ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมพี่ๆชอบแอดมา ทั้งๆที่ไม่ได้อ่านข้อความข้างในเลย ?  (อ่าน 3300 ครั้ง)

The Yong

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 285
  • ช่างภาพใจดี ถ่ายโปรไฟล์ฟรี แถมตังให้ด้วย อิอิอิ
แล้วถ้าเป็นน้องที่แอดมาดูหนังหน้าพี่ๆ แล้วไม่คุยต่อล่ะครับ ผมบ่นบ้างได้มั้ย  **12**  **12** เพิ่งเจอสดๆเลย ผมชวนไปถ่ายรูปที่ร้านกาแฟ น้อง pm มาถามว่าจำกัดอายุมั้ย ผมตอบกลับไปว่า ไม่จำกัดเพราะร้านกาแฟ ใครก็ไปได้อยู่แล้ว ให้ไอดีไลน์ไปเรียบร้อย น้องทักมาแค่ "หวัดดีค่ะ" แล้วหลังจากนั้นก็.......... ว่างเปล่า  **21**  **21** สรุปว่า แอดมาดูหนังหน้าเหรอครับ
A Whiter Shade of Pale

Mint Mint

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 21
ล่าสุด เจอพี่ทักมา มิ้นก็พิมข้อความให้อ่านในไลน์ บอกว่าอยู่แถวอ่อนนุช น้ำหนัก ส่วนสูง วันที่ว่าง

พี่ส่งสติ้กเกอมาแล้วถามว่า น้องอยู่แถวไหน  **12** ปวดใจ
อยากได้แบบไหน pm มาคุยกันค่ะ โอนมัดจำหรือเต็มจำนวนก่อนนัดนะคะ

aihumlae

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
 **40** อิอิ
gclub