ผู้เขียน หัวข้อ: ก็เฟลๆกันไป  (อ่าน 2448 ครั้ง)

monmont

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ก็เฟลๆกันไป
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 10:58:33 AM »
สองครั้ง ในสามสี่วัน เลย

สามสี่วันก่อน นัดน้องไว้หนึ่งคนครับ
น้องน่ารักเลยนะครับ แทบไม่ต่างจากรูปที่ได้
แต่ตอนที่เจอ ทั้งไปถึงที่นัดแล้ว เปลี่ยนที่นัด
เจอแล้วห้ามอันนั้น ห้ามอันนี้ ..... เวลาก็เมือนจะรีบๆ
เล่นเอา หมดอารมณ์จะทำกันไปทีเดียว ......
ยังดีนะครับ น้องบอกเอาไว้พี่พร้อม พี่นัดใหม่ก็ได้ ...... ก็ตามลุ้นไปแล้วกันนะครับ

วันนี้นัดใหม่
ไปรับถึงบ้าน น้องดูจะงงๆกับงานต่างๆในเว็ป แต่เพราะความจำเป็น ทำให้เรามาเจอกันแบบนี้
ไปถึงที่หมาย .......
พีคะ หนูไม่พร้อม ทำใจไม่ได้
55555 ไม่เป็นไรครับ
วนรถกลับไปส่งนองที่บ้านซิครับ

เอาจริงๆ ไม่ได้โกรธทั้งสองคนเลยนะครับ น้องไม่ได้ผิดอะไร
แต่ก็เฟลๆนะครับ ต้อนรับวันหยุด

**25**

monmont

• Newbie
  • *
Re: ก็เฟลๆกันไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2017, 11:29:26 AM »
เข้าใจแหละครับ เรื่องแบบนี้

ผมเองก็เป็นคนบอกน้องเอง ว่าตราบเท่าที่ยังไม่เริ่มทำอะไร หรือจ่ายเงิน  น้องก็สามารถเปลี่ยนใจได้

ไม่โทษน้องครับ แค่นอยด์ๆไป

ไปหาอะไรทำอย่างอื่นแทนแล้วกันครับ 555

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 03:27:42 PM »
มีน้องอยู่คนหนึ่งน่ารักมาก
พอนอยน์ขึ้นมา เกิดอาการผีเข้า ก็จะเคาะกะลาส่งเสียง
ผมได้ยินทีไรก็วิ่งหูลูบหางชี้ไปทุกที
ต้องแข่งกับไอ้พี่อีกคนในนี้ กลัวไปถึงทีหลัง
ถึงทีไรก็เจอกะลาปล่าวทุกที...เฮ้ออออ....
เป็นแบบนี้มาสองปีกว่าแล้วคราบบบบบ....
 **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Arish

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2017, 04:37:17 PM »
ผมก็นัดมา 4-5 คนล่ะน่ะครับแต่แค่มาเที่ยวเล่นไรงี้
พาน้องมาหาเงิน แต่ยังไงก็รู้ว่าเค้าคงไม่ได้จริงจังอะไร
เพราะดูจากท่าทางน้องเค้าไม่ค่อยจะสนใจเท่าไหร่
ก็เลยแค่พาเที่ยวและกินข้าวล่ะกลับไปส่งน้องเค้า
ก็รู้สึกเฟล ๆน่ะเหมือนเสียหัวไม่เป็นอย่างที่หวัง

^goldclubslot^

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 10:08:00 AM »
     หาคนที่ใช่ ให้เจอคนที่ชอบ เราต้องอดทนหา อดทนรอครับ
ผมยังเชื่อมั่นเป็นอย่างมากว่า น้องๆ ในเวปที่น่ารักๆ คุ้มค่าต่อการไปเจอ
ยังมีอีกมาก และจะมีอีกต่อไปเรื่อยๆ คนนั้นไป คนนี้มาหมุนเวียนไปตามช่วงเวลา
ผมอยู่ที่นี่มา 5 - 6 ปีเจอน้องๆ ที่น่ารักแบบเกินกว่าคำว่าคุ้มค่าเสียอีก
และไม่ได้เจอแค่คน 2 คนครับ .....อดทนรอนะครับ สู้ๆ ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 12:03:58 PM »
หนูก็เคยเป็นนะ อารมณ์แบบว่า พี่หนูทำใจไม่ได้ อะะะะะะ หนูก็ไปต่อไม่เป็นนะะะ 555 **08** **08** **08** **08** (ไม่ได้เปิดกล้องแลกรูปกันมาก่อน) น้ำตาจะไหล  **25**  **08**  **07**

ก็คงอารมณ์เหมือนที่พี่บางคนเจอน้องแล้วให้ค่าเสียเวลากลับนะแหละมั้งคะ อิอิ ง่อววว~

55555+
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 12:18:32 PM »
คือ ถ้าไม่มีความรู้สึกพึงพอใจกันและกัน เวลาทำงานมันจะฝืนๆ เนื้องานมันจะออกมาไม่ดีง่ะ คือ มันฝืนๆ ไม่ได้ออกมาจากอินเนอร์อะะะ   **21**

เดี๋ยวพี่ก็จะมาคอมเพลนทีหลังอีกว่า น้องไม่เทคแคร์ ไม่เอาใจ ง่อว~   **20**

สู้ไม่ไปต่อดีกว่า : )

คห.ของหนูเฉยๆนร้า ^^
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Sv>Suwi

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 4
  • เสนอทางเลือก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 01:44:06 PM »
ถ้าเจอกับตัวคงเฟลเช่นกัน

monmont

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 08:55:11 PM »
คือ ถ้าไม่มีความรู้สึกพึงพอใจกันและกัน เวลาทำงานมันจะฝืนๆ เนื้องานมันจะออกมาไม่ดีง่ะ คือ มันฝืนๆ ไม่ได้ออกมาจากอินเนอร์อะะะ 

ใจเขา ใจเราครับ
เข้าใจน้อง ไม่ถือโทษ

..... ตอนนี้หายเฟลแล้ว หาใหม่เผื่อฟลุ๊ค

monmont

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 06, 2017, 08:56:00 PM »
อ้อ ขอบคุณทุกคนที่มาตอบนะครับ

ขอบคุณที่ทักทาย ^__^