปลี่ยนชุดบ้าง ใส่ซ้ำบ่อยไม่ได้
etc. เช่น ไปรอนัดพี่ที่ห้าง ก็ต้องเสียค่า กาแฟ น้ำปั่น เพราะว่าอาจจะต้องนั่งรอในร้าน (fast food, ร้านกาแฟ)

งึมงำ คิดมากไปต่อไม่ถูก  **25**

ช่ายยยเลยย  ต้นทุน ค่าเสียเวลา อีกเนาะะะะ ง่อวววว  **21**

**06**

**38**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • *
  • People Like This 279
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 12:04:40 PM »
มีน้องคนหนึ่งทำได้นะ ทำได้เกือบสองแสนเลยเลยด้วย  **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 12:18:23 PM »
หน้าจะทำได้น่ะครับอยู่ที่คุณว่า
จะเอาข้อดีในส่วนไหนของคุณทำใช้กับการคิดขายรึจะทำธุระกิจอะไรgoldclubslot

ใบไหม

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 01:20:12 PM »
ในกลุ่มไลน์ของเว็บนี้ มีเพื่อนแนะนำงานประจำให้ (งานประจำออฟฟิต) สมัครแล้วทำประมาณ 2 เดือนรวมๆแล้วก็เกือบครึ่งแสนได้อยู่คะ ขอบคุณคนที่แนะนำงานมากมาย

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 02:48:03 PM »
วุ๊ยส์...ระดับเกจิ อยู่มานานในเวปอย่างน้องถั่วมาตั้งคำถามนี้. สงสัยต้องการคำตอบไปฝากคนข้างเคียงแหง๋ๆ.  **25**

แต่ก็มาตอบครับ วันนี้ตอนนี้ว่าง
ผมว่านะ เงินแต่ละหลัก บาท สิบ ร้อย พัน หมื่น แสน ล้าน มันมีบุคลิกประจำตัวของมันอยู่.  คนเคยหาเงินร้อยบาทได้. ก็จะพบว่าเงินร้อยบาทการหามานั้นจะต้องทำยังไงถึงจะได้.  หมื่นบาทก็เช่นกันมีวิธีกำหนดไว้ ถ้าใครหาได้ประจำๆก็จะพบว่ามันไม่ได้ยาก.   ทีนี้มาหนึ่งแสนบาท ระดับความยากมันก็จะเป็นเงาตามตัว ถามว่าหายากไหม ก็ไม่ยากจนเกินไปถ้าพื้นฐานสำหรับเงินแสนในตัวเราพร้อม

แต่มาหาในเวปนี้. อืม...มันก็มีวิธีเยอะนะ. แต่ต้องใช้เวลา. และความสามารถ ความใส่ใจกับรายละเอียดของบรรไดแต่ละขั้น ในการมุ่งสู่เงินแสน

ในเวป. เห็นลงหากัน. ยุคนี้เวลานี้ กำหนดขั้นต่ำกัน 2หมื่นอัพ กับการดูแล. เท่าที่เห็นก็เลิกหากันซะ 90% เพราะพบว่าเพ้อเจ้อ ไม่ได้ช่วยสร้างเงินจำนวนเยอะๆ. แต่ความสามาาถต่างหากที่จะคว้ามันได้. เลยหายกลับไปนั่งเคี้ยวหมากกันเป็นแถว

บางทีไม่ต้องหาจากการจ้าง แต่ได้คนที่มีความคิดดีๆอยู่ข้างกาย ก็อาจทะลุแสนไปล้านได้ ถ้ารู้จักการคบหาที่มีเหตุมีผล

`Victrory

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 04:22:56 PM »
อยากให้งานน้อง ๆจังจะได้เงิน 5555 **39** **39**  online !

tawans

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 09:27:27 AM »
วุ๊ยส์...ระดับเกจิ อยู่มานานในเวปอย่างน้องถั่วมาตั้งคำถามนี้. สงสัยต้องการคำตอบไปฝากคนข้างเคียงแหง๋ๆ.  **25**

แต่ก็มาตอบครับ วันนี้ตอนนี้ว่าง
ผมว่านะ เงินแต่ละหลัก บาท สิบ ร้อย พัน หมื่น แสน ล้าน มันมีบุคลิกประจำตัวของมันอยู่.  คนเคยหาเงินร้อยบาทได้. ก็จะพบว่าเงินร้อยบาทการหามานั้นจะต้องทำยังไงถึงจะได้.  หมื่นบาทก็เช่นกันมีวิธีกำหนดไว้ ถ้าใครหาได้ประจำๆก็จะพบว่ามันไม่ได้ยาก.   ทีนี้มาหนึ่งแสนบาท ระดับความยากมันก็จะเป็นเงาตามตัว ถามว่าหายากไหม ก็ไม่ยากจนเกินไปถ้าพื้นฐานสำหรับเงินแสนในตัวเราพร้อม

