ผู้เขียน หัวข้อ: ถั่วจะหาเงินแสนจากเว็บนี้ได้มั้ย และหายังไงคะ  (อ่าน 4697 ครั้ง)

ถั่วอบไอน้ำ

• Hero Member
  • People Like This 948
ขอสอบถามพี่ๆ เพื่อนๆ ถั่วจะหาเงินแสนจากเว็บนี้ได้มั้ย และหายังไงคะ
ขอบคุณค่ะ

ยายตัวร้าย

• People Like This 42
น่าจะยาก ลองหางานทำดีกว่า ด้วยเศรษฐกิจ
และตะกั่วเต็ม เว็ป หา 2000 ให้ได้ ก่อนในนี้
 **03**
เป็นผู้หญิง ที่โลกส่วนตัวสูงง! ตรงๆดีมาดีกลับไม่โกง!

~~ขี้อ้อน ชั่งคุย ห้าวๆ ขับรถซิ่งมาก....~~
อยากได้อะไรดีๆจาก คนอื่น
จงหยิบยื่นสิ่งดีๆให้เขาก่อน
เป็นผู้ให้และจะได้รับสิ่งดีๆกลับเสมอ

kt2013

• Full Member
  • People Like This 64
อย่ายืมนอกระบบ อย่าใช้บัตรเครดิตเกิน  ทางสู่หายนะ
ถ้านำไปช่วยผู้มีพระคุณหรือลงทุน ลองติดต่อมาครับ
แต่ อาจไม่ได้ช่วยเงินได้ทั้งหมด เพราะ เงินสดในมือมีแค่นี้ ที่เหลือไปหมุน แต่ถ้าไม่เร่งด่วนเกินไปก็เป็นไปได้สูงครับ
หลังไมค์มานะครับ ว่าต้องการแบบไหน

ถั่วอบไอน้ำ

น่าจะยาก ลองหางานทำดีกว่า ด้วยเศรษฐกิจ
และตะกั่วเต็ม เว็ป หา 2000 ให้ได้ ก่อนในนี้
 **03**

**08**

ขอบคุณมากค่ะ
อย่ายืมนอกระบบ อย่าใช้บัตรเครดิตเกิน  ทางสู่หายนะ
ถ้านำไปช่วยผู้มีพระคุณหรือลงทุน ลองติดต่อมาครับ
แต่ อาจไม่ได้ช่วยเงินได้ทั้งหมด เพราะ เงินสดในมือมีแค่นี้ ที่เหลือไปหมุน แต่ถ้าไม่เร่งด่วนเกินไปก็เป็นไปได้สูงครับ
หลังไมค์มานะครับ ว่าต้องการแบบไหน

ขอบคุณมากค่ะ ยังไม่ได้จะใช้ตอนนี้น่ะค่ะ แต่อยากรู้ว่าถ้าเล่นเว็บนี้แล้ว พอจะมีหนทางมั้ย ถ้าจำเป็นต้องใช้เงินขนาดนั้นขึ้นมา แล้วมันต้องทำยังงัยอ่ะค่ะ

**26**

TiVA

• Full Member
  • People Like This 68
หาได้นะ
หาพี่ๆดูแลสักระยะแล้วเก็บๆก้อได้แล้ว
 **36**

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
คุณถั่วต้อง ...

จ้างเที่ยว             2,000฿  50 ครั้ง+

หรือ

งานแรง              5,000฿   20 ครั้ง+

หรือ

หาคนดูแลเดือนละ 20,000฿ ดูแล 5 เดือน+ ก็ได้ระะะ

อิอิ

It's (im)possible. ^^

**38**

**06**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
บริหารวิธีใช้ชีวิตให้
รายจ่าย น้อยกว่า รายรับเสมอๆ ทุกๆเดือน
จะมีค่ามากกว่าเงินแสนอีกครับ. แล้ววันหนึ่งก็จะมากกว่าแสนจริงๆ

ปล.  ถึงจะรับงานแรงประจำ แต่ถ้าบริหารไม่ได้ก็ไม่มีนะครับ  เห็นส่วนใหญ่ที่ทำอยากเลิกแต่เลิกไม่ได้เพราะเงินไม่พอใช้
 **38**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
คุณถั่วต้อง ...

จ้างเที่ยว             2,000฿  50 ครั้ง+

หรือ

งานแรง              5,000฿   20 ครั้ง+

หรือ

หาคนดูแลเดือนละ 20,000฿ ดูแล 5 เดือน+ ก็ได้ระะะ

อิอิ

It's (im)possible. ^^

**38**

**06**
น้องฮันนี่มาให้ผมดูแลดิ
ผมดูแลเดือนแรก
เดือนต่อๆมาอีก4เดือนเดี๋ยวส่งต่อๆให้"ลุง"อีก4คน เดี๋ยวก็ได้ละ100000

ปล.  พี่ๆลุงๆรีบเข้ามาต่อคิวนะคราบบบบบ...น้องน่ารักมากกกกก
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

_ple_

• People Like This 877
  • คุยกันมะ
หาได้ค่ะ ได้รับโอกาสและงาน จากเวปนี้แหละ
แต่งานที่ทำ ไม่ใช่งานแนวเวปนี้ค่ะ เป็นงานประจำแบบคนทั่วไปทำ
งานเยอะและเหนื่อยกว่าแต่มั่นคงกว่า ไม่ต้องใช้รูปร่างหน้าตา
ไม่ได้กินอยู่แบบฟุ่มเฟือย เมื่อวานเพิ่งโอนตังให้แม่ใช้หนี้ไป 105,000 บาท
เงินที่เก็บมาทั้งปีหมดเลยทีเดียว ที่พูดไม่ได้โอ้อวดหรือว่าอยากโชว์
แค่อยากจะบอกว่า ทุกๆ ทีย่อมมีโอกาส ขึ้นอยู่กับเราว่าจะแสวงหาและพร้อมสำหรับมันไหม

ปล.งานแนวเวปนี้เงินแสนหาไม่ยากค่ะ แต่ว่าจะคุ้มกับที่เสียไปไหม และเก็บมันไว้กับตัวได้กี่วันเท่านั้นเอง

...ข่าวลือถูกสร้างขึ้นโดยคนที่เกลียด ถูกส่งต่อโดยคนที่ไม่มีความคิด ถูกเชื่อโดยคนที่หูเบา...

ถั่วอบไอน้ำ

หาได้นะ
หาพี่ๆดูแลสักระยะแล้วเก็บๆก้อได้แล้ว
 **36**

ขอบคุณมากค่ะ ปัญหาของถั่วคือการหาพี่ดูแลน่าจะยากนะคะ
อันนี้ที่คิดๆ นะคะ  ไม่น่ามีใครอยากผูกปิ่นโตในเมื่อ สังคมเว็บเรา แข่งขันกันดุเดือด
ถ้าพี่มีตังค์ก็อาจจะเปลี่ยนน้องดูแลได้เรื่อยๆ
 **26**