แต่มาหาในเวปนี้. อืม...มันก็มีวิธีเยอะนะ. แต่ต้องใช้เวลา. และความสามารถ ความใส่ใจกับรายละเอียดของบรรไดแต่ละขั้น ในการมุ่งสู่เงินแสน

ในเวป. เห็นลงหากัน. ยุคนี้เวลานี้ กำหนดขั้นต่ำกัน 2หมื่นอัพ กับการดูแล. เท่าที่เห็นก็เลิกหากันซะ 90% เพราะพบว่าเพ้อเจ้อ ไม่ได้ช่วยสร้างเงินจำนวนเยอะๆ. แต่ความสามาาถต่างหากที่จะคว้ามันได้. เลยหายกลับไปนั่งเคี้ยวหมากกันเป็นแถว

บางทีไม่ต้องหาจากการจ้าง แต่ได้คนที่มีความคิดดีๆอยู่ข้างกาย ก็อาจทะลุแสนไปล้านได้ ถ้ารู้จักการคบหาที่มีเหตุมีผล

ท่าน pop2000 นี่ท่านอดพูดถึงผมไม่ได้เลยนะท่าน
ปล. ชอบที่ท่านเขียนครับ  **38**

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 07:41:49 PM »

หรือ

หรือ

อิอิ

**38**

**06**

ปัญหาคือ

fixed cost

ช่ายยยเลยย  ต้นทุน ค่าเสียเวลา อีกเนาะะะะ ง่อวววว  **21**

**06**

**38**

ช่ายๆ  ต้นทุนแยะเนอะ  **08**

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 07:46:04 PM »
มีน้องคนหนึ่งทำได้นะ ทำได้เกือบสองแสนเลยเลยด้วย  **24**

โหววว     ขอบคุณที่มาช่วยแชร์กันค่ะ สุดยอดเลยค่ะ  เค้าทำยังไงอ่ะคะ 

**26**
หน้าจะทำได้น่ะครับอยู่ที่คุณว่า
จะเอาข้อดีในส่วนไหนของคุณทำใช้กับการคิดขายรึจะทำธุระกิจอะไรgoldclubslot

ขอบคุณค่ะ  อืม  อย่างน้อยยังเห็นความเป็นไปได้  แต่ว่าน้องถั่วจะทำได้รึป่าว  มันอีกเรื่องนึง

**26**

ในกลุ่มไลน์ของเว็บนี้ มีเพื่อนแนะนำงานประจำให้ (งานประจำออฟฟิต) สมัครแล้วทำประมาณ 2 เดือนรวมๆแล้วก็เกือบครึ่งแสนได้อยู่คะ ขอบคุณคนที่แนะนำงานมากมาย

เก่งมากเลยค่ะ   สุดยอด  ได้คอนเนคชั่นจากเว็บ  ก็ทำให้หางานทำได้  มิตรภาพมีค่ามากเลย   **04****26** 

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 08:00:41 PM »

ขอบคุณท่านพี่ pop ที่มาช่วยตอบค่ะ  ถ้าน้องถั่วเป็นเกจิเว็บป่านนี้สบายไปแร้ว 555

ชอบบรรทัดนี้ของพี่

ถั่วก็เชื่อว่าตัวเองเป็นคนดีระดับนึงนะ 555

อยากเจอๆ คนคบหาดี   **07**
แต่บางทีถั่วอาจจะเจอคนดีแล้ว แต่ว่าเราเองเป็นคนผลักไสเค้ามากกว่า **12**
จิตใจถั่วไม่อยู่กะร่องกะรอย สาเหตุคือ หลายปีมาแล้ว  เคยเจอคนที่หลอกเรามาก่อน จิตใจมันช้ำๆ  เลยไม่แปลกใจว่ากลายเป็นเราเป็นโรคระแวงไปทั่ว 555

ขอบคุณพี่ pop อีกครั้งนะคะ  สาธุ อวยพรพี่ pop  ขอให้มีตังค์แยะๆ อิอิ

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 08:01:30 PM »
อยากให้งานน้อง ๆจังจะได้เงิน 5555 **39** **39**  online !

ขอบคุณแทนน้องๆค่ะ   **02**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 10:03:22 AM »
    พี่ว่าน้องอย่าไปจำกัดจนติดกรอบว่า จะหาเงินแสน "จากเวปนี้" ยังไง
เอาแค่จะ "หาเงินแสน" ยังไงน่าจะดีกว่าครับ ซึ่งในรายละเอียดพี่คงแนะนำเฉพาะตัวให้น้องไม่ได้
เพราะพี่ไม่ทราบรายละเอียดตัวน้องเช่นอายุ ความรู้ ความสามารถ แหล่งรายได้....
แต่หากน้องค่อยๆ มานั่งคิดว่าน้องทำอะไร ตรงไหนได้บ้าง จากตรงนั้นหมื่นนึง จากตรงนี้ สามหมื่น
จากตรงโน้นห้าหมื่น.....มันก็อาจจะได้เป็นแสน หรือเกินแสนได้ หรือที่ได้ๆ มาบ้างอยู่แล้ว
ทำอย่างไรให้มันเยอะกว่าเดิม มันก็มีโอกาสได้ตามที่น้องต้องการนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มีนาคม 08, 2017, 11:52:46 PM »
    พี่ว่าน้องอย่าไปจำกัดจนติดกรอบว่า จะหาเงินแสน "จากเวปนี้" ยังไง
เอาแค่จะ "หาเงินแสน" ยังไงน่าจะดีกว่าครับ ซึ่งในรายละเอียดพี่คงแนะนำเฉพาะตัวให้น้องไม่ได้
เพราะพี่ไม่ทราบรายละเอียดตัวน้องเช่นอายุ ความรู้ ความสามารถ แหล่งรายได้....
แต่หากน้องค่อยๆ มานั่งคิดว่าน้องทำอะไร ตรงไหนได้บ้าง จากตรงนั้นหมื่นนึง จากตรงนี้ สามหมื่น
จากตรงโน้นห้าหมื่น.....มันก็อาจจะได้เป็นแสน หรือเกินแสนได้ หรือที่ได้ๆ มาบ้างอยู่แล้ว
ทำอย่างไรให้มันเยอะกว่าเดิม มันก็มีโอกาสได้ตามที่น้องต้องการนะครับ

ขอบคุณพี่ kaptan มากค่ะ ให้คำแนะนำดีๆ เสมอ   **26**

kt2013

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 06:43:47 AM »
จากกระทู้นี้ ขณะนี้มีน้องๆหลายคนทั้งpmทั้งเมล์มา ผมเองก็ไม่ได้สำรองเงินสดไว้มากเลยยังไม่กล้าตอบใคร
ไม่คิดว่าแค่ตอบกระทู้เพื่อจะช่วยน้องจขกท.(เพราะเคยตามอ่านความเห็นเมื่อตอนเข้ามาใหม่ๆ แล้วแอบสนใจ)จะกลายเป็นแบบนี้
ถือโอกาสนี้ขอบคุณน้องจขกท.ที่ตั้งกระทู้นี้เลยทำให้รุ้ว่ามีสาวๆน่ารักเดือดร้อนหลายๆคน
.และต้องขอโทษน้องๆทั้งหลายที่ผมยังไม่ได้ตอบใครไปนะครับ
 **25**

ถั่วอบไอน้ำ

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 10:29:02 AM »
จากกระทู้นี้ ขณะนี้มีน้องๆหลายคนทั้งpmทั้งเมล์มา ผมเองก็ไม่ได้สำรองเงินสดไว้มากเลยยังไม่กล้าตอบใคร
ไม่คิดว่าแค่ตอบกระทู้เพื่อจะช่วยน้องจขกท.(เพราะเคยตามอ่านความเห็นเมื่อตอนเข้ามาใหม่ๆ แล้วแอบสนใจ)จะกลายเป็นแบบนี้
ถือโอกาสนี้ขอบคุณน้องจขกท.ที่ตั้งกระทู้นี้เลยทำให้รุ้ว่ามีสาวๆน่ารักเดือดร้อนหลายๆคน
.และต้องขอโทษน้องๆทั้งหลายที่ผมยังไม่ได้ตอบใครไปนะครับ
 **25**

ด้วยความยินดีค่า เป็นความภูมิใจถ้าใครจะได้ป๊ะกันเพราะน้องถั่วเจ้าค่ะ

slow

• People Like This 2111
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 09:37:41 PM »
น้องถั่วเป็นคนเก่งอยู่แล้ว เรื่องแค่นี้สบายมาก...